CCM yaweza kutawala kwa miaka 100 ikiwa tu...

CCM yaweza kutawala kwa miaka 100 ikiwa tu...

shige2

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Posts
8,106
Reaction score
3,967
CCM ni chama ambacho kimekuwa katika utawala wa taifa hili kwa miaka mingi sana. Na kina mizizi hadi mashinani tofauti na vyama vingine vya upinzani. Na kwa ujio wa vyama hivi pia kumeipa CCM changamoto si haba.

Kuwa na wanachama mpaka mashinani si jambo ambalo linaweza kudumu ikiwa CCM haitabadilisha mbinu zake katika ku maintain/Kushikilia na hata kuongeza wananchama wengine.

CCM inaweza kutawala hata zaidi ya miaka 100 ikiwa itafanya MABADILIKO katika mbinu zake bila hata kutumia NGUVU/MABAVU katika kushindana na WAPINZANI.
Baadhi ya mbinu hizo ni kuwa:

1. ili CCM izidi kukubalika na kudumu ni lazima iwe na kitengo chake maalumu kitakachohusika hasa na mambo ya UTAFITI/Research- CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH. Kitengo hiki kiwe na WATAAALAMU mbali mabali wengine waliosomea POLITICAL SCIENCE NK
.Na kazi yake kuu iwe ni kufanya UTAFITI MASHINANI ili kujua
Ni nini WANACHAMA na Wananchi kwa ujumla HAWAKIPENDI ama WANGETAKA kifanywe .
Both katika:
KUINUA MAISHA ya wananchi,
Katika KUKIBORESHA chama cha CCM.

2. MALALAMIKO hayo ama MAPENDEKEZO yawe analyzed na YAFANYIWE KAZI.
Maisha ya Mtazanaia Mashinani YAKIBOREKA CCM itatawala zaidi ya miaka 100.

Lakini ikijiona na kusema "TUTASHINDA TU Sisi ni chama kikubwa" inaweza kuangushwa vibaya sana.

Anaweza AKAINUKA jamaa yeyote tu na akawa VERY CHARISMATIC leader MUHAMASISHAJI wa ajabu kutoka chama kingine na pengine akawa hana hata hela lakini ana MDOMO wa ASALI na kujikuta AMEITEKA mioyo ya Watanzania WENGI NA HATA WANA CCM . Huku aki MAJOR kuhusu udhaifu wa CCM na hivyo kubadili mkondo wa kisiasa nchini kabisa.

3.CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH IAJIRI vijana wasomi wanaojua SCIENTIFIC RESEARCH na mambo ya STATISTICS /TAKWIMU.
Kwa kufanya hivi CCM itajua MALALAMIKO,VILIO na MAHITAJI na MAPENDEKEZO ya watu na KUJARIBU kadri ya uwezo wao KUYATATUA ama kuwapa MATUMAINI.

4.VIONGOZI wa CCM wawe WASIKIVU NA WENYE uvumilivu MKUU sana hasa katika maoni tofauti yanoyoweza kutolewa ndani kwa nadani
Na Mtu akitoa maoni mbadala yaliyotofauti asionekane na kuwa ni mpinzani maana DEMOKRASIA ni lazima IWEMO NDANI ya CHAMA chenyewe cha CCM..

5..WAZEE waliochoka wapumzike tu polepole na kutoa ushauri bali si utafiti.

6.Mambo ya CCM yasiachiwe TISS. Acha TISS ishughulikie usalama wa Taifa letu.
Na mambo ya SIASA yaachiwe wanasiasa.

Na ikiwa ni ku chip in iwe ni kidogo kidogo sana. Maana wanatakikana kuwa APOLITICAL ENTITY/ WASIOEGEMEA chama chochote kulingana na kazi yao.
 
Hapo number 6 ndo roho ya ccm ilipoegemea, hiyo ndo engine ya umafya was ccm, tiss ni ccm na ccm ni tiss, tembelea mikoani majengo yote ya ccm ndimo walimo tiss hata hapo lumumba tiss wamo wengi tu, huu mwingiliano was tiss na ccm ndo uliotufikisha hapa na unatupeleka kuzimu maovu yote ya serkali yanafichwa wadadisi wanashughulikiwa, tiss in return wanapewa vyeo na nafasi za kazi kwenye taasisi zote za serkali matokeo yake taasisi hazina ufanisi maana fisadi ni tiss anaetakiwa kumchunguza takukuru nae ni tiss, kesi ikienda mahakamani Jaji nae ni tiss, it is a vicious circle
 
Hapo number 6 ndo roho ya ccm ilipoegemea, hiyo ndo engine ya umafya was ccm, tiss ni ccm na ccm ni tiss, tembelea mikoani majengo yote ya ccm ndimo walimo tiss hata hapo lumumba tiss wamo wengi tu, huu mwingiliano was tiss na ccm ndo uliotufikisha hapa na unatupeleka kuzimu maovu yote ya serkali yanafichwa wadadisi wanashughulikiwa, tiss in return wanapewa vyeo na nafasi za kazi kwenye taasisi zote za serkali matokeo yake taasisi hazina ufanisi maana fisadi ni tiss anaetakiwa kumchunguza takukuru nae ni tiss, kesi ikienda mahakamani Jaji nae ni tiss, it is a vicious circle
CCM ni chama ambacho kimekuwa katika utawala wa taifa hili kwa miaka mingi sana. Na kina mizizi hadi mashinani tofauti na vyama vingine vya upinzani. Na kwa ujio wa vyama hivi pia kumeipa CCM changamoto si haba.

Kuwa na wanachama mpaka mashinani si jambo ambalo linaweza kudumu ikiwa CCM haitabadilisha mbinu zake katika ku maintain/Kushikilia na hata kuongeza wananchama wengine.

CCM inaweza kutawala hata zaidi ya miaka 100 ikiwa itafanya MABADILIKO katika mbinu zake bila hata kutumia NGUVU/MABAVU katika kushindana na WAPINZANI.
Baadhi ya mbinu hizo ni kuwa:

1. ili CCM izidi kukubalika na kudumu ni lazima iwe na kitengo chake maalumu kitakachohusika hasa na mambo ya UTAFITI/Research- CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH. Kitengo hiki kazi yake kuu iwe ni kufanya UTAFITI MASHINANI ili kujua
Ni nini WANACHAMA na Wananchi kwa ujumla HAWAKIPENDI ama WANGETAKA kifanywe .
Both katika:
KUINUA MAISHA ya wananchi,
Katika KUKIBORESHA chama cha CCM.

2. MALALAMIKO hayo ama MAPENDEKEZO yawe analyzed na YAFANYIWE KAZI.
Maisha ya Mtazanaia Mashinani YAKIBOREKA CCM itatawala zaidi ya miaka 100.

Lakini ikijiona na kusema "TUTASHINDA TU Sisi ni chama kikubwa" inaweza kuangushwa vibaya sana.

Anaweza AKAINUKA jamaa yeyote tu na akawa VERY CHARISMATIC leader MUHAMASISHAJI wa ajabu kutoka chama kingine na pengine akawa hana hata hela lakini ana MDOMO wa ASALI na kujikuta AMEITEKA mioyo ya Watanzania WENGI NA HATA WANA CCM . Huku aki MAJOR kuhusu udhaifu wa CCM na hivyo kubadili mkondo wa kisiasa nchini kabisa.

3.CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH IAJIRI vijana wasomi wanaojua SCIENTIFIC RESEARCH na mambo ya STATISTICS /TAKWIMU.
Kwa kufanya hivi CCM itajua MALALAMIKO,VILIO na MAHITAJI na MAPENDEKEZO ya watu na KUJARIBU kadri ya uwezo wao KUYATATUA ama kuwapa MATUMAINI.

4.VIONGOZI wa CCM wawe WASIKIVU wazuri sana.
Na Mtu akitoa maoni mbadala yaliyotofauti asionekane na kuwa ni mpinzani maana DEMOKRASIA ni lazima IWEMO NDANI ya CHAMA chenyewe cha CCM..

5..WAZEE waliochoka wapumzike tu polepole na kutoa ushauri bali si utafiti.

6.Mambo ya CCM yasiachiwe TISS. Acha TISS ishughulikie usalama wa Taifa letu.
Na mambo ya SIASA yaachiwe wanasiasa.

Na ikiwa ni ku chip in iwe ni kidogo kidogo sana. Maana wanatakikana kuwa APOLITICAL ENTITY/ WASIOEGEMEA chama chochote kulingana na kazi yao.
Ni ushauri mzuri. Jambo jingine muhimu ni: kuhakikisha kwamba viongozi wanakuwa na uadilifu na wenye kuishi yale wanayoyasema! Aidha wawe na mpango wa kuandaa vijana kushika nafasi (succession Plan).
 
CCM ni chama ambacho kimekuwa katika utawala wa taifa hili kwa miaka mingi sana. Na kina mizizi hadi mashinani tofauti na vyama vingine vya upinzani. Na kwa ujio wa vyama hivi pia kumeipa CCM changamoto si haba.

Kuwa na wanachama mpaka mashinani si jambo ambalo linaweza kudumu ikiwa CCM haitabadilisha mbinu zake katika ku maintain/Kushikilia na hata kuongeza wananchama wengine.

CCM inaweza kutawala hata zaidi ya miaka 100 ikiwa itafanya MABADILIKO katika mbinu zake bila hata kutumia NGUVU/MABAVU katika kushindana na WAPINZANI.
Baadhi ya mbinu hizo ni kuwa:

1. ili CCM izidi kukubalika na kudumu ni lazima iwe na kitengo chake maalumu kitakachohusika hasa na mambo ya UTAFITI/Research- CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH. Kitengo hiki kazi yake kuu iwe ni kufanya UTAFITI MASHINANI ili kujua
Ni nini WANACHAMA na Wananchi kwa ujumla HAWAKIPENDI ama WANGETAKA kifanywe .
Both katika:
KUINUA MAISHA ya wananchi,
Katika KUKIBORESHA chama cha CCM.

2. MALALAMIKO hayo ama MAPENDEKEZO yawe analyzed na YAFANYIWE KAZI.
Maisha ya Mtazanaia Mashinani YAKIBOREKA CCM itatawala zaidi ya miaka 100.

Lakini ikijiona na kusema "TUTASHINDA TU Sisi ni chama kikubwa" inaweza kuangushwa vibaya sana.

Anaweza AKAINUKA jamaa yeyote tu na akawa VERY CHARISMATIC leader MUHAMASISHAJI wa ajabu kutoka chama kingine na pengine akawa hana hata hela lakini ana MDOMO wa ASALI na kujikuta AMEITEKA mioyo ya Watanzania WENGI NA HATA WANA CCM . Huku aki MAJOR kuhusu udhaifu wa CCM na hivyo kubadili mkondo wa kisiasa nchini kabisa.

3.CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH IAJIRI vijana wasomi wanaojua SCIENTIFIC RESEARCH na mambo ya STATISTICS /TAKWIMU.
Kwa kufanya hivi CCM itajua MALALAMIKO,VILIO na MAHITAJI na MAPENDEKEZO ya watu na KUJARIBU kadri ya uwezo wao KUYATATUA ama kuwapa MATUMAINI.

4.VIONGOZI wa CCM wawe WASIKIVU wazuri sana.
Na Mtu akitoa maoni mbadala yaliyotofauti asionekane na kuwa ni mpinzani maana DEMOKRASIA ni lazima IWEMO NDANI ya CHAMA chenyewe cha CCM..

5..WAZEE waliochoka wapumzike tu polepole na kutoa ushauri bali si utafiti.

6.Mambo ya CCM yasiachiwe TISS. Acha TISS ishughulikie usalama wa Taifa letu.
Na mambo ya SIASA yaachiwe wanasiasa.

Na ikiwa ni ku chip in iwe ni kidogo kidogo sana. Maana wanatakikana kuwa APOLITICAL ENTITY/ WASIOEGEMEA chama chochote kulingana na kazi yao.

Wacha kuidanga ccm, hizi mbinu ulizopendekeza hapa wakiamua kuzitumia wanaondoka madarakani mapema sana. Sio kwamba hawajui hizi mbinu ila haziwafanyi kushinda. Njia pekee ni kutumia Tiss kubaki madarakani. Hiyo ccm ni kama mwanamke mzee, hata ajipake wanja, avae nguo za vijana bado havutii na ukiona mwanamke mzee vijana wanamfuata ni hela zake ndio zinawavutia na sio urembo wake.
 
Wacha kuidanga ccm, hizi mbinu ulizopendekeza hapa wakiamua kuzitumia wanaondoka madarakani mapema sana. Sio kwamba hawajui hizi mbinu ila haziwafanyi kushinda. Njia pekee ni kutumia Tiss kubaki madarakani. Hiyo ccm ni kama mwanamke mzee, hata ajipake wanja, avae nguo za vijana bado havutii na ukiona mwanamke mzee vijana wanamfuata ni hela zake ndio zinawavutia na sio urembo wake.
true, hata hawa wanaohamia huko wanafuata pesa. Ccm haimo mioyon mwao
 
CCM ni chama ambacho kimekuwa katika utawala wa taifa hili kwa miaka mingi sana. Na kina mizizi hadi mashinani tofauti na vyama vingine vya upinzani. Na kwa ujio wa vyama hivi pia kumeipa CCM changamoto si haba.

Kuwa na wanachama mpaka mashinani si jambo ambalo linaweza kudumu ikiwa CCM haitabadilisha mbinu zake katika ku maintain/Kushikilia na hata kuongeza wananchama wengine.

CCM inaweza kutawala hata zaidi ya miaka 100 ikiwa itafanya MABADILIKO katika mbinu zake bila hata kutumia NGUVU/MABAVU katika kushindana na WAPINZANI.
Baadhi ya mbinu hizo ni kuwa:

1. ili CCM izidi kukubalika na kudumu ni lazima iwe na kitengo chake maalumu kitakachohusika hasa na mambo ya UTAFITI/Research- CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH. Kitengo hiki kazi yake kuu iwe ni kufanya UTAFITI MASHINANI ili kujua
Ni nini WANACHAMA na Wananchi kwa ujumla HAWAKIPENDI ama WANGETAKA kifanywe .
Both katika:
KUINUA MAISHA ya wananchi,
Katika KUKIBORESHA chama cha CCM.

2. MALALAMIKO hayo ama MAPENDEKEZO yawe analyzed na YAFANYIWE KAZI.
Maisha ya Mtazanaia Mashinani YAKIBOREKA CCM itatawala zaidi ya miaka 100.

Lakini ikijiona na kusema "TUTASHINDA TU Sisi ni chama kikubwa" inaweza kuangushwa vibaya sana.

Anaweza AKAINUKA jamaa yeyote tu na akawa VERY CHARISMATIC leader MUHAMASISHAJI wa ajabu kutoka chama kingine na pengine akawa hana hata hela lakini ana MDOMO wa ASALI na kujikuta AMEITEKA mioyo ya Watanzania WENGI NA HATA WANA CCM . Huku aki MAJOR kuhusu udhaifu wa CCM na hivyo kubadili mkondo wa kisiasa nchini kabisa.

3.CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH IAJIRI vijana wasomi wanaojua SCIENTIFIC RESEARCH na mambo ya STATISTICS /TAKWIMU.
Kwa kufanya hivi CCM itajua MALALAMIKO,VILIO na MAHITAJI na MAPENDEKEZO ya watu na KUJARIBU kadri ya uwezo wao KUYATATUA ama kuwapa MATUMAINI.

4.VIONGOZI wa CCM wawe WASIKIVU wazuri sana.
Na Mtu akitoa maoni mbadala yaliyotofauti asionekane na kuwa ni mpinzani maana DEMOKRASIA ni lazima IWEMO NDANI ya CHAMA chenyewe cha CCM..

5..WAZEE waliochoka wapumzike tu polepole na kutoa ushauri bali si utafiti.

6.Mambo ya CCM yasiachiwe TISS. Acha TISS ishughulikie usalama wa Taifa letu.
Na mambo ya SIASA yaachiwe wanasiasa.

Na ikiwa ni ku chip in iwe ni kidogo kidogo sana. Maana wanatakikana kuwa APOLITICAL ENTITY/ WASIOEGEMEA chama chochote kulingana na kazi yao.
Hicho kitengo kilikuwepo na bado kipo. Kiliitwa idara ya propaganda sasa "Itikadi na Uenezi" vitengo vyake ni ssit, islipo, rukukuta, ngebu na makahama.
 
Hicho kitengo kilikuwepo na bado kipo. Kiliitwa idara ya propaganda sasa "Itikadi na Uenezi" vitengo vyake ni ssit, islipo, rukukuta, ngebu na makahama.
Propaganda ni tofauti na UTAFITI uliojaa usomi /Sayansi.
si kujipendekeza skewed reportili kufurahisha masikio.
bali hata ile report iliyo mbaya ni lazima iwakilisha kwenye kamati ITAKAYOWEZA KUUNDWA pengine chini ya Mwenyekiti or otherwise..

Wamarekani kwa hilo katika vyama vyao kibao wana watafiti wa kila aina.
Vyama havihusishi FBI,NSA, CIA ama vitengovyoyote vya Kiusalamakatika mambo ya kisiasa.

Only tu wakatiMASLAHI ya taifa yako hatarini hapo watajihusisha officially.
Wao waliapa kulinda usalama wa taifa lao. huwa hawajihusishi. Na mtu akijihusisha ni skendo mbaya sana.
CCM ni vizuri waaamuke pi
 
Wacha kuidanga ccm, hizi mbinu ulizopendekeza hapa wakiamua kuzitumia wanaondoka madarakani mapema sana. Sio kwamba hawajui hizi mbinu ila haziwafanyi kushinda. Njia pekee ni kutumia Tiss kubaki madarakani. Hiyo ccm ni kama mwanamke mzee, hata ajipake wanja, avae nguo za vijana bado havutii na ukiona mwanamke mzee vijana wanamfuata ni hela zake ndio zinawavutia na sio urembo wake.
Nilivyoambiwa na mwingine kuwa TISS hausiani na VISIASA SIASA. Hilo nalo ni jipya sijalisikia
Ni lini Mkurugenzi wao alishawahi kutoa tamko kwa niaba ya CCM?

Ukinikibu hapo labda sasa nitakuelewa. Zingine ni dhana tu nafikiri,
Na inawezekana nikawa sina ufahamu kama wewe, Nisaidie kupanua uelewa wangu na ufahamu wangu katika hilo
 
Ni ushauri mzuri. Jambo jingine muhimu ni: kuhakikisha kwamba viongozi wanakuwa na uadilifu na wenye kuishi yale wanayoyasema! Aidha wawe na mpango wa kuandaa vijana kushika nafasi (succession Plan).
Sina la kuongeza maana umesema yote. "SUCCESSION plan"
including REVAMPING CCM kabisaaa!
 
Ni ushauri mzuri. Jambo jingine muhimu ni: kuhakikisha kwamba viongozi wanakuwa na uadilifu na wenye kuishi yale wanayoyasema! Aidha wawe na mpango wa kuandaa vijana kushika nafasi (succession Plan).
Sina la kuongeza maana umesema yote. "SUCCESSION plan"
including REVAMPING CCM kabisaaa!
 
Hapo number 6 ndo roho ya ccm ilipoegemea, hiyo ndo engine ya umafya was ccm, tiss ni ccm na ccm ni tiss, tembelea mikoani majengo yote ya ccm ndimo walimo tiss hata hapo lumumba tiss wamo wengi tu, huu mwingiliano was tiss na ccm ndo uliotufikisha hapa na unatupeleka kuzimu maovu yote ya serkali yanafichwa wadadisi wanashughulikiwa, tiss in return wanapewa vyeo na nafasi za kazi kwenye taasisi zote za serkali matokeo yake taasisi hazina ufanisi maana fisadi ni tiss anaetakiwa kumchunguza takukuru nae ni tiss, kesi ikienda mahakamani Jaji nae ni tiss, it is a vicious circle
Mkuu un UHAKIKA?
Nchi itaaendeleaje katila mtondo wa namna hiyo;
Je mtu aliyekuibia mbuzi yako unaweza kukwambia AKUSAIDIE KUITAFUTA?
Umeniacha kwenye mataa la sivyo unipe data HALISI mkuu.
 
CCM ni chama ambacho kimekuwa katika utawala wa taifa hili kwa miaka mingi sana. Na kina mizizi hadi mashinani tofauti na vyama vingine vya upinzani. Na kwa ujio wa vyama hivi pia kumeipa CCM changamoto si haba.

Kuwa na wanachama mpaka mashinani si jambo ambalo linaweza kudumu ikiwa CCM haitabadilisha mbinu zake katika ku maintain/Kushikilia na hata kuongeza wananchama wengine.

CCM inaweza kutawala hata zaidi ya miaka 100 ikiwa itafanya MABADILIKO katika mbinu zake bila hata kutumia NGUVU/MABAVU katika kushindana na WAPINZANI.
Baadhi ya mbinu hizo ni kuwa:

1. ili CCM izidi kukubalika na kudumu ni lazima iwe na kitengo chake maalumu kitakachohusika hasa na mambo ya UTAFITI/Research- CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH. Kitengo hiki kazi yake kuu iwe ni kufanya UTAFITI MASHINANI ili kujua
Ni nini WANACHAMA na Wananchi kwa ujumla HAWAKIPENDI ama WANGETAKA kifanywe .
Both katika:
KUINUA MAISHA ya wananchi,
Katika KUKIBORESHA chama cha CCM.

2. MALALAMIKO hayo ama MAPENDEKEZO yawe analyzed na YAFANYIWE KAZI.
Maisha ya Mtazanaia Mashinani YAKIBOREKA CCM itatawala zaidi ya miaka 100.

Lakini ikijiona na kusema "TUTASHINDA TU Sisi ni chama kikubwa" inaweza kuangushwa vibaya sana.

Anaweza AKAINUKA jamaa yeyote tu na akawa VERY CHARISMATIC leader MUHAMASISHAJI wa ajabu kutoka chama kingine na pengine akawa hana hata hela lakini ana MDOMO wa ASALI na kujikuta AMEITEKA mioyo ya Watanzania WENGI NA HATA WANA CCM . Huku aki MAJOR kuhusu udhaifu wa CCM na hivyo kubadili mkondo wa kisiasa nchini kabisa.

3.CCM POLITICAL STRATEGY RESEARCH IAJIRI vijana wasomi wanaojua SCIENTIFIC RESEARCH na mambo ya STATISTICS /TAKWIMU.
Kwa kufanya hivi CCM itajua MALALAMIKO,VILIO na MAHITAJI na MAPENDEKEZO ya watu na KUJARIBU kadri ya uwezo wao KUYATATUA ama kuwapa MATUMAINI.

4.VIONGOZI wa CCM wawe WASIKIVU wazuri sana.
Na Mtu akitoa maoni mbadala yaliyotofauti asionekane na kuwa ni mpinzani maana DEMOKRASIA ni lazima IWEMO NDANI ya CHAMA chenyewe cha CCM..

5..WAZEE waliochoka wapumzike tu polepole na kutoa ushauri bali si utafiti.

6.Mambo ya CCM yasiachiwe TISS. Acha TISS ishughulikie usalama wa Taifa letu.
Na mambo ya SIASA yaachiwe wanasiasa.

Na ikiwa ni ku chip in iwe ni kidogo kidogo sana. Maana wanatakikana kuwa APOLITICAL ENTITY/ WASIOEGEMEA chama chochote kulingana na kazi yao.
one way.
or the other.
CCM haiwezi ku-exist beyond the next 5-10 years!
 
Nilivyoambiwa na mwingine kuwa TISS hausiani na VISIASA SIASA. Hilo nalo ni jipya sijalisikia
Ni lini Mkurugenzi wao alishawahi kutoa tamko kwa niaba ya CCM?

Ukinikibu hapo labda sasa nitakuelewa. Zingine ni dhana tu nafikiri,
Na inawezekana nikawa sina ufahamu kama wewe, Nisaidie kupanua uelewa wangu na ufahamu wangu katika hilo

Kama unasubiri atoe tamko kama Polepole subiri hapo hapo. Usipojua kusoma hata picha utashindwa kweli? Lile zoezo la kupokea wanasiasa waliohama chama kimoja kupokelewa mbele ya hafla ta kijeshi huku jeshi likiwa limetengwa kikatiba na siasa na hakuna hatua basi subiri hizo hisia zako.
 
Hicho kitengo kilikuwepo na bado kipo. Kiliitwa idara ya propaganda sasa "Itikadi na Uenezi" vitengo vyake ni ssit, islipo, rukukuta, ngebu na makahama.
Jaribu kufafanua. Kiswahili cha misamiati ni kigumu.Rahisisha kidogo nikuelewe.
Ahsante
 
Hicho kitengo kilikuwepo na bado kipo. Kiliitwa idara ya propaganda sasa "Itikadi na Uenezi" vitengo vyake ni ssit, islipo, rukukuta, ngebu na makahama.
Jaribu kufafanua. Kiswahili cha misamiati ni kigumu.Rahisisha kidogo nikuelewe.
Ahsante
 
Hicho kitengo kilikuwepo na bado kipo. Kiliitwa idara ya propaganda sasa "Itikadi na Uenezi" vitengo vyake ni ssit, islipo, rukukuta, ngebu na makahama.
Jaribu kufafanua. Kiswahili cha misamiati ni kigumu.Rahisisha kidogo nikuelewe.
Ahsante
 
How sure are you?
Nini visababisho vya kukifanya kife na kutoweka?
there are countless ways of skinning a cat.

ZANU PF, KANU, Siade Barre, Gadafi, Wahutu, Hosni Mubarak, etc, etc.
 
Kama unasubiri atoe tamko kama Polepole subiri hapo hapo. Usipojua kusoma hata picha utashindwa kweli? Lile zoezo la kupokea wanasiasa waliohama chama kimoja kupokelewa mbele ya hafla ta kijeshi huku jeshi likiwa limetengwa kikatiba na siasa na hakuna hatua basi subiri hizo hisia zako.
Nakuelewa. Tunahitaji kulitenganisha JESHI letu NA SIASA. Na hili si siri.IMPLICATIONS zake mara nyingi si nzuri.

Hata hivyo sidhani kama ni TISS na MI wote wakakubaliana bila ku analyse the aftermath implications of such a thing.
Hasa katika nyakati hizi ambazo ni za VYAMA VINGI.
Mimi nafikiri waliohusika na Ku bypass/Kuwapita TISS na MI Ni MAKADA wa CCM.
I might be wrong but that is what I personally perceive.
 
Back
Top Bottom