CCM yaamua kugawa watanzania rasmi!

CCM yaamua kugawa watanzania rasmi!

Kada wa ccm bulembo amesema maandamano ya Chadema yaanzie kilimanjaro kwanza!amesema kila maandamano hayafanyiki kilimanjaro bali sehemu zingine.na waziri na naibu wa elimu hawajiuzulu kamwe
Hana tofauti na Ponda na shekh ilunga kwa kugawa watu na kupandikiza chuki. Anafaa akamatwe na polisi kwa uchochezi.
 
Nimelisikia hilo jamaa nikataka kurusha ngumi kumbe ni TV......hivi mtu mzima mwenye akili timamu unawezaje kusema hivyo.......kwamba maandamano hayawezi kufanyika Kilimanjaro maana familia zao zipo huko........kwa hiyo wote waliopo CDM ni wachagga nchi nzima?..........jamaa pumbavu kweli......CCM ina mabongolala yakutosha......****$¥+.....

Preta huyu jamaa sindio mwenye vyoo vya kulipia mwenge stend na anapenda kutembea na vyangudoa Tamari hoteli mwenge jamaa anatetea tumbo lake huyu kwenye biashara zake hanalolote.
 
Kwa hizi kauli wakati mwingine inabidi wapewe majibu ya papo kwa papo bila kumpa muda wa kutafakari; bakora nafikiri zinafaa kwa kuwaadabisha.
 
Mbeya, mwanza, shinyanga,singida na iringa kina wachaga wengi sana ndg bulembo. Wala hujakosea.

Sent from my BlackBerry using JamiiForums
 
wakati mmoja nuilikuwa moshi na nikaambiwa Moshi kuna watu wanaitwa "wapalestina'. Sikuelewa maana yake!!. Taratibu na kwa matukio haya sasa naanza kuelewa.

Bulembo au mavyura ni nan amesoma na kuiona nchi ya KILIMANJARO? Kweli mitume wengine ni wehu sanaaaaaaaa!
 
slaa, lissu, zitto, lwakatare nk hao pia ni watu wa kilimanjaro? Katika mkoa wa kilimanjaro kuna wabunge na madiwani wangapi wa cdm? Kama ni chama chao si wangejipa vitisho vyote vya ubunge na udiwani?
hao ni vibaraka wa wachaga hawana kauli yeyote ktk chama.
 
Preta huyu jamaa sindio mwenye vyoo vya kulipia mwenge stend na anapenda kutembea na vyangudoa Tamari hoteli mwenge jamaa anatetea tumbo lake huyu kwenye biashara zake hanalolote.
ndio maana stendi ya mwenge haiamii makumbusho,imekua ni hadithi ili kuneemesha tumbo la kada wa ccm
 
Kwa hatua hii ya viongozi wachumia matumbo tunashida, sijui elimu ni kwa manufaa ya watanzania au kilimanjaro?

Tunasukumwa na matokeo mabovu na muundo mzima wa sekta ya elimu katika taifa letu kuwa wa ovyo hauna tija.

Kuingiza ushabiki wa makabila kwenye hoja ya msingi kama elimu nikujiaibisha kwani kiongozi kama huyu hatufai watanzania.

Tunahitaji viongozi wenyeuchungu na wanaoumwa na matatizo yetu, sisi tunaumizwa na mfumo mbovu wa elimu analeta kejeli za ukabila huo ni umbumbumbu.
 
Wapo wengi, watekaji watu nyara ndiyo hakuna.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Watekaji nyara wa twiga na kuwasafirisha ughaibuni,mbona umewasahau,twiga nao wana haki ya kuishi sehemu yao ya asili dada yangu,
 
Nimelisikia hilo jamaa nikataka kurusha ngumi kumbe ni TV......hivi mtu mzima mwenye akili timamu unawezaje kusema hivyo.......kwamba maandamano hayawezi kufanyika Kilimanjaro maana familia zao zipo huko........kwa hiyo wote waliopo CDM ni wachagga nchi nzima?..........jamaa pumbavu kweli......CCM ina mabongolala yakutosha......****$¥+.....
msimlaumu jamani, alikuwa sahihi,
ni mwenyekiti wa wazazi mikoa yote tanzania isipokuwa kilimanjaro.
 
Preta huyu jamaa sindio mwenye vyoo vya kulipia mwenge stend na anapenda kutembea na vyangudoa Tamari hoteli mwenge jamaa anatetea tumbo lake huyu kwenye biashara zake hanalolote.

Huyo Bulembo aligombea udiwani kata ya kijitonyama,lakini alibwagwa vibaya na mwananchi wa kawaida.Ulole Ulole mwaka 2010 na pia alibwagwa tena baada ya kukata rufaa.
 
msimlaumu jamani, alikuwa sahihi,
ni mwenyekiti wa wazazi mikoa yote tanzania isipokuwa kilimanjaro.
na kilimanjaro kuna shule nyingi sana za umoja wa wazazi enzi hizo chama kimoja,sasa zimetengwa rasmi na bulembo
 
Kada wa ccm bulembo amesema maandamano ya Chadema yaanzie kilimanjaro kwanza!amesema kila maandamano hayafanyiki kilimanjaro bali sehemu zingine.na waziri na naibu wa elimu hawajiuzulu kamwe

BONGOLALA,

Mbona Chadema wameishawagawa Watanzania siku nyingi tu.

Kuna Chadema Kanda ya Ziwa.

Kuna Chadema Kanda ya Kusini.

Kuna Chadema ya wenye chama Kanda ya Kaskazini.
 
Nimetoka kifungoni na nguvu zaidi, kasi zaidi na hali zaidi, ban bhana dah.

Ngoja nirejee kwenye uzi, mkuu umesema kama umekosea nikusahihishe, ngoja mimi nifanye hivyo. CHADEMA sio chama cha Kilimanjaro, bali ni chama cha Kanda ya kaskazini, ambayo inajumuisha Kilimanjaro, Arusha na Manyara. Maeneo mengine nchini yanayoshabikia CHADEMA ni Makao Makuu ya chama pale mtaa wa Ifupa Kinondoni, kwingine kote nchini Tanzania ni CCM, CUF, TLP...
 
msimlaumu jamani, alikuwa sahihi,
ni mwenyekiti wa wazazi mikoa yote tanzania isipokuwa kilimanjaro.

Akisaidiwa na Le Mutuz,mjumbe wa jumuiya ya wazazi wa vijana wa ccm Tanzania nzima,wakati yeye mwenyewe katelekeza watoto ughaibuni kutokana na ugumu wa maisha.
 
Jasusi,

Chadema isukufanye mpaka ukawatukana wazee wako.
labda wale wazee wanaoitwaga pale diamond na kupiga makofi tuu bila kuhoji wala kujielewa.sizihitaji kura laki 4 za waalimu, wazee wanachekelea
 
Back
Top Bottom