Cha Tarime hiki

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,621
2,000
Jahdeen ndiyo yale majitu huwa yanavaa makanzu au visuluari vifupi na vizibao na balkashia huwa yanajitoa muhanga sana. Hata ww nguchiro n mmoja wao
Huyu jamaa yetu hapa Kavaa kanzu na Balagashia au ni macho yangu tu?



Mbona wavaa kanzu tuko wengi?

We mkurya acha kunywa UHARO WA MBUZI.
Utakufa na Kipindupindu.
 

ney kush

JF-Expert Member
Feb 16, 2012
1,312
2,000
Teh teh teh.
Na mimi naona Mji wenu ulivyojengeka.
Na vyuo vyenu vikuu vilivyojaa.

Kijana bangi mbaya. Hasa ukiivuta wakati tumbo tupu.
Baba yenu Nyerere katawala watu kimabavu na kuleta sera ya vijiji vya Ujamaa na kulazimisha watu wakaishi maporini matokeo yake wananchi kuliwa na wanyama pori.

Yule mzee alikuwa ni Copy and paste kwa wachina matokeo yake kaua wananchi wasio na idadi.
Halafu we kwa kupiliza ganja zako tayari mnajiona mna akili.

Acha kijana kabla hujaanza kuvaa chupi kichwani.
OYA TUKANENI MAKABILA YENU IACHENI BANGI KAMA ILIVYO ... WENGINE BANGI NI SHUJAA WETU KAMA MAGUFUL KWA FAMILIA YA NGUZA.. ASANTE
 

Pompey

JF-Expert Member
Sep 1, 2013
386
250
Kunywa UHARO WA MBUZI ni Mila ya WAKURYA WOTE.

Mnachanganya UHARO WA MBUZI NA DAMU YAKE. mnaita KICHURI.

Hii sikuambiwa na mtu bali NIMEONA KWA MACHO YANGU.

mimi kila mara nachinjia majirani zangu hapa na Siku moja nikaombwa na MKURYA nimchinjie Mbuzi wake.

Wakati nachinja Akaja na Bakuli akakinga Damu inayotoka Shingoni Akakoroga na Mti halafu nilipopasua Tumbo kutoa Utumbo Akapasua MFUKO WA MAVI akachota akachanganya na Ile DAMU AKANYWA PALE PALE km Lita NZIMA YA MAVI na iliobaki akapeleka ndani.

Pumbafu kabisa. Nikamwambia Kuanzia leo Ukae mbali na Mimi.
Mtu mzima UNAKUNYWA UHARO WA MBUZI? akanambia Hii ni JADI YA WAKURYA WOTE. eti inawapa Ushujaa.
Ushujaa wa KUPIGA WAKE ZENU MAPANGA? huo ndio USHUJAA?

Nyie watu wehu.
Mnatakiwa kwenda kumuona Daktari wa akili haraka sana. Kabla hamja maliza kuua WAKE ZENU.
Inaonekana wewe ni muoga muoga na mbea mbea sana,, b a man!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom