Ccm wachanganyikiwa Arusha


O

olengai

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
308
Likes
0
Points
0
Age
37
O

olengai

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2013
308 0 0
Ccm mkoa wa arusha hasa jimbo la arusha mjini, wanahaha kutafuta cha kufanya hasa kipindi cha uchaguz mdogo.katika uchaguz uliotangazwa wa madiwan kwa kata zilizowazi kote nchini mwakanin,ccm mkoa wa Arusha wanahaha kutafuta mgombea wa kushindana na upinzan hasa chadema katika kata ya sombetini kwan wengi wanaogopa kuaibika kama ile 4 bila.
Nmebahatika kutembelea kata hyo ya sombetin nakubain kuwa asilimia kubwa ya wananchi hawatak kusikia ccm,huku wagombea wengi wakitaka kujinad chadema.ofisi za ccm nyngi zmefungw.,mfn kule ngusero nje kdg na jiji bendera za chadema zipo kwa wingi na kila vikund vya watu 10 ukiwauliuza vp siasa huku, 9 wanakuambia siasa ni chadema tu huku mmjoa akiitaja ccm..
Ccm mnajiaribia wenyew kadr manavowafanyia vituko zaid upinzn na kukaa muda mrefu kwa kuiba pesa za wananchi
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
Hiyo Kata wasahau kwani raia hawajasahau 'mauaji ya soweto' ambapo walimpoteza Kamanda Mama mpambanaji wa ukweli na kiukweli ni muda mrefu sasa wanasubiri kwa hamu kuyashikisha magambalism adabu na pia kutuma salam kwa marehem Kamanda wao.
 
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
1,072
Likes
10
Points
135
M

Mboko

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
1,072 10 135
Maccm hayana chao Arusha hata atakaye simama kama mgombea ataogopa hata kupiga kampein.kwa ufupi hata kama Ikulu nzima ihamie Arusha hawawezi kushinda hiyo kata
 
L

lupe

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
5,659
Likes
5
Points
0
L

lupe

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
5,659 5 0
Maccm hayana chao Arusha hata atakaye simama kama mgombea ataogopa hata kupiga kampein.kwa ufupi hata kama Ikulu nzima ihamie Arusha hawawezi kushinda hiyo kata
Je magamba yakimwaga pesa itakuwaje?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Hata magamba yamwage fedha, arusha hawataeleweka.
 
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2012
Messages
523
Likes
177
Points
60
U

usungilo

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2012
523 177 60
Uzuri wa arusha sio sawa na tabora au songea au makete. Kule ukimwaga hela vijana wanazichangamkia, wanakula na kura hawakupi! Hawanaga cha huyu ametupa hela au sijui kanga! Tena wale wanaokuzunguka ndio watakao kufanyia hivyo. Napenda sana siasa za arusha. Hakuna uoga wala ujinga ujinga.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,807
Likes
701
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,807 701 280
hiyo kata atagombea NAPE tuone kama hatashinda!
 
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
505
Likes
14
Points
35
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
505 14 35
Wapi kamanda Alphonce Mawazo akakomboe kata take.
 
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
505
Likes
14
Points
35
mwenezi

mwenezi

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
505 14 35
Wapi kamanda Alphonce Mawazo akakomboe kata yake.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,502
Likes
3,770
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,502 3,770 280
Teh teh, naona umeya wa gaudensi limo mashakani, hiyo kata inakwenda Chadema live!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
34,092
Likes
14,033
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
34,092 14,033 280
Mkishawalewesha gongo watawapa kura na ndo mwisho wa maendeleo yao.
Wewe ni mchawi.....Biblia inasema usimuache mwanamke mchawi kuishi....
 
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,689
Likes
674
Points
280
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,689 674 280
ccm inakufa polepole lakini kwa uhakika.*
Arusha watu wengi wao wamesoma na wanaona mbali hasa kwa watoto na wajukuu wao.*
Mikoa mingine HASA DAR ina majuha kibao ambayo yanaangalia maisha ya leo tu,KESHO ITAJIJUA YENYEWE.
 
T

tumaini obedi

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
337
Likes
171
Points
60
T

tumaini obedi

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
337 171 60
uchaguzi utafanyika lini?, na tanzania nzima kutakuwa na kata ngapi? za kufanya uchanguzi sambamba na hiyo kata ya Arusha, mwenye kujua nisaidia
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
".........in the Deaths of SOWETO
........MANY YEARS HAS GONE BY NOW...... Still no sign of you,,,,,,, etc" by Lucky Dube.
 
Sir oby

Sir oby

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
328
Likes
23
Points
35
Sir oby

Sir oby

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
328 23 35
kamanda mawazo atawashika tena kupitia CDM, ccm walishakufa siku nyingi arusha, ngoja muone 2015 namna ambavyo yale yaliyotokea moshi yatatokea arusha cozi asilimia 85 itakuwa madiwani wa CDM
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,360
Likes
2,419
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,360 2,419 280
Wewe ni mchawi.....Biblia inasema usimuache mwanamke mchawi kuishi....
Heri mimi sijasema ingawa nilihisi hivyo


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,252,259
Members 482,061
Posts 29,801,906