Cha Tarime hiki

upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,402
Points
2,000
upendodaima

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,402 2,000
Najua wazi umenielewa ndivyo sivyo.. GENTAMYCINE ila hakuna dhihaka yoyote niamini
Hata kama ikiwa ni cha Tarime kingine kile ni sawa coz siku hizi wameongeza W nyingine,badala ya 3 zimekuwa 4.

War,Women,Wine and Weed...
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
9,032
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
9,032 2,000
Uharo wa mnyama? Khaaaa
 
N

niah

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2015
Messages
5,780
Points
2,000
N

niah

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2015
5,780 2,000
Kunywa UHARO WA MBUZI ni Mila ya WAKURYA WOTE.

Mnachanganya UHARO WA MBUZI NA DAMU YAKE. mnaita KICHURI.

Hii sikuambiwa na mtu bali NIMEONA KWA MACHO YANGU.

mimi kila mara nachinjia majirani zangu hapa na Siku moja nikaombwa na MKURYA nimchinjie Mbuzi wake.

Wakati nachinja Akaja na Bakuli akakinga Damu inayotoka Shingoni Akakoroga na Mti halafu nilipopasua Tumbo kutoa Utumbo Akapasua MFUKO WA MAVI akachota akachanganya na Ile DAMU AKANYWA PALE PALE km Lita NZIMA YA MAVI na iliobaki akapeleka ndani.

Pumbafu kabisa. Nikamwambia Kuanzia leo Ukae mbali na Mimi.
Mtu mzima UNAKUNYWA UHARO WA MBUZI? akanambia Hii ni JADI YA WAKURYA WOTE. eti inawapa Ushujaa.
Ushujaa wa KUPIGA WAKE ZENU MAPANGA? huo ndio USHUJAA?

Nyie watu wehu.
Mnatakiwa kwenda kumuona Daktari wa akili haraka sana. Kabla hamja maliza kuua WAKE ZENU.
nimecheka mpaka naumwa mbavu. Kama ni kweli basi ndo maana wanaenda jeshini wengi sababu ya kula undigested food with all nutrients and poisons combined plus blood as a catalyst.
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,393
Points
2,000
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,393 2,000
Makomandoo gani wanapiga wake zao kila siku na kuwachoma visu?

Makurya ile jadi ya Kunywa Uharo wa Mbuzi uliochanganywa na Damu Unawaharibu akili.
Kuna jamaa alikuwa anaulizia kichorii nikawa simuelewi
 
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2009
Messages
17,399
Points
2,000
kahtaan

kahtaan

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2009
17,399 2,000
Kuna jamaa alikuwa anaulizia kichorii nikawa simuelewi
Basi ndio ujue leo kuwa "KICHORI" ni Uharo wa mbuzi uliochanganywa na Damu.
Ni kinywaji maarufu sana Kwa WAKURYA na kina Bei kubwa km utakipeleka bado Ule UHARO WA MOTO. yaani fresh.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,827
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,827 2,000
Mbona huyo jamaa anayekula matofali dizaini ya kifo cha mwizi ni kama Mze Wassira baada ya kushindwa kesi yake ya uchaguzi?
 
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
11,704
Points
2,000
Mgirik

Mgirik

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
11,704 2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
5,057
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
5,057 2,000
Mi najua amemsifia.... kusema hiki ni kifaa cha Tarime ni sawa na kusema Messi ni kifaa cha Barcelona.

Wanajeshi wetu wengi wametokea pande hizo.

Naungana na mshana jr ... hiki ni cha Tarime
cha tarime hiki
 
Nje ya Mada

Nje ya Mada

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,413
Points
1,500
Nje ya Mada

Nje ya Mada

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,413 1,500
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
Leo Umeongea Point Sana

Respect Our Soldiers
 
Mr IQ

Mr IQ

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2015
Messages
370
Points
225
Mr IQ

Mr IQ

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2015
370 225
Duu.. Ujeda shidaah bora kua mwalimu
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,993
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,993 2,000
Mshana Jr Nakuheshimu Sana Mkuu ILA Nakuomba ACHA Narudia Tena ACHA Kuwadhihaki MAKOMANDOO Wetu Kiasi Hiki. Hao Watu WANASTAHILI HESHIMA SANA MKUU Kutokana Na USHUJAA, UVUMILIVU Na SHUGHULI ZAO Na WAMEIFANYIA MENGI MAKUBWA ( Behind Doors ) Nchi Hii Kwa KUJITOA MUHANGA Na Si Ajabu Hata Hiyo Amani Unayojivunia IMENOGESHWA Na Hawa Hawa. Nimejisikia Vibaya Mno ULIVYOWADHIHAKI. Acha Hizo Comrade Japo Mimi Ni Mtu Wako Sana Na Unalijua Hilo ILA Kuhusiana Na Hawa Jamaa Nadhani TUNASTAHILI KUJIVUNIA NAO NA KUWATIA MOYO.
mshana jr, tarehe 13 inakuwaga na upinzani sana, why?
 
SupuyaPweza

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
921
Points
500
SupuyaPweza

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
921 500
Du! asavali uharo wa mtu unajua kala chipsi mayai... uharo wa mbuzi beberu anaekunywa mkojo wa mbuzi jike! puu!.. ndo mana wanawake wanaoana wao kwa wao...
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,943
Points
2,000
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,943 2,000
Afadhali Umewachokoza WAKURYA Wenyewe Hivyo Watakuja Wenyewe ILA Mimi MZANAKI NILIYETUKUKA Naamini UKOMANDOO Wetu au UKAKAMAVU Wetu Uko Hasa KICHWANI Kwa Kuwa Na UWEZO MKUBWA Wa KUFIKIRI Ambao Uliwaongozeni Watanzania Kwa Miaka Yote 22 Na Mkawa Mnafuata Wanachosema WAZANAKI Na Mpaka Sasa Bado WAZANAKI Tunaiongoza Na Kuitawala Nchi Hii Kwa Mbinu Zetu Za Ndani Kabisa Tulizokuja Nazo Miaka Ya 1890 Kutoka Nchini Rwanda Ambako Tumewaacha Ndugu Zetu Wa Damu WATUTSI. Wazanaki Hatujajaaliwa Hiyo MIGUVU Yenu Ila Upstairs TUMETUKUKA Kwa UPEO, MBINU Na MAARIFA.
mbona we mwenyewe kiazi
 

Forum statistics

Threads 1,314,982
Members 505,127
Posts 31,844,333
Top