CCM yapita bila kupingwa Lushoto

CCM yapita bila kupingwa Lushoto

Miaka karibia 20 bado hatuzijui mbinu chaf za ccm, kwa nn makosa yanajirudia kila siku?
 
katika hali ya kutofautisha kati ya chama cha siasa na saccos, chama cha mapinduzi kimepita bila kupingwa katika kata ya Mtae wilayani Lushoto.Uchaguzi wa marudio katika kata 27 nchini tayari ccm imeshashinda kiti kimoja asubuhi na mapema.viva ccm viva .... viva mtae viva......viva Lushoto viva....

Kwa furaha hii na ushangiliaji huu ni ishara mbaya kwa CCM kuwa ni chama ambacho kimechoka hakina ubavu wa kushindana ndiyo maana wafuasi wake wanashangilia kupita bila kupingwa badala ya kusikitikia kitendo cha kukosa mupinzani ili kama wanashinda wawe wameshinda kishujaa.Kwani shujaa na mshindi ni yule anae pambana na mshindani wake na kumshinda.Kupita bila kupingwa hakuna tofauti na ushindi wa kujadiliana mezani.CCM wangepata mpinzani wasingeweza kupata kitu.
 
Mohamedi Mtoi anafanya kazi gani sasa kwao Chadema haipo anakwenda kushinda kwa Lema.

Unafikiri Mohamedi Mtoi kama hajashinda mkiani kwa Lema atakula wapi?

Anasikitisha sana eti chama, wakati kwao hana ubavu hata wa kugombea udiwani, yeye anamganda mwanamme mwenzie kungojea apewe amri ya leo aandike nini JF apate pesa ya kujikimu. Aibu kubwa sana.
 
Last edited by a moderator:
katika hali ya kutofautisha kati ya chama cha siasa na saccos, chama cha mapinduzi kimepita bila kupingwa katika kata ya Mtae wilayani Lushoto.Uchaguzi wa marudio katika kata 27 nchini tayari ccm imeshashinda kiti kimoja asubuhi na mapema.viva ccm viva .... viva mtae viva......viva Lushoto viva....

Hongera ccm kwa kucheza mchezo mchafu ukakubalika.......... Tunalaani kitendo cha utekaji wa wagombea wa upinzani.........

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
katika hali ya kutofautisha kati ya chama cha siasa na saccos, chama cha mapinduzi kimepita bila kupingwa katika kata ya Mtae wilayani Lushoto.Uchaguzi wa marudio katika kata 27 nchini tayari ccm imeshashinda kiti kimoja asubuhi na mapema.viva ccm viva .... viva mtae viva......viva Lushoto viva...

UNAFURAHI KWAKUA UNAJUA CHADEMA NDO TISHIO KWENU,NDO MAANA HAPO HUJAITAJA NCCR WALA HAWALA ZENU CUF.PIA NASHANGAA CCM KUSHANGILIA KIASI HICHO KWA KUSHINDA UDIWANI TU,HII INANIPA TASWILA KUA MMEBANWA KIASI KWAMBA MKIPENYA MNASHINDWA KUAMINI

TUNAKUSUBIRI MWAMPAMBA,LABDA UTAPITA VWAWA BILA KUPINGWA,ILA SINA UHAKIKA,WALIKUCHOKA ULIPOUZA JIMBO KWA DHAMBI
 
Unafikiri Mohamedi Mtoi kama hajashinda mkiani kwa Lema atakula wapi?

Anasikitisha sana eti chama, wakati kwao hana ubavu hata wa kugombea udiwani, yeye anamganda mwanamme mwenzie kungojea apewe amri ya leo aandike nini JF apate pesa ya kujikimu. Aibu kubwa sana.

Kumbe mnaishi kwa kuamriwa muandike nini JF? Asante kwa taarifa.
 
Last edited by a moderator:
Si Mtae tu bali Tanga yote hakuna sehemu chadema watashinda kata hata moja.

CHADEMA ni kiboko cha magamba kila mara wanaiota CHADEMA tu.Hawalali kwa sababu ya CHADEMA.Huko Tanga inamaana hakuna vyama vingine isipokuwa ni CHADEMA tu?.
 
katika hali ya kutofautisha kati ya chama cha siasa na saccos, chama cha mapinduzi kimepita bila kupingwa katika kata ya Mtae wilayani Lushoto.Uchaguzi wa marudio katika kata 27 nchini tayari ccm imeshashinda kiti kimoja asubuhi na mapema.viva ccm viva .... viva mtae viva......viva Lushoto viva....

ndo hiko alikotekwa mgombea wa chadema siku ya kurudisha famu?
 
katika hali ya kutofautisha kati ya chama cha siasa na saccos, chama cha mapinduzi kimepita bila kupingwa katika kata ya Mtae wilayani Lushoto.Uchaguzi wa marudio katika kata 27 nchini tayari ccm imeshashinda kiti kimoja asubuhi na mapema.viva ccm viva .... viva mtae viva......viva Lushoto viva....

Mratibu wetu wa Kanda.

Kwenye sehemu ya taarifa yake kwa vyombo vya habari kuhusiana na wagombea wa CHADEMA kanda ya kaskazini, mratibu wetu Bwana Amani Golugwa ameeleza hivi..

"... Aidha chama kimesikitishwa sana na uhuni na ushenzi uliofanywa wa kumteka mgombea wa CHADEMA ndg. ALLY SAIDI JAHA saa nane mchana siku ya tarehe 15.01.2014 muda mfupi kabla ya muda kurudisha fomu kufungwa. Tukio hili limetokea huku tukiwa na taarifa zilizopatikana baadae kuwa mida ya saa nne asubuhi mgombea wetu alifuatwa na kiongozi mmoja wa CCM wa wilaya. Uongozi wa kanda tumesharipoti tukio hili polisi na kupewa RB namba LUS/RB/75/2014 TAARIFA.16.01.2014 ya kutekwa/kupotea kwa ndg ALLY SAIDI JAHA. Hali kadhalika uongozi chama wa Jimbo la Mlalo umeshwandikia barua msimamizi wa uchaguzi kuhusu tukio hili la kutekwa nyara na kupotea kwa mgombea wetu na kuwa baada ya kupata taarifa ya tukio hili kwa kina chake, chama kitakuwa na mahali pa kuanzia.

Hivi sasa tumetuma timu ya intellijensia ya chama kuchunguza kwa kushirikiana na Red Brigade ya wilaya ili kupata undani wa tukio hili ambalo limetufedhehesha sana na ambalo litakuwa limewanyima demokrasia ya kuchagua kwa watu wa Mtae ya kiongozi na chama wanachokitaka. Niwahakikishie wakazi wa Mtae na Watanzania wote wapenda mabadiliko ambao jambo hili limetukera wote kuwa ndg Ally Saidi Jaha atatafutwa mpaka apatikane akiwa mzima au vinginevyo ili ifahamike nini kimemtokea na pia awaeleze watu wa Mtae na Watanzania wote hili jambo kuna nini nyuma yake. Hapa kuna mtu au watu watawajibika kwa gharama yoyote, hili jambo halitaisha kirahisi hivi hivi."

Kata ya Mtae ilikuwa miongoni mwa kata ambazo CHADEMA ingeshinda saa nne asubuhi! Kwa kuwa CCM walilitambua hilo wakafanya umafia wao ama ilivyo kawaida yao kama jinsi Mratibu wetu wa Kanda alivyoeleza hapo juu. Mgombea alisha fanya process zote ikiwa ni pamoja na kuapa mahakamani, lakini akatekwa wakati wa kurudisha fomu. Mpaka muda wa mwisho wa kurudisha fomu alikuwa hajaonekana.

Yana mwisho.....

CC Ritz na faizafox
 
Last edited by a moderator:
katika hali ya kutofautisha kati ya chama cha siasa na saccos, chama cha mapinduzi kimepita bila kupingwa katika kata ya Mtae wilayani Lushoto.Uchaguzi wa marudio katika kata 27 nchini tayari ccm imeshashinda kiti kimoja asubuhi na mapema.viva ccm viva .... viva mtae viva......viva Lushoto viva....

Magamba bwana!!!! yasombetin,nyasurura na kwingoneko kimyaaaaaaa. lushoto ndo kelele. kweli kipofu kaona mwezi
 
Msaada tafadhali katika kata hizo 27 naomba kujua CDM walikuwa washikilia kata ngapi na CCM walikuwa na kata ngapi na vyama vingine pia.

huyo ni muongo, wanapambana na cuf, ni afadhali sisi tuichague cuf kuliko hawa shetwan! Nawashauri viongozi wa cdm, tuwaunge mkono cuf tuone kama hawa shetwan watapita!
 
Vp nyasurula, sombetini? Naona ww gamba msaliti unajitekenya mwenyewe alafu unacheka mwenyewe

Mkuu hapa tunaonolea kwamba tayari CCM imehinda kwani hamna mpinzani aliyeshinda...........kwani huko na CDM wameshinda bila kupingwa au ndoto?
 
mkuu Mohamed Mtoi, kwahiyo chama kimechukua hatua gani baada ya kadhia ya utekaji iliyofanywa na chama cha mamafia?

Mimi naona laazima chama kichukue hatua kwa hili jambo seriously, tusipuuze ili iwe fundisho siku za usoni.
 
Utaweweseka sana mwaka huu,, povu, kamasi vyoote vyako na wasaliti wenzio
 
Kajiteka masalia ya yuda Zitto kova mishipa ya shingo ikamsimama maskini baba yule akitetea uongo,leo katekwa mgombea udiwani polisi kimyaaa!!
Ipo siku huu uhuni mnaofanya masisiem utakuwa vise verse.
 
Last edited by a moderator:
Kama umeambiwa utapewa taarifa,nafikiri kwa mwenye hekima ni kusubiri taarifa si kukimbilia JF'
 
Back
Top Bottom