- Thread starter
- #61
Nakubaliana nawe.Niliandika haraka bila ku proof read. Nashukuru kwa kunisaidia mkuu.Mkuu mbona Kiswahili chako kina walakini namna hii?
Na hapa chini uandishi wako una walakini.
Ahsante nitarekebisha.
Nakubaliana nawe.Niliandika haraka bila ku proof read. Nashukuru kwa kunisaidia mkuu.Mkuu mbona Kiswahili chako kina walakini namna hii?
Na hapa chini uandishi wako una walakini.
Ili kukusaidia mimi SIROGEKI. Hiyo ndo imani yako mkuu?Umerogwa wewe
Si kweli.Shamba la bibi
Hata wanaokuunga mkono wananishangaza. Yaani hawaipendi Tanzania?hakuna nchi ya hovyo kama Tanzania na Watanzania.......Usiniulize kwanini we chekecha akili tu
Mkuu Tindo siwadanganyi bali nawapa tips tu.Wacha kuidanga ccm, hizi mbinu ulizopendekeza hapa wakiamua kuzitumia wanaondoka madarakani mapema sana. Sio kwamba hawajui hizi mbinu ila haziwafanyi kushinda. Njia pekee ni kutumia Tiss kubaki madarakani. Hiyo ccm ni kama mwanamke mzee, hata ajipake wanja, avae nguo za vijana bado havutii na ukiona mwanamke mzee vijana wanamfuata ni hela zake ndio zinawavutia na sio urembo wake.
CCM ilikukoseaga nini hasa ndugu Babati?Fia mbali na CCM yako
nimesharekebisha mkuu.Mkuu mbona Kiswahili chako kina walakini namna hii?
Na hapa chini uandishi wako una walakini.
Dah.Umenipatia bonge la tusi. Sina Mshkeli ila akili n inywele kila mtu ana zake.
Ila uzuri ume comment na hii ni kusema imekuingia na kukufurahisha na pengine kukukasirisha,
Tuvumilianae tu mkuu,
Toa sababu kwa nini umeona mshkeli?
Wewe ni mmoja wa hao waliohama?Si kweli.
Nakubaliana nawe.Niliandika haraka bila ku proof read. Nashukuru kwa kunisaidia mkuu.
Ahsante nitarekebisha.
ndio ujue sasaAisee!! Sikujua hilo.
CCM kwa sasa inatumia Marungu, mapanga, jela, polisi, hongo kupata ushindi. Kwa mtaji huu itatawala milele.CCM ni chama ambacho kimekuwa katika utawala wa taifa hili kwa miaka mingi sana. Na kina mizizi hadi mashinani tofauti na vyama vingine vya upinzani. Na kwa ujio wa vyama hivi pia kumeipa CCM changamoto si haba.
Kuwa na wanachama mpaka mashinani si jambo ambalo linaweza kudumu ikiwa CCM haitabadilisha mbinu zake katika ku maintain/Kushikilia na hata kuongeza wananchama wengine.
CCM inaweza kutawala hata zaidi ya miaka 100 ikiwa itafanya MABADILIKO katika mbinu zake bila hata kutumia NGUVU/MABAVU katika kushindana na WAPINZANI.
Baadhi ya mbinu hizo ni kuwa:
1. ili CCM izidi kukubalika na kudumu ni lazima iwe na kitengo chake maalumu kitakachohusika hasa na mambo ya UTAFITI/Research- CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH. Kitengo hikikiwe na WATAAALAMU mbali mabali wengine waliosomea POLITICAL SCIENCE NK
.Na kazi yake kuu iwe ni kufanya UTAFITI MASHINANI ili kujua
Ni nini WANACHAMA na Wananchi kwa ujumla HAWAKIPENDI ama WANGETAKA kifanywe .
Both katika:
KUINUA MAISHA ya wananchi,
Katika KUKIBORESHA chama cha CCM.
2. MALALAMIKO hayo ama MAPENDEKEZO yawe analyzed na YAFANYIWE KAZI.
Maisha ya Mtazanaia Mashinani YAKIBOREKA CCM itatawala zaidi ya miaka 100.
Lakini ikijiona na kusema "TUTASHINDA TU Sisi ni chama kikubwa" inaweza kuangushwa vibaya sana.
Anaweza AKAINUKA jamaa yeyote tu na akawa VERY CHARISMATIC leader MUHAMASISHAJI wa ajabu kutoka chama kingine na pengine akawa hana hata hela lakini ana MDOMO wa ASALI na kujikuta AMEITEKA mioyo ya Watanzania WENGI NA HATA WANA CCM . Huku aki MAJOR kuhusu udhaifu wa CCM na hivyo kubadili mkondo wa kisiasa nchini kabisa.
3.CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH IAJIRI vijana wasomi wanaojua SCIENTIFIC RESEARCH na mambo ya STATISTICS /TAKWIMU.
Kwa kufanya hivi CCM itajua MALALAMIKO,VILIO na MAHITAJI na MAPENDEKEZO ya watu na KUJARIBU kadri ya uwezo wao KUYATATUA ama kuwapa MATUMAINI.
4.VIONGOZI wa CCM wawe WASIKIVU wazuri sana.
Na Mtu akitoa maoni mbadala yaliyotofauti asionekane na kuwa ni mpinzani maana DEMOKRASIA ni lazima IWEMO NDANI ya CHAMA chenyewe cha CCM..
5..WAZEE waliochoka wapumzike tu polepole na kutoa ushauri bali si utafiti.
6.Mambo ya CCM yasiachiwe TISS. Acha TISS ishughulikie usalama wa Taifa letu.
Na mambo ya SIASA yaachiwe wanasiasa.
Na ikiwa ni ku chip in iwe ni kidogo kidogo sana. Maana wanatakikana kuwa APOLITICAL ENTITY/ WASIOEGEMEA chama chochote kulingana na kazi yao.
Haitatokea hata siku moja.Mwenye akili ya mushkeli KAMWE hawezi kuvumiliwa. Wahi hospitali kabla hujaanza kuokota makopo.
kuhama toka wapi na kwenda wapi mkuu?Wewe ni mmoja wa hao waliohama?
sawa mkuu ni kubadilishana mawazo ma hoja tu kiistaarabu.Tupo pamoja mkuu
Ahsante nashukuru.ndio ujue sasa
Mtaji upi mkuu? Ama ni huo ulioutaja?CCM kwa sasa inatumia Marungu, mapanga, jela, polisi, hongo kupata ushindi. Kwa mtaji huu itatawala milele.
Maisha magumu aiseeCCM ilikukoseaga nini hasa ndugu Babati?
Hiyo nidata moja. Ahsante.Hata VIJIJINI walikwisha ichukia ndio maana inaiba kura