CCM wajiandae kumlipa Tundu Lissu millioni 76

CCM wajiandae kumlipa Tundu Lissu millioni 76

- Si katangulia mwenyewe Sheria hajui Zitto kampiga mahakamani, Rais kamtwanga kama mtoto aibu tupu labda atulipe Taifa kwa kumtukana Baba wa Taifa tena maskini ya Mungu marehemu bila sababu ya msingi U know

Le Mutuz

Mtoto wa mzee Jumanne unamatatizo sana
 
Wewe ndiyo hamnazo kabisa. Mwenye akili angejadili kama anastahili kulipwa au hapana, siyo kuanzisha hoja nyingine ndani ya hoja nyingine.

Kweli kuna watu hata wangekuwa na umri wa zaidi ya miaka hamsini kama alivyo huyu mwenzetu, kamwe hawakui wala kuwa na busara na hekima.

- Labda ailipe familia ya MWalimu kwa kumtukana Baba wa Taifa tena marehemu bila ya kosa, ok!!

Le Mutuz
 
Hivi Mwalimu alimwita nani Mhuni vile?
John Malecela. Wakati ule sikuamini kabisa mzee kama yule kuitwa muhuni, ila siku hizi nimeamini kutokana na matokeo ya uzao wake.
 
mzee ndio maana tulikuambia utumiage ile ID nyingine unaona sasa! ila baadae ntafika hapo nyumbani..............
 
Le Mutuz kumbe unapenda kutukanwa!! Hapa umeyataka mwenyewe. Hiyo post na mada unayoiaznisha wala haina mahusiano. Kama familia itaona baba/babu yao katukanwa, basi wata-file kesi though ni kazi sana. Wengi hapa washang'amua nia yako...ni ku-divert hii topic
 
Kumbukeni hii niforum ya great thinkers, sasa kama topic ni kuhusu malipo stahiki anayotarajia kuyapata Bwna Lissu kwa ujinga wa maccm, habari ya Nyerere inaingiaje hapa? kama unaona inamashiko anzisha uzi hapa uone kama itakua sawa? acheni upuuzi wakati unajiita great thinkers. Mods, watu kama hawa ni big ban.
 
Sasa kama huyo Paschal ataipatia wapi hiyo hela yote,?
Labda auze mbuga ya urithi.
 
- Labda ailipe familia ya MWalimu kwa kumtukana Baba wa Taifa tena marehemu bila ya kosa, ok!!

Le Mutuz
Shauri la Lissu liko mahakamani lililosikilizwa na kuthibitishwa tena kisheria.

Je madai uyadakuayo yako kwenye mamlaka gani na katika misingi ya sheria gani mpaka sasa?
 
Back
Top Bottom