CCM wamejipanga kwenye mitandao ya kijamii


TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
70
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 70 0
Ni dhahiri shahili CCM kuelekea ukingoni mwa mwaka huu wamejipanga kwenye mitandao ya kijamii kupiga propaganda, ni kweli sasa hivi CCM inatumia vijana kwa vibibi kwenye mitandao ya kijamii kupiga propaganda na kupotosha umma, kwa hili naona wamefanikiwa kwa kiasi flani kufanya siasa kwenye mitandao ya kijamii kwani wametoa ajira kwa vijana na vibibi kushinda kwenye mitandao kufanya siasa na propaganda, lakini wanasahau kuwa Mtanzania wa kawaida anata maji safi, umeme wa uhakika, Elimu bora, Barabara vijijini zipitike muda wote, Bei za mazao zilidhishe, Huduma bora za afya n.k kwa hili CCM wamelala fofofo wao wamejikita kwenye propaganda wananchi wanataka maji safi wewe unakuja unawaambia CHADEMA chama cha ukanda, cha kidini, cha ukabira haya yanamsaidia nini mwananchi wa kawaida aliyevuna Kahawa yake Bukoba au aliye vuna Korosho yake Lindi na Mtwara je yatamsaidia bei kupanda?

Vijana wapenda mabadiliko ya kweli ni muda muafaka sasa wa kupambana na mkoloni mweusi ambae ni baba ako, mama ako, kaka ako, dada ako, bibi yako, babu yako, mjomba ako, shangazi yako ambaye analewa propaganda za CCM ili aendelee kumwachia mkoloni mweusi akifaidi keki ya taifa na familia yake na rafiki zake hili halikubaliki Taifa hili la Tanzania ni la waTanzania sote haijalishi wewe ni UDP, CCM, CHADEMA au CUF bila kujali kabila lako, dini yako, wala ukanda unao toka haki itendewe kwa wote.
CCM mmeajiri vijana kufanya siasa za maji taka kwenye mitandao ya kijamii lakini wananchi hawataki habari za Zitto awe mwenyekiti, Mbowe atolewe, Seif amenogewa na umakamu wa rais wananchi wanataka maendeleo mmewafanyia nini wananchi? Mpaka mjinasibu mwendelee kukaa madarakani?
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Hao wenyewe wanaopata ujira wamechoshwa na hiyo hali hiyo wapo wapo tu. Ukiangalia utawajua hawako analytical kabisa. ambapo wenye akili wanawadharau
 
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
446
Likes
0
Points
0
M

mgemamkwezi

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
446 0 0
Ndio kete yao ya mwisho iliyobakia ya kupiga ramli na kuwaaminisha watu kuamini kuwa bahari ya Hindi inaweza kuhamishiwa Morogoro
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
70
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 70 0
Hao wenyewe wanaopata ujira wamechoshwa na hiyo hali hiyo wapo wapo tu. Ukiangalia utawajua hawako analytical kabisa. ambapo wenye akili wanawadharau
Sasa wameamua kuwasaliti ndugu zao wanao pata tabu vijijini hawapati huduma bora
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
Ni mawazo yako pia na una uhuru wa kujielezea kama sio kujieleza!!!!!!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,688
Likes
23,685
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,688 23,685 280
Mwaka huu mtatafuta mchawi sana, vipi kipondo cha Dokta Slaa? yu hai yu hoi? leo anahutubia wapi?
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
70
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 70 0
Mwaka huu mtatafuta mchawi sana, vipi kipondo cha Dokta Slaa? yu hai yu hoi? leo anahutubia wapi?
Wewe juzi juzi hapa ulikuwa unalia na ufisadi uchimbaji wa visima kijijini kwenu huko mkoa wa Dom bado unamtumikia mkoloni mweusi huoni hata haya wewe kibibi?
 
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Messages
367
Likes
3
Points
35
Age
50
J

Joblube

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2011
367 3 35
Ni dhahiri shahili CCM kuelekea ukingoni mwa mwaka huu wamejipanga kwenye mitandao ya kijamii kupiga propaganda, ni kweli sasa hivi CCM inatumia vijana kwa vibibi kwenye mitandao ya kijamii kupiga propaganda na kupotosha umma, kwa hili naona wamefanikiwa kwa kiasi flani kufanya siasa kwenye mitandao ya kijamii kwani wametoa ajira kwa vijana na vibibi kushinda kwenye mitandao kufanya siasa na propaganda, lakini wanasahau kuwa Mtanzania wa kawaida anata maji safi, umeme wa uhakika, Elimu bora, Barabara vijijini zipitike muda wote, Bei za mazao zilidhishe, Huduma bora za afya n.k kwa hili CCM wamelala fofofo wao wamejikita kwenye propaganda wananchi wanataka maji safi wewe unakuja unawaambia CHADEMA chama cha ukanda, cha kidini, cha ukabira haya yanamsaidia nini mwananchi wa kawaida aliyevuna Kahawa yake Bukoba au aliye vuna Korosho yake Lindi na Mtwara je yatamsaidia bei kupanda?
Vijana wapenda mabadiliko ya kweli ni muda muafaka sasa wa kupambana na mkoloni mweusi ambae ni baba ako, mama ako, kaka ako, dada ako, bibi yako, babu yako, mjomba ako, shangazi yako ambaye analewa propaganda za CCM ili aendelee kumwachia mkoloni mweusi akifaidi keki ya taifa na familia yake na rafiki zake hili halikubaliki Taifa hili la Tanzania ni la waTanzania sote haijalishi wewe ni UDP, CCM, CHADEMA au CUF bila kujali kabila lako, dini yako, wala ukanda unao toka haki itendewe kwa wote.
CCM mmeajiri vijana kufanya siasa za maji taka kwenye mitandao ya kijamii lakini wananchi hawataki habari za Zitto awe mwenyekiti, Mbowe atolewe, Seif amenogewa na umakamu wa rais wananchi wanataka maendeleo mmewafanyia nini wananchi? Mpaka mjinasibu mwendelee kukaa madarakani?
Mzee wa Pembe za Ndovu ameapa na amewapanga vijana kuhakikisha mwisho wa CHADEMA ati June 2014.Vijana wengi waliopewa jukumu hilo wengi ni kula kulala wanaotegemea ukwasi wa kifisadi wa baba zao.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
70
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 70 0
Mzee wa Pembe za Ndovu ameapa na amewapanga vijana kuhakikisha mwisho wa CHADEMA ati June 2014.Vijana wengi waliopewa jukumu hilo wengi ni kula kulala wanaotegemea ukwasi wa kifisadi wa baba zao.
Yaani inasikitisha kijana kufanya kazi kwa niaba ya mkoloni mweusi kisha nchi inadidimia
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,688
Likes
23,685
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,688 23,685 280
Wewe juzi juzi hapa ulikuwa unalia na ufisadi uchimbaji wa visima kijijini kwenu huko mkoa wa Dom bado unamtumikia mkoloni mweusi huoni hata haya wewe kibibi?
Slaa na Mbowe walipewa fedha za visima si mara moja na Sabodo, wamezifanyia nini?

dsc09389.jpg

SABODO%2BPHOTO.JPG

charahani.jpg

DSC00639.JPG


Kumbuka hizo ni fedha tofauti, muulize Slaa na Mboowe wamezifanyia nini? au ndio ile mikopo?
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
pesa za visima kila jimbo linaloongozwa na wapinzani toka kwa sabodo ....
huu ni mjadala ambao unatakiwa tupate majibu
faiza Fox tusaidie kuandaa thiredi kwasababu naona una badhii ya vielelezo muhimu
 
Last edited by a moderator:
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
pesa za visima kila jimbo linaloongozwa na wapinzani toka kwa sabodo ....
huu ni mjadala ambao unatakiwa tupate majibu
Leo najipumzikai home, hebu ngoja nianzishe thread ya kuhoji hili, ni vizuri chama changu kiweke majibu humu!
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
pesa za visima kila jimbo linaloongozwa na wapinzani toka kwa sabodo ....
huu ni mjadala ambao unatakiwa tupate majibu
faiza Fox tusaidie kuandaa thiredi kwasababu naona una badhii ya vielelezo muhimu

Itajaa matusi hiyo thread hata shetani ataiogopa!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
pesa za visima kila jimbo linaloongozwa na wapinzani toka kwa sabodo ....
huu ni mjadala ambao unatakiwa tupate majibu
faiza Fox tusaidie kuandaa thiredi kwasababu naona una badhii ya vielelezo muhimu
Tayari thread imeanzishwa hebu Fox atujazie mavielelezo!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,738
Likes
538
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,738 538 280
AVATI pia uulizie na hela za ofisi pale mwenge
 
Last edited by a moderator:
kaole

kaole

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
237
Likes
3
Points
0
kaole

kaole

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
237 3 0
Ni dhahiri shahili CCM kuelekea ukingoni mwa mwaka huu wamejipanga kwenye mitandao ya kijamii kupiga propaganda, ni kweli sasa hivi CCM inatumia vijana kwa vibibi kwenye mitandao ya kijamii kupiga propaganda na kupotosha umma, kwa hili naona wamefanikiwa kwa kiasi flani kufanya siasa kwenye mitandao ya kijamii kwani wametoa ajira kwa vijana na vibibi kushinda kwenye mitandao kufanya siasa na propaganda, lakini wanasahau kuwa Mtanzania wa kawaida anata maji safi, umeme wa uhakika, Elimu bora, Barabara vijijini zipitike muda wote, Bei za mazao zilidhishe, Huduma bora za afya n.k kwa hili CCM wamelala fofofo wao wamejikita kwenye propaganda wananchi wanataka maji safi wewe unakuja unawaambia CHADEMA chama cha ukanda, cha kidini, cha ukabira haya yanamsaidia nini mwananchi wa kawaida aliyevuna Kahawa yake Bukoba au aliye vuna Korosho yake Lindi na Mtwara je yatamsaidia bei kupanda?
Vijana wapenda mabadiliko ya kweli ni muda muafaka sasa wa kupambana na mkoloni mweusi ambae ni baba ako, mama ako, kaka ako, dada ako, bibi yako, babu yako, mjomba ako, shangazi yako ambaye analewa propaganda za CCM ili aendelee kumwachia mkoloni mweusi akifaidi keki ya taifa na familia yake na rafiki zake hili halikubaliki Taifa hili la Tanzania ni la waTanzania sote haijalishi wewe ni UDP, CCM, CHADEMA au CUF bila kujali kabila lako, dini yako, wala ukanda unao toka haki itendewe kwa wote.
CCM mmeajiri vijana kufanya siasa za maji taka kwenye mitandao ya kijamii lakini wananchi hawataki habari za Zitto awe mwenyekiti, Mbowe atolewe, Seif amenogewa na umakamu wa rais wananchi wanataka maendeleo mmewafanyia nini wananchi? Mpaka mjinasibu mwendelee kukaa madarakani?
Yaani wewe ndiyo wa kuleta upuuzi huu. Nimekudharau sana aisee. Sikuamini tena
 
B

BxAarfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
702
Likes
2
Points
0
B

BxAarfa

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
702 2 0
sasa Jamii forums si ndio ilikuwa kama tawi la CDM sajiv ndio inakuwa chumgu kwenu.
Kimenuka mbaya mumeharibu
 

Forum statistics

Threads 1,235,539
Members 474,641
Posts 29,226,056