Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chabo Noma

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dumelang, Aug 30, 2011.

  1. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,791
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Jamaa mmoja alikuwa anapiga chabo
    dirishani hapa street kwetu, wakati wana ndoa wakiwa
    kwenye mahaba, mara huko nje ya
    nyumba akawa anakatiza mtu na baiskeli aliyekuwa
    ghafla tairi la baiskeli yake
    liliburst na kulia puuuuu!
    wanandoa humo ndani ya nyumba waliposikia mlio
    wa kubusrt tairi wakatulia kwanza kufanya tendo,
    mpiga chabo dirishani
    akajisahau akasema
    "nyie endeleeni nipancha tu''
    watu hoi kwa kicheko.:msela:
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    dah hii kali....
     
  3. data

    data JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 12,324
    Likes Received: 2,204
    Trophy Points: 280
    sasa watu gani walibaki na kicheko ...????? Jipange vizuri broooo
     
  4. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh! Hilo kweli *****.
     
  5. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,791
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    washuhudiaji ! kama wasingekuwepo isingefika hapa...hata weye uliyesoma
    Umekubali...eeh nakuja nikiwa nimejipanga.
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahaha chabo noma. Kuna jamaa walikuwa na kakikundi chao cha kupiga chabo gesti, basi kuna siku jamaa alikuwa wa kwanza kupiga chabo kucheki kumbe sista wake alivo shushwa ilianzisha timbwili hakuna mtu mwingine kupanda kupiga chabo.
     
  7. C

    Chabo JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Aaaagh!!na wewe kwa umbea,sasa ulinionaje wakati ilikuwa mida yetu ya kazi(naiti).dah na wewe mkuu haulali!!?
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    AAaah hii kali kinyama yani.. hivi jamaa wakoje lakini..!?
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,760
    Likes Received: 1,533
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa ndio wewe unapiga chabo nin?
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 692
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hahahahahaha hi n noma!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,844
    Likes Received: 2,041
    Trophy Points: 280
    huh..............keke kekee kekekeee keke keeeke keke keke kekeeee
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chabo ugonjwa mbaya saana,nishakuwa na rafiki angu mmoja,hata mkiwa ugenini hasa sehemu za uswahilini,akimwona mwanamke aenda bafuni lazima atumie kila mbinu aende kumchabo.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,935
    Likes Received: 6,770
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    watu wepi tena walioangua kicheko? Au kulikuwa na lundo la wapiga chabo?
     
  14. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aah umekosea alikuta ni mama yake
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,760
    Likes Received: 1,533
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hapa simo.
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kikosi cha kazi,yaani wana chabo
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,515
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Washuhudiaji inamaana chabo mlipiga watu wengi
     
  18. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,204
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    mitaa ya ukonga jama alikuwa na wachizi wake wanapiga chabo gest wakwanza akacheki akampisha mwenzake ile anachungulia tu akachomwa na spoku mchizi akapiga kelele wamezima taa kumbe jicho limetobolewa .
     
  19. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,538
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    Waache vijana waitwe vijana,nimecheka nusu saa nzima. Hizi comedy mnazi-compose vipi?
     
Loading...