CCM wamejipanga kwenye mitandao ya kijamii

CCM wamejipanga kwenye mitandao ya kijamii

Kwanza hakuna aliyekulazimisha uichague CCM na walanhujawahi kuichagua. Wanaochagua wanajua kwa nini wanaichagua. Kwani, nje ya CCM, kuna chama gani kinaweza kuboresha maisha ya Watanzania kwa kadri wqpendavyo wao?
Hakuna aliyeichagug ccm mpaka ikashinda ni uwizi wa kura tu.
 
SABODO ametoa pesa nyngi sana ccm kwa muda mrefu,ccm imewahi kuanisha hadhalani hizo pesa ccm ndiyo imezidi kwa ufisadi.
 
Ukweli ni kwamba hizo hela si za chama ni za trustees. Jiulize trustees ni kina nani?

Hizo mapesa zitatumiwa na trustees kwa kazi ya chama au kama mkopo baadae trustess warudishiwe? Hahahaaaa
 
Tatizo CCM wameshindwa kuchagua ni vijana wa aina gani wawawakilishe katika mitandao ya jamii. Ukweli ni kwamba ukisoma comments za vijana wa CCM kwenye mitandao unaona kuwa akili na kufikiria kwao ni kwa chini sana.
 
Back
Top Bottom