CHADEMA 4,000 kumiminika Dodoma July 23

  • Thread starter OKW BOBAN SUNZU
  • Start date

OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,812
Likes
22,476
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,812 22,476 280
Taarifa za Magazeti zinaripoti kuwa inategemewa vijana zaidi ya 4,000 wanategemewa kuingia Dodoma kabla ya July 23,ili kusaidia polisi kuzuia mikutano ya CCM.Vijana hao wa Chadema wanategemewa kutoka pande zote Tanzania.Viongozi wa Chadema mikoani wametoa taarifa kuwa tayari wawakilishi wamepatikani kwa wingi tayari kwa kusaidia polisi
 
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
132
Likes
38
Points
45
Age
50
brokergeneral

brokergeneral

Senior Member
Joined Jun 21, 2016
132 38 45
One man movie
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Suala lililobaki ni kukwepa vizuizi vya barabarani. Tunakumbuka tulivyofanyiwa wakati wa uchaguzi mdogo wa Igunga
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
908
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
908 391 80
Hapo Dodoma yawezekena yakatokea machafuko makubwa sana kama tahadhari haitachukuliwa ikizingatiwa UVCCM nao wamejigamba kwamba hawatavumilia wenzao wa BAVICHA kukanyaga viwanja vya Whitehouse.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
tutegemee mpambano mkubwa kati ya Bavicha na UVCCM. ni bora mkutano ule ukahairishwa vinginevyo tutegemee madhara.
 
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Messages
9,659
Likes
3,998
Points
280
Age
35
TataMadiba

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2014
9,659 3,998 280
Hapo Dodoma yawezekena yakatokea machafuko makubwa sana kama tahadhari haitachukuliwa ikizingatiwa UVCCM nao wamejigamba kwamba hawatavumilia wenzao wa BAVICHA kukanyaga viwanja vya Whitehouse.
Wanatishia nyau tu hao
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
Zumbukuku wewe usiongee bila kuwa na data, zanzibar ina wakazi laki 5 hawafiki milioni mbwa wewe
Mkuu kosa gani kuniita mbwa? z'bar inawakazi mil.1.5 kwa sensa ya mwaka 2012,wewe idad ya laki 5 ni wapiga kura kwa mwaka jana,your are not current at all! acha kutukana mtu usiyemjua,nimekusamehe bure.
 
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
829
Likes
474
Points
80
Bururu

Bururu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
829 474 80
Libya ina watu wangapi? Misri ina watu wangapi?
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Washawasha moja tu lina uwezo wa kusambarstisha zaidi ya watu 50,000. Hao 4,000 ni kitu gani?
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,361
Likes
1,571
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,361 1,571 280
Kama zanzibar wako milion na zaidi walitulizwa wakati wa uchaguzi,sembuse hao Wapuuzi 4,000?
mkuu acha kufkir upuuzi, hao wazanzbr miln hawakuamua, wangeamua leo usnge waita wapuuzi nyambafu mkubwa we!! Na huko dodoma umeambiwa hao vijana wanakwenda kuleta vurugu? Embu soma vizur bandiko,! sakalamento mkubwa wee
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Nasubiri kwa hamu kuona Ole Sosopi, Mbowe, Salum Mwalimu, Tundu Lissu, Lema, Msigwa, Sugu wakiwa front line
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,392
Likes
5,393
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,392 5,393 280
ccm wamdhibiti, wasipomdhibiti wapinzani tutamdhibiti,labda ndio wanaenda kumdhibiti!
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
mkuu acha kufkir upuuzi, hao wazanzbr miln hawakuamua, wangeamua leo usnge waita wapuuzi nyambafu mkubwa we!! Na huko dodoma umeambiwa hao vijana wanakwenda kuleta vurugu? Embu soma vizur bandiko,! sakalamento mkubwa wee
Polisi hawaingiliwi katika kazi zao. Atakayejichanganya lazima ashughulikiwe
 

Forum statistics

Threads 1,235,516
Members 474,633
Posts 29,225,425