Celibacy . . .

Celibacy . . .

Kwa hiyo na mie katika kipindi hiki cha kusubiria marejeo ya mama Ngina naweza kujitangazia useja, maana duh, mpaka miezi sita ipite......... Eeh mwenyezi Mungu nomba uniepushie hawa vimwana wanaokatiza mbele ya upeo wa macho yangu.................LOL

unaweza kama tu, hubipu nje, na pia kama kweli hujichui.
 
Mmmh, Scary!

Hapo sasa
Swali, je hao waseja wanaoweka nadhiri hupatwa na wet dreams (sexual dreams that cause a boy or man to have an orgasm while sleeping)?

Maana nadhani sisi binadamu hatuna uwezo wa kuzuia ndoto. Huwaga zinakuja tu tukiwa tumelala ingawa kuna tafiti pia zinazoonyesha watu huota yale ambayo huwa wanayafikiria lakini pia huota yale ambayo huwa hawajayafikiria.

Sasa ikitokea umepatwa na ndoto unammega mchuchu na ukafikia mshindo ilhali ushaweka nadhiri ya useja, hapo inakuwaje? Unakuwa umekiuka kanuni za useja?
 
mwenzenu tangia@the secretary anipige chini nimekuwa celibacy,chezeiya bishanga kwa u celibacy,konnie njoo basi tu celibacy chap chap.

hahahahahahha! umenifanya nicheke mbavu zanguuu uwiiiiiiii! BTW sasa mimba yake ya mapacha analea nani?? je haikuwa yako?? nafikiri Judgement ndo aanaye kusaidia kuongeza viskio na macho lol!
 
Last edited by a moderator:
@kongosho ulikuwa unawaza nini kufungua huu uzi?

Nilikuwa nawaza kuacha kabisa haya makitu

sogea ubaazi huu nikuondolee celibacy yako.

Una makelele sana, sitaki!

Hamu ya useja/uteja imekufanya ushindwe kusoma?

Babu hatoi ulinzi yeye bali anakutafutia mlinzi makini!

Umeelewa?

Oooh, nimekupata now
Huyo mlizi hataniweza, mie naye mtata kama nini

mwenzenu tangia@the secretary anipige chini nimekuwa celibacy,chezeiya bishanga kwa u celibacy,konnie njoo basi tu celibacy chap chap.

Weeee, wee umekaa muda mrefu mno
Zimeshagandana kama gundi
 
Nilikuwa nawaza kuacha kabisa haya makitu



Una makelele sana, sitaki!



Oooh, nimekupata now
Huyo mlizi hataniweza, mie naye mtata kama nini



Weeee, wee umekaa muda mrefu mno
Zimeshagandana kama gundi

ndo alivyokwambia ticha gfsonwin? nawe ukamwaminia? poor konnie.
 
Last edited by a moderator:
Nasikia zimeganda zinatoka kama uzi mreefu, zikigoma inabidi usaidiwe kwa kuzituta kama uzi

huyu kichupa kimejaa hana lolote zaid ya kuchafua watoto wa wanaume wenzie. usimkubali
 
Nilikuwa nawaza kuacha kabisa haya makitu



Una makelele sana, sitaki!



Oooh, nimekupata now
Huyo mlizi hataniweza, mie naye mtata kama nini




Weeee, wee umekaa muda mrefu mno
Zimeshagandana kama gundi

Huwezi lolote wewe...kamalizane na Zombie wako....

Haya mambo ya wazee na useja huyawezi wewe!!

Babu DC!!
 
babu mie huniwezi kwenye celibacy bana

na uwezo mkubwa sana kwenye hii nyanja.

Huwezi lolote wewe...kamalizane na Zombie wako....

Haya mambo ya wazee na useja huyawezi wewe!!

Babu DC!!
 
Celibacy ni hali ya mtu ambaye hayuko kwenye ndoa na ambaye hafanyi tendo la ndoa.

Sasa hapo kwenye tendo la ndoa sijui fasili yake inaanzia wapi na kuishia wapi kwa sababu kuna watu wengine p.unyeto huwa hawaihesabu kuwa ni tendo la ndoa na wengine wanaihesabu kuwa ni tendo la ndoa.

Hahaaaaa punyetooo dot com....ni live tendonla ndoa vibaya sana ....
 
mmmhhhh! sasa mnanichanganya...... kumbe hii hali unaweza kuwa in and out? siyo permanent?

This post was meant to respond to your post above lakini sijui ilikuwaje nikajijibu mwenyewe. lol


Katika mwezi wa Ramadhani, Waislamu huwa wanakuwa na temporary celibacy ambapo wanatakiwa wa-abstain from sexual relations during the strictly daily that extend from daybreak to sun down.

Pia wale wanaoenda Mecca wanatakiwa wa-abstain from sexual relations wakati wakiwa kwenye state of ritual consecration kwa siku kadhaa. Temporary celibacy ni normal katika dini ya Kiislamu na imekuwa extended kwenye rituals nyingine.

Tofauti na dini za kikristo, dini ya Kiislamu haimini kwenye permanent celibacy. Quran (57:27) inasesema “But the Monasticism which they invented for themselves, We did not prescribe for them but only to please God therewith, but that they did not observe it with the right observance.”

Pia katika mafundisho Mtume Mohammad alizungumzia celibacy: “There have been people who have come to the prophet and explained how they love to be engaged in prayer and fasting for the sake of God. The Prophet Mohammed told them that, despite this being good, it is also a blessing to raise a family, to remain moderate and not to concentrate too much on one aspect as not only can this be unhealthy for an individual as well as upon society, it may also take one away from God."

Source: “Celibacy and Religious Traditions”, edited by Carl Olson
 
ahahahhahahhahhahahha asituzingue hapa!
celibacy celibacy!
mwishowe zombie akute KUTU bure!ah!


Unajua nini "mzee mwenzangu"....huyu Kongosho anachezea bahati,

Ngoja Zombie likate kamba kama Msukule uliorudishiwa ulimi wake....

Nakwambia atashinda hapa akipinga ukungwi na kuomba msaada...

Shauri yake kama ataendelea kuchezea bahati kwa kukaribisha mawazo ya kindoto ndoto ya useja/uteja!


Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom