Celibacy . . .

Celibacy . . .

yani alichotendwa konnie na zombie ni zaidi ya matumizi ya kawaida ya mwanadamu!LOL!

Hahahahahaha yaani we snowhite ni balaa, yaani unamsema mwenzio hivyo uuuhh??

Kumbe watu wa kule Banana Republic ni wabaya sana ??

Kwakuwa mi ni binamu naruhusiwa kuona visivyoonekana kwa wengine, ntakusimulia weekend hii!
 
Last edited by a moderator:
mmmhhhh! sasa mnanichanganya...... kumbe hii hali unaweza kuwa in and out? siyo permanent?
Kwa mtazamo wangu, useja ni nadhiri unayoweka kutegemea na unachotaka ku-achieve.
Unaweza kuweka nadhiri ya mwaka mzima na kuisindikiza kwa kuwa mseja
Unaweza kufanya miaka 2 ama 3 kulingana na malengo yako.
Kuna wengine wanaamua kuwa waseja wa kudumu.

Kama umegundua katika kanisa katoliki, watawa huwa wanaweza nadhiri zao za utawa, wanatumikia utawa wao weeeee
Afu kuna wakati unasikia mtawa anaweza nadhiri ya milele ya utawa wake
Inavyoonekana unaweza kuwa mseja kwa muda.

Ila muda huo uwe umeupima kwa mantiki itakayokufanya ujinyime
Sio unasema umekuwa mseja kwa wiki moja, wakati kwa kawaida unaweza kaa miezi 3 bila kujamiiana na bila shida yeyote.

@Snowhite hata mie simuelewi huyu Kongosho kwanini anataka kuachana na UTAMU. Kongosho NANI KANUNA? Ni aje Mkuu? lol!


He he he, naona utamu unanipalia, bora niachane nao

Umemtamani Paroko au brother????? LOL

Why flirt or kiss kama you are not going all the way baadaye?

He he he, hivi baba paroko ama braza naanzaje kumsaula
Haitasimama hata mwezi mzima
Marfuku kabisa

:mimba::mimba::mimba:
Unanitisha, huyu naye kala makande akavimbiwa?

Shkamoo baba. Mi naenda skuli.
Baba enu kapinda, ndio maana watoto mnavuta hadharani
 
Ha ha ha ha ha, umehamia Tandale
Yaani umenichekesha sana hapo blue lol
You are in.sane ujue??
Ni kweli tupo pamoja Kongosho usisahau tu kuunganisha na maombi kwa sana! Baada ya muda zombie atajikuta anazungumza na 'Sister Mariagoreth Konnie'! Ha ha haaaa...
 
Count me in please!

Mambo gani haya anayoyaongelea Kongosho?
Wee Babu, mie nakutegemea uokoe hii roho
Afu na wewe bado unataka nirudi kwenye mautamu??

Hahahahha mtani nadhani Kongosho hakuna linalomtatiza zaidi ya kutaka tu kubadili aina ya mfumo wa maisha, hataki tena mautamu yawe ya Zombie au yoyote yule....
Konnie dear waweza kuwa vile wataka kuwa wala wasikusumbue hawa...

Bora wewe umenisapoti
Sirudi kwenye utamu kwa kweli
Hadi miaka 3 iishe

Ukiona hivi ujue kuna padri kaingizwa (au anataka kuingizwa) kikaangoni!

Tangu lini Bishanga kawa Padri?
 
Last edited by a moderator:
Ha ha ha ha ha, umehamia Tandale
Yaani umenichekesha sana hapo blue lol
You are in.sane ujue??

Best huo uamuzi unataka kuufanya sio mdogo ati! Kwa hiyo ni lazima tuwe karibu kukupa nguvu kiroho na kimwili. Hivyo ukicheka mambo yanakuwa mepesi zaidi unapiga hatua mbele au sio snowhite?
 
Last edited by a moderator:
ahhahahhahhahahhaahh hapa lazima zombie linune!manake akikuta tunamswalika maswali ya aian hii si litajua hatumtakii maendeleo ya kumpata the sealed konnie!katika hili inabidi tuwe vere makini kutoa maushauri! Kongosho kakwama BAK ametingwa ile mbyaaaaa!kawekwa mtu kati anafanya kuitika kwa kichwa tu!ahaahhahahhahhahahaah naona kabisa dalili ya kuongezeka teja la kudumu hapa! dada mkubwa FP ulipo lile daftari letu la register ya mateja nafikiri halipo mbali!please!please SOON AND VERY SOOON!kuna atakayekiri kwa kinywa hapa!kwa hiyo rafiki wala usijiulize maswali mengi!
Mlongo wangu, daftari lipo jirani kabisa, tena siku hizi huwa natembea nalo, kila memba anapokiri namwingiza kwa daftari haraka sana kabla hajatengua usemi, lol!
nani huyo anataka kuingia kwa group? ni rafiki BAK? kwani keshafika Peramiho? au kakutana na mwingine njiani?
nimekuambia mlongo wangu acha kabisa kuuza mbinu za kivita kwa maadui.......umeisahau ile kauli "if you can't fight them join them?" hawa wote wanatakiwa kutujoin maana hawawezi ku-fight na sisi, lol!
 
Last edited by a moderator:
He he he, kama wwe ndie mlinzi basi itakuwa ngumu sana
Maana naweza kuvunja nadhiri ili tu nivunje nadhiri yako kwa bibi

So wote wawili tutajikuta tumevunja nadhiri zetu
Ukishafanya uamuzi basi uje nikupe mlinzi ....


Ila bange nyingine zimepitiliza kabisa .....yaani mtu anatamka kabisa kuwa anatamani kuachana na utamu wakati hajavimbiwa?
 
Mlongo wangu, daftari lipo jirani kabisa, tena siku hizi huwa natembea nalo, kila memba anapokiri namwingiza kwa daftari haraka sana kabla hajatengua usemi, lol!
nani huyo anataka kuingia kwa group? ni rafiki BAK? kwani keshafika Peramiho? au kakutana na mwingine njiani?
nimekuambia mlongo wangu acha kabisa kuuza mbinu za kivita kwa maadui.......umeisahau ile kauli "if you can't fight them join them?" hawa wote wanatakiwa kutujoin maana hawawezi ku-fight na sisi, lol!
anayetaka usajili wa kudumu ni none other zan KONNIE!herself!
 
best huo uamuzi unataka kuufanya sio mdogo ati! Kwa hiyo ni lazima tuwe karibu kukupa nguvu kiroho na kimwili. Hivyo ukicheka mambo yanakuwa mepesi zaidi unapiga hatua mbele au sio snowhite?

haswaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!
 
Hahahahahaha yaani we snowhite ni balaa, yaani unamsema mwenzio hivyo uuuhh??

Kumbe watu wa kule Banana Republic ni wabaya sana ??

Kwakuwa mi ni binamu naruhusiwa kuona visivyoonekana kwa wengine, ntakusimulia weekend hii!
OH MY!MY!MY!kumbe zombie ni wa banana republic!
haahahhahahhahahhahah ngoja niandae nshisha bana!
 
Afu wewe na snowhite dawa yenu iko jikoni

Natamani kuwapiga ujue

we siye tupige lakini zombie atatulipizia tu siku celibacy ikiiisha muda!aahahahhahahha au BADILI TABIA unaogopa mwali wangu!?mie kwa ajili ya zombie likabidhiwe funguo ya celibacy walahi wacha nidundwe tu mradi mwisho wa siku zombie will pay it back!ONLY THAT WILL BE MORE TASTY!YUMMMY!
 
Last edited by a moderator:
Ukishafanya uamuzi basi uje nikupe mlinzi ....


Ila bange nyingine zimepitiliza kabisa .....yaani mtu anatamka kabisa kuwa anatamani kuachana na utamu wakati hajavimbiwa?
hizi zote mbili nimeweka like tu.....
halafu nakaa pembeni kuangalia mtanange........
ntamtangaza mshindi later, lol!
He he he, kama wwe ndie mlinzi basi itakuwa ngumu sana
Maana naweza kuvunja nadhiri ili tu nivunje nadhiri yako kwa bibi

So wote wawili tutajikuta tumevunja nadhiri zetu
 
Hapo kwenye bold labda ni vyema kutumia neni "tendo la kujamiiana"
Itapendeza zaidi maana tendo la ndoa lnahusisha wanandoa tu na nje ya hapo ni kujamiiana.

Otherwise nakubaliana na tafsiri yako mkuu.....
Kujamiiana ni ku socialize, ni vyema tutumie lile nneno lililokuwa linaweza kukuletea fimbo za haraka enzi zile za ujima.
KUFANYA MATUSI
 
Back
Top Bottom