Afadhali Umewachokoza WAKURYA Wenyewe Hivyo Watakuja Wenyewe ILA Mimi MZANAKI NILIYETUKUKA Naamini UKOMANDOO Wetu au UKAKAMAVU Wetu Uko Hasa KICHWANI Kwa Kuwa Na UWEZO MKUBWA Wa KUFIKIRI Ambao Uliwaongozeni Watanzania Kwa Miaka Yote 22 Na Mkawa Mnafuata Wanachosema WAZANAKI Na Mpaka Sasa Bado WAZANAKI Tunaiongoza Na Kuitawala Nchi Hii Kwa Mbinu Zetu Za Ndani Kabisa Tulizokuja Nazo Miaka Ya 1890 Kutoka Nchini Rwanda Ambako Tumewaacha Ndugu Zetu Wa Damu WATUTSI. Wazanaki Hatujajaaliwa Hiyo MIGUVU Yenu Ila Upstairs TUMETUKUKA Kwa UPEO, MBINU Na MAARIFA.