CDM wamesusia sherehe za uhuru


Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Binafsi nimetazama ITV na TBC1 nichoona ni viongozi wa CCM na uongozi wa juu wa CUF akiwemo Maalim Seif ila sikuona kiongozi yeyote wa juu wa CDM yaani Mbowe, Arfi, Slaa, Lissu, Zitto wala Mnyika. Ndiyo tuseme walimaanisha walichosema?
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Binafsi nimetazama ITV na TBC1 nichoona ni viongozi wa CCM na uongozi wa juu wa CUF akiwemo Maalim Seif ila sikuona kiongozi yeyote wa juu wa CDM yaani Mbowe, Arfi, Slaa, Lissu, Zitto wala Mnyika. Ndiyo tuseme walimaanisha walichosema?
Uhuru bado. Ukipatikana, tutasherehekea. Hata mimi sikwenda
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,890
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,890 280
Wala Tz daima halina sentensi yoyote kwenye front page kuashiria kuwa leo ni uhuru, ila zimo ndani.

Mi naona sawa tu!
 
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
5,067
Likes
420
Points
180
mfarisayo

mfarisayo

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
5,067 420 180
Uhuru kwetu ni KUCHAGUA VIONGOZI TUNAOWATAKA
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,437
Likes
508
Points
280
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,437 508 280
Maalim Seif sawa si kiongozi wa serikali. Wapinzani wengine ni kina nani wameenda? Mimi nilisahau kama ni siku ya uhuru, nilipoona sijaenda kazini nilifikiri ni J'mosi. Hata TV tu sijaangalia.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,546
Likes
14,899
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,546 14,899 280
Kwani kuna faida gani ya kuhudhuria kama sio wastage of resources? hebu uliza billion ngapi zimetumika kwa kitu cha masaa mawili, sijui vile vitoto this time vitalipwa? nimeenda library eti zimefungwa leo sikukuu, pumbafu kabisa, sie twataka kusoma tuijenge na kuikomboa nchi wao wanafunga library
 
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
448
Likes
75
Points
45
eliesikia

eliesikia

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
448 75 45
ya tanganyika hayoo.... Tusubiri, Labda baadae Uhuru wa kweli bado saaaana... Siwezi kulala njaa halafu niwe huru... Siwezi kufanywa kilaza wakati Hekima ni uhuru...
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
wala tz daima halina sentensi yoyote kwenye front page kuashiria kuwa leo ni uhuru, ila zimo ndani.

Mi naona sawa tu!
kama gazeti la uhuru limeandika kuhusu maadhimisho hayo basi inatosha haya magazeti mengine yaandike yasiandike haisaidii chochote kwani ni baadhi ya magazeti yanamilikiwa na mabepari na mafisadi
 
BIN BOR

BIN BOR

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
853
Likes
74
Points
45
BIN BOR

BIN BOR

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
853 74 45
Binafsi nimetazama ITV na TBC1 nichoona ni viongozi wa CCM na uongozi wa juu wa CUF akiwemo Maalim Seif ila sikuona kiongozi yeyote wa juu wa CDM yaani Mbowe, Arfi, Slaa, Lissu, Zitto wala Mnyika. Ndiyo tuseme walimaanisha walichosema?
Wa CDM walikuwa na hiyari ya kwenda au kutokwenda. Wakachagua kutokwenda. Wa CCM walilazimika kwenda. Hawakuwa na hiyari. HIyARI YASHINDA UTUMWA
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
Sasa wakasheherekee uhuru wa nchi gani?! Maana kama Tanzania, historia inasema kua nchi hiyo haijawahi kupata uhuru (kwani imezaliwa 1964, baada ya mwaka wa uhuru 1961!!). Kama Tanganyika, hiyo ni nchi ya kufikirika kwani haiexist!!! Ivyo mkubwa ebu sema ulitaka makamanda waende kusheherekea nini hapo?!?! Hao si wauza sura aisee!
 
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
553
Likes
3
Points
35
S

superfisadi

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
553 3 35
watz tutaithamini serikali ikitimiza wajibu wake kwa ktupatia maendeleo hata nauli ya kufika uwanjani itakuwepo sasa naenda kwa bajeti hii ya kima cha chini cha mshahara cha mfanyakazi wa tz
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Independence?....... Independent from What?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Binafsi nimetazama ITV na TBC1 nichoona ni viongozi wa CCM na uongozi wa juu wa CUF akiwemo Maalim Seif ila sikuona kiongozi yeyote wa juu wa CDM yaani Mbowe, Arfi, Slaa, Lissu, Zitto wala Mnyika. Ndiyo tuseme walimaanisha walichosema?
Hawazidishi, hawapunguzi. Umewashuka, wanaona haya hao.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
Uhuru wa jk na kundi lake. Wetu si bado?
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Sasa wakasheherekee uhuru wa nchi gani?! Maana kama Tanzania, historia inasema kua nchi hiyo haijawahi kupata uhuru (kwani imezaliwa 1964, baada ya mwaka wa uhuru 1961!!). Kama Tanganyika, hiyo ni nchi ya kufikirika kwani haiexist!!!
It cannot be said well than that! meaningless holiday!
 
F

fnacc

Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
27
Likes
0
Points
3
F

fnacc

Member
Joined Dec 9, 2010
27 0 3
Makamanda hata siku moja hawawezi kuhuzuria maigizo kama yale,wako majumbani mwao kutafuta jinsi ya kutupatia uhuru wa kweli....Mind you CUF ni CCM B,Maalim seif amesha kuwa compromised.....
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Hakuna uhuru bila haki na hakuna amani bila haki. Zanzibar wanasheherekea mapinduzi zanzibar tanganyika haipo-bado tuna wakoloni weusi tukipata uhuru tutasheherekea. Uhuru wa kweli na sio wa bendera-uhuru wa katiba ya kizalendo sio ya mkoloni, makazi bora sio tembe au mbavu za umbwa zilizojaa 90% ya tanganyika kuanzia msata, chalinze, bagamoyo, sumbawanga, mpanda, bumbuli, kilosa walikozama, geita wanotumia vibatari, mtwara, lindi, songea na tanganyika nzima hivi hawa wakoloni tutawang'oa lini?????
 
M

Munghiki

Senior Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
153
Likes
2
Points
35
M

Munghiki

Senior Member
Joined Oct 10, 2010
153 2 35
Sasa wakasheherekee uhuru wa nchi gani?! Maana kama Tanzania, historia inasema kua nchi hiyo haijawahi kupata uhuru (kwani imezaliwa 1964, baada ya mwaka wa uhuru 1961!!). Kama Tanganyika, hiyo ni nchi ya kufikirika kwani haiexist!!! Ivyo mkubwa ebu sema ulitaka makamanda waende kusheherekea nini hapo?!?! Hao si wauza sura aisee!
mkuu point taken!
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328