CECAFA: Yanga yavuliwa Ubingwa - Kombe la Kagame


kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
"Mabingwa watetezi wa Kombe la Kagame"

"Ni kwa kuwa hali ya Darfur siyo nzuri kiusalama."

Yanga yavuliwa ubingwa
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo imesema kuwa haiwezi kuziruhusu timu za Tanzania kushiriki katika mashindano ya Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati...

Yanga ndiyo mabingwa watetezi wa kombe la Kagame
Wizara ya Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo imesema kuwa haiwezi kuziruhusu timu za Tanzania kushiriki katika mashindano ya Klabu Bingwa Afrika
Mashariki na Kati kutokana na hali ya usalama ya Darfur.
Kauli hiyo imetolewa na Naibu Waziri, Amos Makalla baada ya gazeti hili kutaka kujua hatima ya timu za ushiriki wa timu za Tanzania katika mashindano hayo yanayotarajiwa kufanyika wiki ijayo.
“Nipo kwenye kikao cha baraza la mawaziri, hata hivyo hatuwezi kuziruhusu timu zetu kwenda eneo ambao si salama, pamoja na kusubiri taarifa rasmi kutoka kwa Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa,” alisema Makalla.
Kauli hiyo inaifanya timuza Yanga kupoteza ubingwa wake, huku Simba na Super Falcon kuachana na mashindano hayo kutokana na sababu hiyomuhimu. Timu hizo pamoja na Shirikisho la Soka nchini, TFF lilikuwa linasubiri taarifa rasmi kutoka serikalini.
Awali, Rais wa Shirikisho la Kandanda nchini, TFF, Leodegar Tenga alisema kuwa wao hawana taarifa zozote kuhusiana na uamuzi waSerikali zaidi ya kauli yaoya kwanza.
“Sina taarifa, labda wewe una taarifa rasmi kuhusiana na uamuzi wowote kuhusiana na hatima ya timu za Tanzania
katika mashindano hayo,” alisema Tenga ambaye pia ni Rais wa Cecafa.
Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Benard Membe alisema kuwa hali ya usalama wa Darfur si nzuri na kuiomba TFF ifikirie upyauamuzi wa upeleka timu Darfur kwani kuna ushahidi kuwa hali ya usalama si nzuri.
“Tuna ushahidi kuwa hali ya Darfur siyo nzuri kiusalama, tumewaandikia TFF kuwaeleza hayo na kuwaomba wafikirie upya ushiriki wa Tanzania katika mashindano hayo,” alisema Membe.

CHANZO: MWANANCHI
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
mbna uzi wapo haueleweki,papara za nini,c ungetulia ulete taarifa yenye kueleweka
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
da we jamaa ni aje mbona unatujazia jukwaa na habari isiyokuwa na kichwa wala miguu??hebu rudi kwa mwalimu wako wa imla ujifunze alafu uje kupost hapa
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,373
Likes
1,849
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,373 1,849 280
Kama hujashiriki na ni bingwa mtetezi,ukweli ni kuwa unakuwa umeutema ubingwa.
 
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
2,511
Likes
18
Points
0
M

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
2,511 18 0
Itakuwa record mbaya kwa yanga kama watafanya hivyo!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,281
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,281 280
nadhani kirefu cha ID yako ni KIBOMU (KBM)
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,281
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,281 280
nadhani kirefu cha ID yako ni KIBOMU (KBM)
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
Yanga waache uoga!mbona timu zingine zinaenda kucheza huko darfur?wao wanasikiliza maneno ya media za ulaya na marekani kuwa sudan sii salama huku wanamezea mate mafuta.Waende waache upuuzi
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,125
Likes
5,694
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,125 5,694 280
Yanga waache uoga!mbona timu zingine zinaenda kucheza huko darfur?wao wanasikiliza maneno ya media za ulaya na marekani kuwa sudan sii salama huku wanamezea mate mafuta.Waende waache upuuzi
Serikali ndio imesema SUDAN sio salama(Benard Membe waziri wa mambo ya nje) kwa hiyo timu zake (Simba na Yanga ) zisiende
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
13,157
Likes
4,642
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
13,157 4,642 280
Naibu waziri anashiriki katika vikao vya baraza la mawaziri?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,144
Likes
268
Points
180
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,144 268 180
..afu mzigo wenyewe ni wa kucopy na kupest tu, anaweweseka...
...Una jambo umeliona kutoka chanzo
chochote cha habari? Hoja binafsi?
Usisite, liweke hapa uwahabarishe
wenzako...
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,535
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,535 10,547 280
waliwahi kuchomoa kwa Simba mshindi wa tatu
Moyoni mwako unajua fika kwamba Yanga hawawezi kuikimbia Simba Koko. Kilichotokea ni kwamba Yanga na Simba Koko walikaa kwa pamoja na kukubaliana kutopeleka timu uwanjani. Yanga, kwa kudhania kuwa wameongea na wanaume wenzao, kweli hawakupeleka timu uwanjani. Upande wa pili, jopo la wakuna nazi likaamua kwenda uwanjani kuchukua ujiko. Matokeo yake Yanga ikafungiwa kushiriki Kagame kwa miaka 3, jambo ambalo CECAFA wenyewe walijiiona wamechemka na kuamua kuifungulia Yanga mwaka juzi.

Kudhihirisha Yanga ni timu mume, taarifa za kufunguliwa zilikuja just one week kabla ya mashindano. Lakini kwa kuwa Yanga haiogopi vita, vijana wakazama ndani na kubeba ndoo. Msimu uliofuata (uliopita) Yanga tena wakabeba ndoo. Baada ya kuona Yanga anabeba ndoo mfululizo, CECAFA ikahofia Yanga italibeba tena na kulichukua moja kwa moja. Musonye akatumia janja ya kupeleka michuano Darfur.

Ukiwa na akili timamu, Darfur haiingii akilini kwanza hata watazamaji hakuna. Hii ni janja ya CECAFA ili isilazimike kununua kombe lingine. Na wanaogopa kulihamishia sehemu nyingine kwa kuwa wanajua Yanga wanayo jeuri ya kulichukua hata likichezwa Rwanda kwani Yanga imeshafanya hivyo mara mbili tofauti na Simba Koko ambaye yeye ni kama mbwa koko, yaani anabweka nyumbani tu, akiwa ugenini ni kama kondoo mgeni.

Ama kuhusu kukimbia uwanjani, yawezekana umri wako ndio tatizo. Ni Simba Koko ndio iliwahi kukimbia uwanjani mwaka 1993 (kama sikosei). Ilikuwa mapumziko na 3 zilikuwa zimeshapigwa ndio vijamaa vikaamua kubanisha kwenye vyumba vya kubadilishia nguo pale shamba la bibi. Baada ya refarii kuvisubiri kwa muda mrefu, aliamua kuvifuata huko ndani 'vikamjibu kuwa havitarudi uwanjani ng'o mpaka vipewe bagia na Dewji'

Kimahesabu Simba Koko wali-win. Enzi hizo ukiweka mpira kwapani mpinzani wako anapewa points 2 na magoli mawili, sasa wao ilikuwa mapumziko na tayari wameshalamba 3, kwa hiyo nitakuwa mchoyo kutowapongeza, ama hakika walitumia akili kupunguza idadi ya magoli.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,535
Likes
10,547
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,535 10,547 280
Yanga waache uoga!mbona timu zingine zinaenda kucheza huko darfur?wao wanasikiliza maneno ya media za ulaya na marekani kuwa sudan sii salama huku wanamezea mate mafuta.Waende waache upuuzi
Mpuuzi ni wewe unayefikiri Yanga inajiongoza. Kwenda katika nchi ya watu huendi tu kama unavyoenda bar au bafuni, lazima serikali yako ikuruhusu na serikali ya unakoenda ikupokee.

Usiwe mpuuzi uliyepitiliza kiasi cha kuropokaropoka kama juha. Aliyesema Darfur sio salama ni Waziri wa Mambo ya Nje na Uhusiano wa Kimataifa Bernard Membe (ama sijui kwa akili yako huyo ni media za Ulaya na marekani?!) na amesema hayo bungeni.

Na mbona uiseme Yanga tu, kwani uliambiwa Simba inaenda?

Ndio shida ya wanaume kuishia kusoma magazeti ya udaku badala ya kusoma magazeti yenye habari. Mambo aliyoyaongea Waziri Membe bungeni, mwingine anasema 'media za marekani'. Umeenda hadi kwenye mafuta
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,952
Likes
273
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,952 273 180
...Una jambo umeliona kutoka chanzo
chochote cha habari? Hoja binafsi?
Usisite, liweke hapa uwahabarishe
wenzako...
...yaaap yap..! mkuu lakini ili tuhabarike lazima habari iwe habari na si mhtasari wa habari,hususan kwenye forums kama hizi zinazosomeka kudunia kote, kwa mfano stori hii ulikuwa na kila sababu ya kutuliaaa kama unanyolewa na kuleta fulu story,ingetufaa wengi....
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,637
Posts 30,505,510