Kipenzi Changu Platinum Member Joined Aug 24, 2011 Posts 59,688 Reaction score 140,364 Oct 3, 2025 #1
min -me JF-Expert Member Joined Jul 20, 2022 Posts 61,545 Reaction score 178,375 Oct 3, 2025 #2 Hawa ni wageni kwenye game ya mziki?
Bushmamy JF-Expert Member Joined Aug 18, 2019 Posts 11,190 Reaction score 20,470 Oct 3, 2025 #3 Inatakiwa Kila makundi katika jamii yapige kelele Sasa,hali mtaani sio nzuri. Na hiyo jamaa aachiwe huru sasa
Inatakiwa Kila makundi katika jamii yapige kelele Sasa,hali mtaani sio nzuri. Na hiyo jamaa aachiwe huru sasa
Shadow7 JF-Expert Member Joined Sep 28, 2020 Posts 33,952 Reaction score 56,155 Oct 3, 2025 #4 Watanzania wameshachoshwa na utapeli wa CCM
Tate Mkuu JF-Expert Member Joined Jan 24, 2019 Posts 46,285 Reaction score 137,793 Oct 3, 2025 #5 CCM mtaji wake ni watu wajinga na chawa tu. Mtu mwenye akili timamu hawezi kushabikia upumbavu.
Pac the Don JF-Expert Member Joined Feb 17, 2021 Posts 7,238 Reaction score 8,673 Oct 3, 2025 #6 Kipenzi Changu said: View attachment 3482719 View attachment 3482720View attachment 3482721 Click to expand... Usipovaa uchawa hata ujasiri wa kuitetea ccm ni ngum san!!!
Kipenzi Changu said: View attachment 3482719 View attachment 3482720View attachment 3482721 Click to expand... Usipovaa uchawa hata ujasiri wa kuitetea ccm ni ngum san!!!