CCM wajiandae kumlipa Tundu Lissu millioni 76

CCM wajiandae kumlipa Tundu Lissu millioni 76

wewe toka waku kameruni basi na akili yako imehamia makalioni mtu mzima hovyooooooooooooo ndio maana umezeeka bila familia ndumku kweli wewe

- Labda ailipe familia ya MWalimu kwa kumtukana Baba wa Taifa tena marehemu bila ya kosa, ok!!

Le Mutuz
 
- labda ailipe familia ya mwalimu kwa kumtukana baba wa taifa tena marehemu bila ya kosa, ok!!

Le mutuz
hapa ndio wanaccm tunaonekana wajinga na mambumbumbu, hii kitu iko wazi kuwa lisu atashinda labda tu gharama itapunguzwa kidogo
le mutuz kulikuwa hamna haja ya kucomment kwenye huu uzi ujinga kama huu ambao unaonekana wazi una ufurukutwa ndani yake, ccm tunaiuwa wenyewe, hakuna mwananchi anaichukia ccm, ni viongozi ndio tunaiua kwa mawazi ya kijinga kama haya
 
wewe toka waku kameruni basi na akili yako imehamia makalioni mtu mzima hovyooooooooooooo ndio maana umezeeka bila familia ndumku kweli wewe

- Kumbe ndio maana uko hivyo ndivyo walivyokufanyia mtumzima hivi huoni unajisema mwenyewe kwamba umeharibiwa bila hata kuulizwa masikini wa Mungu pole sana U know hahahahahahahaha

Le Mutuz
 
hapa ndio wanaccm tunaonekana wajinga na mambumbumbu, hii kitu iko wazi kuwa lisu atashinda labda tu gharama itapunguzwa kidogo
le mutuz kulikuwa hamna haja ya kucomment kwenye huu uzi ujinga kama huu ambao unaonekana wazi una ufurukutwa ndani yake, ccm tunaiuwa wenyewe, hakuna mwananchi anaichukia ccm, ni viongozi ndio tunaiua kwa mawazi ya kijinga kama haya

- CCM inayokufa labda yako wewe mkuu kwani iliyoshinda Kalenga ni CCM ipi mkuu hawa ni lazima waambie na wapewe za uso Lissu ailipe Familia ya MWalimu kwa kumtukana bila sababu tena marehemu

Le Mutuz
 
- CCM inayokufa labda yako wewe mkuu kwani iliyoshinda Kalenga ni CCM ipi mkuu hawa ni lazima waambie na wapewe za uso Lissu ailipe Familia ya MWalimu kwa kumtukana bila sababu tena marehemu

Le Mutuz

Chale ulizochanjwa mfano wa TATOO kwenye makalio ndio zinakusumbua sio bure. Na ukileta za kuleta naweka photo.
 
mama kilango anamlia timing john mafao ya uzeeni asepe kwa dogodogo

Sio mafao ya uzeeni, mafao ya KIFO (read URITHI). Na huo ndio utakuwa mwisho wa huyu KULA, KULALA!

BTW, hivi wale waliomshitaki GodBless Lema wamesha filisiwa?! Maana CCM iliwarika kimanga na wao walisema hawana uwezo wa kulipa fidia!

Kweli majinga ndiyo yaliwayo!
 
kweli mama ana kilango sio mlezi mzuri angalia mwenzako Mwigulu kabebeshwa mtoto mgongoni wewe utabebeshwa mgomba

mwigulu.jpg


- Kumbe ndio maana uko hivyo ndivyo walivyokufanyia mtumzima hivi huoni unajisema mwenyewe kwamba umeharibiwa bila hata kuulizwa masikini wa Mungu pole sana U know hahahahahahahaha

Le Mutuz
 
- Labda ailipe familia ya MWalimu kwa kumtukana Baba wa Taifa tena marehemu bila ya kosa, ok!!

Le Mutuz
LE MUTUZ aisee bado una bropaganda za kizamani sana,hayo ya kumtukana baba wa taifa yalikuwa ni upepo tu na yalishapit..wake up comrade we are in another decade..achana na siasa za kizushi wote tuliangalia hotuba ya lisu na hata yu tube ipo..waliozoea vya kunyonga kama wewe na familia yenu hamuwezi vya kuchinja..waliozoea uongo na cheap politics si rahisi ku adopt siasa za kileo...pole sana mzee mzima le mutuz
 
msitoke povu na watu wasio jielewa,kwn hamjui hao ndio waharibuji wakila jambo siku zote alafu wanakimbilia mwl!nyerere kwan mwl alikuwa hakosei ACHENI MAWAZO YA KIJINGA nae alikuwa mwanadamu pia kimsing anastahili heshima yake kama bb wa taifa tuchukue mazuri mabaya tupa uko ndio msemo wake ambao utadumu daima!leo ccm mmko kinyume kabisa,
 
- CCM inayokufa labda yako wewe mkuu kwani iliyoshinda Kalenga ni CCM ipi mkuu hawa ni lazima waambie na wapewe za uso Lissu ailipe Familia ya MWalimu kwa kumtukana bila sababu tena marehemu

Le Mutuz

unajua concept isemayo kuwa mahakama siyo mamako?inatumika hapa mkuu so kama familia iliona kuwa baba wa taifa (muite hayati siyo marehemu) kadhalilishwa walipaswa kushtaki maana sisi mfumo wa kimahakama ni adversarial na siyo inquistorial ya continental Europe.
 
Back
Top Bottom