Chadema Andikeni Report ifanyiwe kazi!


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
wakuu huu ni mtazamo wangu binafsi!!
uchaguzi mkuu wa mwaka jana yalijitokeZa matatizo yanayofanana na haya yaliyojitokeza igunga,
daftari la wapiga kura lilikuwa vichekesho,majina ya wapiga kura kutokuwepo kituoni,shahada za wapiga kura kuuzwa kwa ccm,wapiga kura kujitokeza kwa wingi kwenye mikutano ya kampeni lakini kutoonekana kwenye upigaji kura!
umefika wakati watanzania wapenda mabadiliko tukae chini tuangalie upya utaratibu wa upigaji kura huu ulioandaliwa na ccm,
najua na ninaamini kabla ya 2015 kutakuwa na majibo mengi yatakayokuwa wazi na itabidi chadema ishiriki kuwania kiti
sioni sababu ya kuendelea kufanya mambo yaleyale miaka nenda rudi
tukubali kubadilika ili mshindi atakayepatikana kwenye uchaguzi wowote ule awe wa halali kabisa
ushauri wangu,chadema andikeni report mambo yote yaliyotokea na kutafuta ma-consultant wa kimataifa wasaidie kutoa ufumbuzi tufanyeje,
tukiendelea kushiriki chaguzi kama hizi tutaendelea kushindwa na kamwe hatutaweza kuiondoa ccm madarakani
swala la kwenda mahakamani kama alivyoshauri ziito kamwe halitalipa
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
wakuu huu ni mtazamo wangu binafsi!!
uchaguzi mkuu wa mwaka jana yalijitokeZa matatizo yanayofanana na haya yaliyojitokeza igunga,
daftari la wapiga kura lilikuwa vichekesho,majina ya wapiga kura kutokuwepo kituoni,shahada za wapiga kura kuuzwa kwa ccm,wapiga kura kujitokeza kwa wingi kwenye mikutano ya kampeni lakini kutoonekana kwenye upigaji kura!
umefika wakati watanzania wapenda mabadiliko tukae chini tuangalie upya utaratibu wa upigaji kura huu ulioandaliwa na ccm,
najua na ninaamini kabla ya 2015 kutakuwa na majibo mengi yatakayokuwa wazi na itabidi chadema ishiriki kuwania kiti
sioni sababu ya kuendelea kufanya mambo yaleyale miaka nenda rudi
tukubali kubadilika ili mshindi atakayepatikana kwenye uchaguzi wowote ule awe wa halali kabisa
ushauri wangu,chadema andikeni report mambo yote yaliyotokea na kutafuta ma-consultant wa kimataifa wasaidie kutoa ufumbuzi tufanyeje,
tukiendelea kushiriki chaguzi kama hizi tutaendelea kushindwa na kamwe hatutaweza kuiondoa ccm madarakani
swala la kwenda mahakamani kama alivyoshauri ziito kamwe halitalipa
Mtasema mengi sana leo, ndio mwakumbuka masuala ya ripoti sijui nn. Tatizo liko kwenye chama chenu ni udini, ukabila, ukanda, uongozi wa kiukoo nk . Kama ni ripoti hizo ndizo ziwe hadidu za rejea
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Mtasema mengi sana leo, ndio mwakumbuka masuala ya ripoti sijui nn. Tatizo liko kwenye chama chenu ni udini, ukabila, ukanda, uongozi wa kiukoo nk . Kama ni ripoti hizo ndizo ziwe hadidu za rejea
tunafanyia kazi hili,tunasubiri gamba lingine liondoke halafu magamba mtaona kazi itakayofanywa!
 
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
967
Likes
318
Points
80
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
967 318 80
Mtasema mengi sana leo, ndio mwakumbuka masuala ya ripoti sijui nn. Tatizo liko kwenye chama chenu ni udini, ukabila, ukanda, uongozi wa kiukoo nk . Kama ni ripoti hizo ndizo ziwe hadidu za rejea
Unapotoa shutuma nzito kama hizi ni vizuri uka substantiate mkuu. Fanya kama cdm wanavofanya wakisema X ni mwizi wanatoa facts. Mkuu huu soi muda wa kutudanganya tena. Sema ukweli kwa kutumia facts otherwise unajivunjia heshima.
 
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
829
Likes
24
Points
35
M

mambomengi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
829 24 35
bila kuangalia mrengo wa kisiasa, Elimu kwa wapiga kura ni muhimu ili kujikomboa kisiasa.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Unapotoa shutuma nzito kama hizi ni vizuri uka substantiate mkuu. Fanya kama cdm wanavofanya wakisema X ni mwizi wanatoa facts. Mkuu huu soi muda wa kutudanganya tena. Sema ukweli kwa kutumia facts otherwise unajivunjia heshima.
Unataka fact zp ? nyie manzijua wote na ziliisha andikwa sana humu JF labda uniambie ww ni mgeni humu ndani ntakuelewa
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
tunafanyia kazi hili,tunasubiri gamba lingine liondoke halafu magamba mtaona kazi itakayofanywa!

Na nyie jivueni gamba basi wale wote ambao ni wakwe, watoto, wajomba ni viongozi waondoeni
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,505
Likes
359
Points
180
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,505 359 180
Mtasema mengi sana leo, ndio mwakumbuka masuala ya ripoti sijui nn. Tatizo liko kwenye chama chenu ni udini, ukabila, ukanda, uongozi wa kiukoo nk . Kama ni ripoti hizo ndizo ziwe hadidu za rejea
Kwa suala la udini, ujue kuwa kisheria ile video ya Tamko la Viongozi wa Bakwata Igunga la kusema Waislamu wote wasiichague CDM ni ushahidi tosha wa kutengua matokeo. Na ni katika vitu vitakavyofanyiwa kazi.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
GB wewe ni housegirl wa Nape ?
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,908
Likes
4,388
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,908 4,388 280
naunga hoja!inashangaza sana huku tunapoishi au makazini hakuna mtu anayeitaka ccm.kwenye kura eti ccm inapata.pia huo mfumo wa kuhesabu kura kwa komputya ni wizi mtupu.kura 50 000 zinahesabiwa saa 24 hiyo sii kompyuta?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Kwani tume imezuia vijana kwenda kupiga kura?.
Lazma wananchi wafundishwa umuhimu wa kupiga kura.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Mtasema mengi sana leo, ndio mwakumbuka masuala ya ripoti sijui nn. Tatizo liko kwenye chama chenu ni udini, ukabila, ukanda, uongozi wa kiukoo nk . Kama ni ripoti hizo ndizo ziwe hadidu za rejea

Mkuu una mawazo kama ya mbwa mwenye kifafa .Unaweza ukawa mbwa maana huwezi na ujinga huu hapa jamvini ,upumbavu huu unaweza kuutoa kule redio uhuru , magazeti ya Uhuru , TV , Mlimani, na magazeti ya RA kwa michuzi na kwenye genge la CC Lumumba .CCM wenye akikli timamu hawawezin kutaja haya kwenye siasa a Chadema .Mwenyekiti wa CCM alisema Chadema ni chama cha Msimu baada ya CUF kununuliwa sasa inawaghalimu sana sana kupambana nao .At you age na una uwezo wa kutumia hii technology hutegemewi kuongea kama mzee wa Bakwata hata kama una chuki .Hivi walioipa Chadema kura Igunga ni wakristo pekee ? Mgombea wa Igunga alikuwa Mchaga ? NI mtoto wa nani kule Moshi .Acha kuongea kwa kutuudhi mbwa wewe.I neve use these kind of words lakini inatubudi muone kwamba tunachoka na uchochezi wa kipuuzi kisa madaraka .
 
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
811
Likes
3
Points
35
Chakunyuma

Chakunyuma

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
811 3 35
True and i think ur opinions should be considered. Thank u
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Mkuu uko sahihi lazima tathmini/report iandikwe kupata way forward maana najua kuna chaguzi nyingi tu ahead kabla ya 2015
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Mkuu uko sahihi lazima tathmini/report iandikwe kupata way forward maana najua kuna chaguzi nyingi tu ahead kabla ya 2015
kama hatutachukua hatua sasa hivi na kukubali kubadilika tutabakia na ccm milele
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,409
Likes
641
Points
280
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,409 641 280
Naunga mkono hoja. The lesson was to be learned in last elections particularly in Shinyanga and Ukonga kwa Mahanga.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
chadema tafuteni njia nyingine,mkiendelea na hali kama hii hamtafika
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
tunaombwa tuwe tunapewa habari kuhusu maendeleo ya chadema ili tuweze kuwa pamoja
 

Forum statistics

Threads 1,236,059
Members 474,965
Posts 29,245,320