Cha Tarime hiki

GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,945
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,945 2,000
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
 
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,177
Points
2,000
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,177 2,000
Sasa kwani mshana amewavunja moyo?
Amewadhihaki?
Au alivosema cha tarime ndio umeona kama hajivunii nao
Me mtazamo wangu naona Hakuna kosa as long ni Watanzania wenzetu na ni watu kama sisi na pia wana hisia kama sisi sioni ajabu kufurahi
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
59,961
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
59,961 2,000
Sasa kwani mshana amewavunja moyo?
Amewadhihaki?
Au alivosema cha tarime ndio umeona kama hajivunii nao
Me mtazamo wangu naona Hakuna kosa as long ni Watanzania wenzetu na ni watu kama sisi na pia wana hisia kama sisi sioni ajabu kufurahi
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
Mi najua amemsifia.... kusema hiki ni kifaa cha Tarime ni sawa na kusema Messi ni kifaa cha Barcelona.

Wanajeshi wetu wengi wametokea pande hizo.

Naungana na mshana jr ... hiki ni cha Tarime
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
41,256
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
41,256 2,000
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
Ushujaa wa kujipasulia matofali dhaifu kichwani?
Acheni kuvutia bange chooni.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
115,731
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
115,731 2,000
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
Najua wazi umenielewa ndivyo sivyo.. GENTAMYCINE ila hakuna dhihaka yoyote niamini
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,406
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,406 2,000
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
Makomandoo gani wanapiga wake zao kila siku na kuwachoma visu?

Makurya ile jadi ya Kunywa Uharo wa Mbuzi uliochanganywa na Damu Unawaharibu akili.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,945
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,945 2,000
Makomandoo gani wanapiga wake zao kila siku na kuwachoma visu?

Makurya ile jadi ya Kunywa Uharo wa Mbuzi uliochanganywa na Damu Unawaharibu akili.
Afadhali Umewachokoza WAKURYA Wenyewe Hivyo Watakuja Wenyewe ILA Mimi MZANAKI NILIYETUKUKA Naamini UKOMANDOO Wetu au UKAKAMAVU Wetu Uko Hasa KICHWANI Kwa Kuwa Na UWEZO MKUBWA Wa KUFIKIRI Ambao Uliwaongozeni Watanzania Kwa Miaka Yote 22 Na Mkawa Mnafuata Wanachosema WAZANAKI Na Mpaka Sasa Bado WAZANAKI Tunaiongoza Na Kuitawala Nchi Hii Kwa Mbinu Zetu Za Ndani Kabisa Tulizokuja Nazo Miaka Ya 1890 Kutoka Nchini Rwanda Ambako Tumewaacha Ndugu Zetu Wa Damu WATUTSI. Wazanaki Hatujajaaliwa Hiyo MIGUVU Yenu Ila Upstairs TUMETUKUKA Kwa UPEO, MBINU Na MAARIFA.
 
WANtEd86

WANtEd86

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Messages
574
Points
250
WANtEd86

WANtEd86

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2014
574 250
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
Nidhamu ya uoga!!!
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,406
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,406 2,000
Afadhali Umewachokoza WAKURYA Wenyewe Hivyo Watakuja Wenyewe ILA Mimi MZANAKI NILIYETUKUKA Naamini UKOMANDOO Wetu au UKAKAMAVU Wetu Uko Hasa KICHWANI Kwa Kuwa Na UWEZO MKUBWA Wa KUFIKIRI Ambao Uliwaongozeni Watanzania Kwa Miaka Yote 22 Na Mkawa Mnafuata Wanachosema WAZANAKI Na Mpaka Sasa Bado WAZANAKI Tunaiongoza Na Kuitawala Nchi Hii Kwa Mbinu Zetu Za Ndani Kabisa Tulizokuja Nazo Miaka Ya 1890 Kutoka Nchini Rwanda Ambako Tumewaacha Ndugu Zetu Wa Damu WATUTSI. Wazanaki Hatujajaaliwa Hiyo MIGUVU Yenu Ila Upstairs TUMETUKUKA Kwa UPEO, MBINU Na MAARIFA.
Teh teh teh.
Na mimi naona Mji wenu ulivyojengeka.
Na vyuo vyenu vikuu vilivyojaa.

Kijana bangi mbaya. Hasa ukiivuta wakati tumbo tupu.
Baba yenu Nyerere katawala watu kimabavu na kuleta sera ya vijiji vya Ujamaa na kulazimisha watu wakaishi maporini matokeo yake wananchi kuliwa na wanyama pori.

Yule mzee alikuwa ni Copy and paste kwa wachina matokeo yake kaua wananchi wasio na idadi.
Halafu we kwa kupiliza ganja zako tayari mnajiona mna akili.

Acha kijana kabla hujaanza kuvaa chupi kichwani.
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,406
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,406 2,000
ww mtt wa kitanga laini laini acha kudhihaki kabila la majembe.
Teh teh teh.
Mnyonga kiuno ukisifia jembe lzm uubebe na Mpini wake.

Kumbe we mnywa kichuri? (Uharo wa mbuzi uliochanganywa na damu)!

Ndio maana kiuno chako hakitulii.
Pole sana.
Hakuna kabila bovu nchini km wakurya.
Mumeo Kukata mguu wako ni km wewe kunyonga kiuno. Yaani ndio kazi zao hizo. Jichunge Remote.
 

Forum statistics

Threads 1,324,440
Members 508,686
Posts 32,160,850
Top