Celibacy . . .


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,151
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,151 280
Celibacy ni hali ya mtu ambaye hayuko kwenye ndoa na ambaye hafanyi tendo la ndoa.

Sasa hapo kwenye tendo la ndoa sijui fasili yake inaanzia wapi na kuishia wapi kwa sababu kuna watu wengine p.unyeto huwa hawaihesabu kuwa ni tendo la ndoa na wengine wanaihesabu kuwa ni tendo la ndoa.
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Likes
126
Points
160
Age
34
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 126 160
Sijaelewa nasubiri watakaochangia nami nijue
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
Celibacy ni hali ya mtu ambaye hayuko kwenye ndoa na ambaye hafanyi tendo la ndoa.

Sasa hapo kwenye tendo la ndoa sijui fasili yake inaanzia wapi na kuishia wapi kwa sababu kuna watu wengine p.unyeto huwa hawaihesabu kuwa ni tendo la ndoa.
Hapo kwenye bold labda ni vyema kutumia neni "tendo la kujamiiana"
Itapendeza zaidi maana tendo la ndoa lnahusisha wanandoa tu na nje ya hapo ni kujamiiana.

Otherwise nakubaliana na tafsiri yako mkuu.....
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
okay, inajumuisha kuacha vitu vingine kama kissing, flirting and the like?

Je, nahusisha tendo la ndoa tu?

Celibacy ni hali ya mtu ambaye hayuko kwenye ndoa na ambaye hafanyi tendo la ndoa.

Sasa hapo kwenye tendo la ndoa sijui fasili yake inaanzia wapi na kuishia wapi kwa sababu kuna watu wengine p.unyeto huwa hawaihesabu kuwa ni tendo la ndoa na wengine wanaihesabu kuwa ni tendo la ndoa.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
nataka kujua do's and dont's zake
ili nisije haribu mahali

Hapo kwenye bold labda ni vyema kutumia neni "tendo la kujamiiana"
Itapendeza zaidi maana tendo la ndoa lnahusisha wanandoa tu na nje ya hapo ni kujamiiana.

Otherwise nakubaliana na tafsiri yako mkuu.....
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,753
Likes
46,151
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,753 46,151 280
Hapo kwenye bold labda ni vyema kutumia neni "tendo la kujamiiana"
Itapendeza zaidi maana tendo la ndoa lnahusisha wanandoa tu na nje ya hapo ni kujamiiana.

Otherwise nakubaliana na tafsiri yako mkuu.....
Nakubaliana nawe bwana Mtambuzi.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,191
Likes
428
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,191 428 180
Hapo kwenye bold labda ni vyema kutumia neni "tendo la kujamiiana"
Itapendeza zaidi maana tendo la ndoa lnahusisha wanandoa tu na nje ya hapo ni kujamiiana.

Otherwise nakubaliana na tafsiri yako mkuu.....
Kujamiiana na kwenyewe hakuna definition kamili mkuu... au nimekosea?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,449
Likes
4,688
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,449 4,688 280
nataka kujua do's and dont's zake
ili nisije haribu mahali
vipi tena!
na huu mwaka mpaka uishe huu mbona we have a lot in store!ahahahhaahahahhah JHUU YA NINI KUANZA KUULIZIA MAKITU YA KUACHA MASUKARI GURU!lol konnie nini mamie?
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,654
Likes
2,869
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,654 2,869 280
Hapo kwenye bold labda ni vyema kutumia neni "tendo la kujamiiana"
Itapendeza zaidi maana tendo la ndoa lnahusisha wanandoa tu na nje ya hapo ni kujamiiana.

Otherwise nakubaliana na tafsiri yako mkuu.....
Kujamiina = Socialization?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
368
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 368 180
nataka kuacha masukari
naona yanataka kunipalia

ila nataka kuacha kwa ajili ya kitu fulani
na sitaki kuharibu mtiririko.

vipi tena!
na huu mwaka mpaka uishe huu mbona we have a lot in store!ahahahhaahahahhah JHUU YA NINI KUANZA KUULIZIA MAKITU YA KUACHA MASUKARI GURU!lol konnie nini mamie?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,449
Likes
4,688
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,449 4,688 280
nataka kuacha masukari
naona yanataka kunipalia

ila nataka kuacha kwa ajili ya kitu fulani
na sitaki kuharibu mtiririko.
heheiyah!
ahahahahhahahhahhaha zombie AT HIS BEST!
angalau likute kuwa halikushika mapembe sana enh!asavali mwaya!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Likes
1,308
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 1,308 280
vipi tena!
na huu mwaka mpaka uishe huu mbona we have a lot in store!ahahahhaahahahhah JHUU YA NINI KUANZA KUULIZIA MAKITU YA KUACHA MASUKARI GURU!lol konnie nini mamie?
Nimecheka sana mpaka mama Ngina ananishangaa................
 

Forum statistics

Threads 1,235,501
Members 474,615
Posts 29,224,806