Cha Tarime hiki

Nje ya Mada

Nje ya Mada

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,413
Points
1,500
Nje ya Mada

Nje ya Mada

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,413 1,500
Du! asavali uharo wa mtu unajua kala chipsi mayai... uharo wa mbuzi beberu anaekunywa mkojo wa mbuzi jike! puu!.. ndo mana wanawake wanaoana wao kwa wao...
Mendeeee
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,399
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,399 2,000
Jahdeen ndiyo yale majitu huwa yanavaa makanzu au visuluari vifupi na vizibao na balkashia huwa yanajitoa muhanga sana. Hata ww nguchiro n mmoja wao
Huyu jamaa yetu hapa Kavaa kanzu na Balagashia au ni macho yangu tu?



Mbona wavaa kanzu tuko wengi?

We mkurya acha kunywa UHARO WA MBUZI.
Utakufa na Kipindupindu.
 
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
3,533
Points
2,000
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
3,533 2,000
Huyu jamaa yetu hapa Kavaa kanzu na Balagashia au ni macho yangu tu?



Mbona wavaa kanzu tuko wengi?

We mkurya acha kunywa UHARO WA MBUZI.
Utakufa na Kipindupindu.
Papa nae anafanya nn tn
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
32,719
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
32,719 2,000
Mi najua amemsifia.... kusema hiki ni kifaa cha Tarime ni sawa na kusema Messi ni kifaa cha Barcelona.

Wanajeshi wetu wengi wametokea pande hizo.

Naungana na mshana jr ... hiki ni cha Tarime
Hiki ni Cha Tarime Babu
 
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2012
Messages
1,312
Points
1,500
ney kush

ney kush

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2012
1,312 1,500
Teh teh teh.
Na mimi naona Mji wenu ulivyojengeka.
Na vyuo vyenu vikuu vilivyojaa.

Kijana bangi mbaya. Hasa ukiivuta wakati tumbo tupu.
Baba yenu Nyerere katawala watu kimabavu na kuleta sera ya vijiji vya Ujamaa na kulazimisha watu wakaishi maporini matokeo yake wananchi kuliwa na wanyama pori.

Yule mzee alikuwa ni Copy and paste kwa wachina matokeo yake kaua wananchi wasio na idadi.
Halafu we kwa kupiliza ganja zako tayari mnajiona mna akili.

Acha kijana kabla hujaanza kuvaa chupi kichwani.
OYA TUKANENI MAKABILA YENU IACHENI BANGI KAMA ILIVYO ... WENGINE BANGI NI SHUJAA WETU KAMA MAGUFUL KWA FAMILIA YA NGUZA.. ASANTE
 
Landcruiser

Landcruiser

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,788
Points
1,500
Landcruiser

Landcruiser

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,788 1,500
Makomandoo gani wanapiga wake zao kila siku na kuwachoma visu?

Makurya ile jadi ya Kunywa Uharo wa Mbuzi uliochanganywa na Damu Unawaharibu akili.
Daah tutake radhi ule mukangi
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,973
Points
2,000
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,973 2,000
watu wanatengeneza makombora sisi tupo zama za kupigana matofali
 
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
3,504
Points
2,000
mjumbe wa bwana

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
3,504 2,000
Duh tuna safari ndefu wenzetu wakitest mitambo nchi yetu inatetemeka ila sisi tunatest mitambo ya tofali
 
Pompey

Pompey

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2013
Messages
328
Points
250
Pompey

Pompey

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2013
328 250
Kunywa UHARO WA MBUZI ni Mila ya WAKURYA WOTE.

Mnachanganya UHARO WA MBUZI NA DAMU YAKE. mnaita KICHURI.

Hii sikuambiwa na mtu bali NIMEONA KWA MACHO YANGU.

mimi kila mara nachinjia majirani zangu hapa na Siku moja nikaombwa na MKURYA nimchinjie Mbuzi wake.

Wakati nachinja Akaja na Bakuli akakinga Damu inayotoka Shingoni Akakoroga na Mti halafu nilipopasua Tumbo kutoa Utumbo Akapasua MFUKO WA MAVI akachota akachanganya na Ile DAMU AKANYWA PALE PALE km Lita NZIMA YA MAVI na iliobaki akapeleka ndani.

Pumbafu kabisa. Nikamwambia Kuanzia leo Ukae mbali na Mimi.
Mtu mzima UNAKUNYWA UHARO WA MBUZI? akanambia Hii ni JADI YA WAKURYA WOTE. eti inawapa Ushujaa.
Ushujaa wa KUPIGA WAKE ZENU MAPANGA? huo ndio USHUJAA?

Nyie watu wehu.
Mnatakiwa kwenda kumuona Daktari wa akili haraka sana. Kabla hamja maliza kuua WAKE ZENU.
Inaonekana wewe ni muoga muoga na mbea mbea sana,, b a man!
 

Forum statistics

Threads 1,314,994
Members 505,134
Posts 31,844,786
Top