CCM wanalilia salamu za rambirambi kutoka CHADEMA.

CCM wanalilia salamu za rambirambi kutoka CHADEMA.

Quinine

Platinum Member
Joined
Jul 26, 2010
Posts
25,505
Reaction score
62,053
Katibu Mkuu Jumuiya ya Wazazi CCM Ally Hapi amesema kamsikia mara mbili Tundu Lissu akisema Chadema wapeleke salamu za pole kwa Samia lakini hajamuona Heche kufika Kizimkazi.

"Nimemsikia mara mbili, Tundu Lissu akimtaka Makamu wake Heche kupeleka salamu za pole kwa Mhe. Rais kufuatia msiba wa mwenza wake. Lakini ajabu, hadi sasa sijamuona Heche kufika Kizimkazi ili kupeleka ujumbe huo wa Mwenyekiti wake TL. Liko tatizo kubwa CDM!!" Ally Hapi.

20260913_181506.jpg

HSIRwDiWoBE5YLv.jpg
 
Katibu Mkuu Jumuiya ya Wazazi CCM Ally Hapi amesema kamsikia mara mbili Tundu Lissu akisema Chadema wapeleke salamu za pole kwa Samia lakini hajamuona Heche kufika Kizimkazi.

"Nimemsikia mara mbili, Tundu Lissu akimtaka Makamu wake Heche kupeleka salamu za pole kwa Mhe. Rais kufuatia msiba wa mwenza wake. Lakini ajabu, hadi sasa sijamuona Heche kufika Kizimkazi ili kupeleka ujumbe huo wa Mwenyekiti wake TL. Liko tatizo kubwa CDM!!" Ally Hapi.

View attachment 3669894
ok.🐒
 
Katibu Mkuu Jumuiya ya Wazazi CCM Ally Hapi amesema kamsikia mara mbili Tundu Lissu akisema Chadema wapeleke salamu za pole kwa Samia lakini hajamuona Heche kufika Kizimkazi.

"Nimemsikia mara mbili, Tundu Lissu akimtaka Makamu wake Heche kupeleka salamu za pole kwa Mhe. Rais kufuatia msiba wa mwenza wake. Lakini ajabu, hadi sasa sijamuona Heche kufika Kizimkazi ili kupeleka ujumbe huo wa Mwenyekiti wake TL. Liko tatizo kubwa CDM!!" Ally Hapi.

View attachment 3669894
Badala ya kuzuia watu wasimkumbatie hovyo hovyo mjane akiwa kwenye "iddah" yeye analilia rambirambi kutoka kwa viongozi wa CHADEMA ili waziweke picha hadharani kusudi wazitumie kufanya propaganda ya hadaa kuhusu maridhiano.

Jamaa Wicknell Chivayo linakumbatia mjane wao wanakodoa macho tu badala kumlinda kwa wivu mkubwa. Damn it!
 
Wanalazimisha sana Heche aonekane ni tatizo.

Genuinely Lissu alitoa salamu za pole, ni pole tu haitakiwi kutumika kisiasa.
 
Back
Top Bottom