Mkalukungone Mwamba
JF-Expert Member
- Aug 29, 2022
- 3,096
- 7,126
Simba wanakamilisha ratiba ya mashindano haya, hata wakishinda awaendi popote,
Simba SC watamaliza ratiba yao ya CECAFA Kagame Cup kwa mchezo dhidi ya Singida Black Stars leo, Julai 31, 2026. Licha ya umuhimu wa mchezo huo, matokeo yoyote, ikiwemo ushindi, hayatabadilisha nafasi ya Simba kwenye mashindano hayo, kwani tayari hawana nafasi ya kusonga mbele.
Simba SC watamaliza ratiba yao ya CECAFA Kagame Cup kwa mchezo dhidi ya Singida Black Stars leo, Julai 31, 2026. Licha ya umuhimu wa mchezo huo, matokeo yoyote, ikiwemo ushindi, hayatabadilisha nafasi ya Simba kwenye mashindano hayo, kwani tayari hawana nafasi ya kusonga mbele.