Celibacy . . .

Celibacy . . .

kwa mujibu wa kamusi ya kiswahili sanifu nitakupa tafsiri:
Jamii- Ingilia mwanamke; t.o.m.b.a
~ia, ~ika, ~isha, ~iwa, ~iana.

Hahahahahahaaaaaaa... Kiswahili kigumu sijawahi ona!!! Maana hapa najiuliza kuingilia mwanamke kwa kutumia nini na wapi? Mathalani nikiingiza vidole ukeni mwake kwa lengo la kumtekenya, nimemjamia? Akilamba uume wangu kwa lengo la kunitekenya, amenijamia, au tumejamiana? Nikiingiza ulimi wangu masikioni mwake, au mdomoni mwake, nimemjamia? Au lazima sehemu za mwili ndizo ziingiliane?
 
niwekee zote basi.

Nahitaji kuelewa hii kitu, inanitatizaga sana.

Sitaki kuweka komitiment nitakayoivunja ama kwa kujua ama kutojua.

Do's na Dont's zake zinategemea na jinsia, sasa sijui jinsia yako na ndio maana nashikwa na kigugumizi...
 
siku hizi kuna dildo, toys na jinsia moja.

Nayo ni kujamiana?

Kuna kupetiana petiana na jinsia tofauti nayo inaondoa?

Full confusheni tu.

Hahahahahahaaaaaaa... Kiswahili kigumu sijawahi ona!!! Maana hapa najiuliza kuingilia mwanamke kwa kutumia nini na wapi? Mathalani nikiingiza vidole ukeni mwake kwa lengo la kumtekenya, nimemjamia? Akilamba uume wangu kwa lengo la kunitekenya, amenijamia, au tumejamiana? Nikiingiza ulimi wangu masikioni mwake, au mdomoni mwake, nimemjamia? Au lazima sehemu za mwili ndizo ziingiliane?
 
Labda tuseme ni tendo lolote linalofanywa kuhamasisha na kuridhisha hisia za mapenzi...
 
Hahahahahahaaaaaaa... Kiswahili kigumu sijawahi ona!!! Maana hapa najiuliza kuingilia mwanamke kwa kutumia nini na wapi? Mathalani nikiingiza vidole ukeni mwake kwa lengo la kumtekenya, nimemjamia? Akilamba uume wangu kwa lengo la kunitekenya, amenijamia, au tumejamiana? Nikiingiza ulimi wangu masikioni mwake, au mdomoni mwake, nimemjamia? Au lazima sehemu za mwili ndizo ziingiliane?

Hebu ngoja nitafute neno "t.o.m.b.a" kwenye hili kamusi langu maana lina vumbi mbaya, lazima nivae mask kwanza...
 
Hebu ngoja nitafute neno "t.o.m.b.a" kwenye hili kamusi langu maana lina vumbi mbaya, lazima nivae mask kwanza...

Hilo neno linaelezewa hivi:
Tia tupu ya kiume kwenye tupu ya kike katika kitendo cha kujamiiana.....
 
ngono ya jinsia moja haihusiki?

sheila aaaweza kuwa celibate na hali anajivinjari na Meryl?

Hilo neno linaelezewa hivi:
Tia tupu ya kiume kwenye tupu ya kike katika kitendo cha kujamiiana.....
 
nimetatuzika na hii mambo ya celibacy.

Nataka kujua do's and don'ts zake.
Ukishindwa na wewe niitie Mwali.

Kukusaidia nini? Asexual?
 
Last edited by a moderator:
Kujamiiana na kwenyewe hakuna definition kamili mkuu... au nimekosea?
kujamiiana kunaweza fanywa na any person with no regard kua ni mwana ndoa or not bt tendo la ndoa ni specifically kwa wanandoa simply ni kwa wale waliofunga pingu za maisha, upo hapo
 
Back
Top Bottom