CCM Wazua foleni - Tena! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM Wazua foleni - Tena!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Liz Senior, Aug 19, 2010.

  1. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenye nchi yao hivi sasa wamezua tafrani mjini. Kuna foleni ya kufa mtu hakuna gari linasogea...JK anarudisha fomu! Maisha bora kwa waendao kujenga Taifa!
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    nikiwatazama ccm, mashabiki wao, im sorry ninamashaka juu ya jambo moja, ni kweli wanakipenda chama chao kwa itikadi ? ama bongo zao ...........................?
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapendwi mtu.pesa tu ndio tatizo.Hao wote ni waganga njaa tu.
     
  4. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ho walioziba njia hawaendi kazini? Ama kweli hahitaji kura zenu wafanyakazi!!:lol:
     
  5. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nimejiuliza huu umati wote wanafanya nini kwa kawaida? Waajiriwa? wajasiriamali? Au? Leo hii wapo barabarani siku ya kazi, Asubuhi! Wameaga vipi makazini?

    Last time JK akiwa anatoka Dodoma msomi mmoja tulikutana akiwa na kundi la wanachuo (UDSM) pale uwanja wa ndege akaniambia siku utakapojua tunapata nini huku utajiunga na sisi! Nilimwangalia nikamhurumia jinsi anavyoburuta minyororo yake ya umaskini wa mawazo na uvivu wa kufikiri. Huyu ni msomi! Kichwani nikajisemea...over my dead body!
     
  6. dkims

    dkims Senior Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waliokunywa maji ya bendera ya chama wameblock mitaa,sijua na sisi tukirudisha tutaruhusiwa kufanya hivyo?????????
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,786
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Hivi Jk ukiamua kuridisha hiyo fomu Peke yako bila Bughudha kwa watumia barabara utapungukiwa nini?
     
  8. dkims

    dkims Senior Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wakwere kwa sifa utawaweza??
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwanini asitumie chopper? Mbona Obama anatumia CHopper za jeshi kwa safari za mjini?
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    yaaani ni wazuraji wale, waganga njaa, watu waliofadhaishwa na mfumo wa kilafi na kibakaji wa ccm, Ujinga wao unawapofusha macho, hawamjui adui yao, hawajui mchawi anae waulia watoto wao.
    ccm inatumia ujinga wao kama mtaji, fulana, khanga, kofia, kweli ni matusi kwao. wamepumbazika kwa uduni na umasikini wao wa maisha.
     
  11. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo maandamano yana kibali?? Na ile kauli ya RPC wa ilala kuwa hakutakuwa na msongamano leo ilikuwa na maana gani, au hakuna maandamano kwa waupinzani, ila kwa sisi M ruksa??

    Ukifikiria sana mabo yanavyoendeshwa nchi hii unaweza ukawa na presha kila kukicha.../

    "KAMA KILIVYOPITA KIZAZI KILE CHA WATU WALIOKUBALI KUTUMIKISHW KATIKA UTUMWA, NDIVYO KITAKAVYOPITA KIZAZI HIKI AMBACHO KWA MAKUSUDI KABISA WAMEKUBALI KUWA WATUMWA NA KUUZA UTU (kura) WAO KWA BEI YA MLO MMOJA HUKU WAKIWAPA WENZAO MLO WA MIAKA MI 5.
     
  12. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,874
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni Tanzania na ugonjwa wa TANZAPHILIA yaani mapenzi ya kupindukia bila sababu za msingi,kwa mtaji huu hatupigi hatua ya maendeleo,upeo mdogo.
     
  13. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona Slaa kachukua fomu na lundo la watu?Acha ushabiki!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160

    [FONT=Verdana, Arial][FONT=Verdana, Arial]Fursa Sa'eeda[/FONT][/FONT] !
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,945
    Trophy Points: 280
    Wanawaza ngoma ngoma tu...harusi ngoma,msiba ngoma...taab tupu:mad2:
     
  16. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,352
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Huwa nikiwaangalia supporters wa CCM nawaonea huruma. Maana hawajui nani ni mwana-ccm halisi. Wanajiendeaendea tu masikini. Siku wakijua patachimbika...

    Mtaji wa CCM ni ujinga wa wadanganyika!!!!
     
  17. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,253
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hapo umesema kweli. Ni watu wasio na kazi.
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuki kwa nguruwe?
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Full Stop!
     
  20. Mzuzu

    Mzuzu JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 480
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45

    Chopper zenyewe mbovu hizo mzee si ajali? Kwani hajui ilikuwa deal ya RA et el? watakufa nazo wanajeshi tu, hivi bado zinatumika nzima ya Mwema tu si za JW
     
Loading...