CCM wamekosea kutumia M4C kumnadi Magufuli

CCM wamekosea kutumia M4C kumnadi Magufuli

Hivi mshauri mkuu wa Dr.Pombe ni nani? Maana kadri siku zinavyoennda anaelekea kufanana na comedy ya StaRTV!
 
Kwanza weka wazi hatimiliki ya nembo ya M4C, Kuwa ni mali ya CHADEMA vinginevyo mwacheni Magufuli atumie kwa sababu sheria uliyoorodhesha ingekuwa na nguvu kama mtaweka hadhari hatimiliki ya M4C.

Elewa kwenye siasa unaruhusiwa kutumia mbinu zozote zitakazo mdoofisha mpinzani wako , vinginevyo naona kuna tofauti ya matamshi ambayo CCM na CHADEMA wanamaanisha wakitumia M4C.Nadhani ni mbinu ya kupotosha umma wa watu wasiojua ukweli wa nani ni wa kwanza kutumia, na endapo itapata kiki basi CHADEMA itakula kwao.

M4C= MOVEMENT FOR CHANGE (CHADEMA)
M4C= MAGUFULI FOR CHANGE (CCM)

Mimi naona bado CCM wana haki kwa sababu haijadurufu uhalisia wa kifupi M4C, kirefu cha kifupisho hicho kinatoa tafsiri mbili tofauti. Litabaki suala la rangi peke yake ambalo kama CCM watatumia rangi zao basi ni wazi itakuwa mali yao ila kama wataiga na rangi ambalo hakuna mwenye hatimiliki na rangi zipi za nani kwa sababu target ya CCM ni kupotosha umma bado wanabaki pale pale kwenye kitu kinaitwa propaganda, huenda ikafanikiwa kuwatoa CDM kuacha kujadili masuala ya msingi na kuanza kulalamikia nembo.
391
 
Malisa Godlisten

Kabla hujaandika habar kama hii ni vema ungejiridhisha na upande wa pili(CCM) kujua kama kweli matumizi ya logo hiyo yameidhinishwa na chama au la? Otherwise kinachoendelea ni ushabiki wa mitandaoni na ccm haiwez kuwazuia watu kufanya wanachojiaikia kiushabiki..
 
Last edited by a moderator:
Baba mfa maji hakosi kutapatapa.
watakopi kila kitu ila hawataiga mvi
labda watengeneze wigi.
 
Kabla hujaandika habar kama hii ni vema ungejiridhisha na upande wa pili(CCM) kujua kama kweli matumizi ya logo hiyo yameidhinishwa na chama au la? Otherwise kinachoendelea ni ushabiki wa mitandaoni na ccm haiwez kuwazuia watu kufanya wanachojiaikia kiushabiki..
Magufuri kwenye kampeni zake anatamka magufuri for change hapo napo vipi?
au ndo ile habari ya ukipenda chongo huita kengeza.
 
Hujawahi kuona ama kusikia timu ya mpira inapigwa adhabu kwa kosa la mashabiki wake?
Hata hivyo cha-Pombe mwenyewe ndio amekurupuka akiwa jukwaani akitaka kujipendekeza wakati hapendwi.!

Vyama vya siasa siyo timu za mpira!!
 
mkuu haya mambo yanatuonyesha jinsi akili za hawa wenzetu zilivyochoka. Kila kitu wao wamekuwa wakiiga kutoka upande wa pili. Cha ajabu wanashindwa kuiga mambo ya msingi yanayohusiana na mamendeleo, wamaiga vitu ambavyo hata jinsi vitakavyowanufaisha huwezi kuilelezea ikaeleweka. Kifupi wamechoka kwelikweli.!!

Back tanganyika

jitambue...inawezekana kusema ccm..na usimaanishe? Au ukamanisha chama cha mapepari???
 
Kwa iyo magufuli for change maana yake ni M4C ya chadema?
Ukiamka usingizini walulize waliokuwa macho yaliyojili wakati umelala.
Magufuri kwenye kampeni zake anaanza kwa kusema maana ya M4C ni......
Ushauri jitahidini kufuatilia kampeni za wagombea wote ili mfanye maamuzi sahihi.
msisubiri kuwekewa jf.
 
aiseee...!!vijana wangu mbn mnakosa maarifa...
hiyo logo kwani ccm wameitumia officially...?
isitoshe hiyo ni abbreviation it can be used and Interpreted in different ways...!!
 
Mtu mwenye akili hawezi kujipambanua kutumia jina la mtu mwingine.Ww ni ccm unajiita chadema ni ukosefu wa akili ya hali ya juu sana. Yata nembo ya CCM Magufuli haitumii halafu anajigamba yeye anawakilisha chama hicho.Hata waliobaki huko ugambani wanajifanya hawaoni huku wakidhalilishwa.Crazy ????
 
Back
Top Bottom