CCM Waanza Kutekeleza Agizo la JK Kalenga

CCM Waanza Kutekeleza Agizo la JK Kalenga

Yaani hata vitu obvious namna hii, bado unaandika upuuzi huu ! Kwa faida ya nani ?

Jana kuna post moja nilikuita M-PUMBA-VU yaani mtu asiyeelewa hata akielimishwa sana !

Ukajibu kwamba wewe haujibu matusi ila unajibu hoja tu. Nikashangaa kwani mimi nimekuwekea neno na maana yake kutoka kwenye kamusi lakini bado hukuelewa na kuliita tusi ! Nikaona nisijibu hiyo post yako kwa sababu nilijua kwa u-pumba-vu ulionao bado usingeelewa !

Sasa itabidi nitafute neno lingine la kukuelezea vizuri, kwani naona hili halikufai tena, kwa sababu u-pumba-vu wako umevuka mipaka.....
Hii ni ahadi ambayo viongozi wa chadema waliitoa pale waliposema watahakikisha nchi haitawaliki
 
Baada ya M/Kiti wa CCM Taifa Kuwaagiza WanaCCM wenzake kuwa wasiwe Wanyonge kwenye Uchaguzi Mdogo wa Jimbo la Kalenga, Hatimaye Vijana wa Chama hicho wameanza kuonyesha nguvu na ukatili wao kwa kumchoma kisu cha Mbavu Ndugu Richard ambaye ni M/Kiti wa Tawi la CHADEMA la Kijiji cha Tagamenda siku moja tu baada ya Mama Mzazi wa Kijana huyo ambaye alikuwa Mjumbe wa Serikali ya Kijiji hicho kwa tiketi ya CCM kuamua kuhamia CHADEMA kwa madai ya kuchoshwa na siasa zisizokuwa na mwelekeo za Chama hicho

Tukio hili ni muedelezo wa matukio mengine kadhaa ambayo CCM wamekuwa wakiyafanya kwenye Kampeni hizi ambapo siku mbili zilizopita walimteka Paroko wa Chuo cha mission cha Katoliki kilichopo eneo la Tosamaganga kwa madai kuwa ni MwanaCHADEMA.

HATUTAACHA HALI HII IENDELEE

Pichani ni Daktari akiwa amezamisha kidole chake kwenye jeraha la Ndugu Richard wakati alipokuwa akimsafisha kidonda baada ya tukio hilo.
Hii ni ahadi ambayo viongozi wa chadema waliitoa pale waliposema watahakikisha nchi haitawaliki
 
Sio chadema wala ssiem wote waongo tu kwani hata hayo majimbo wanayoongoza cdm hakuna lolote,the same song
 
Idiot acha kudanganya watu eti cdm wanatafuta kuungwa mkono mpuzii usiekuwa na akili aibu hata haya mambo yametokea na ni ndugu yetu vyombo vya habari hata police walitoa taarifa unakurupuka usingizini unaongea utumbo.fikiri kabla ya kufanya
 
kama hawataki siasa ya vyama vingi basi vyama vifutwe ili tubaki na hicho cha kwao watutawale milele kuliko kufanyiana unyama kama huu.
 
Chadema ndio mnaotekeleza matukio haya, ndio mnaoratibu, ndio mnaopanga, ndio mnaoongoza, acheni kuuwa watu, acheni kujeruhi watu, mungu anawaona hata pale ambapo binadamu hawaoni. Tusameheni tafadhali...

Ningekuona una-ubinadamu kama unhelilaani kitendo hicho.Haijalishi nani amefanya ujinga huo wa kumpiga kisu mtanzania mwenzio bali haki itendeke na mhalifu atafutwe atueleze imekuwaje kufanya uhalifu huo.Si mwanachama wa CCM wla wa CDM mwenye haki miliki ya nchi bali sote Tanzania ni yetu.Hakuna mahali kwenye katiba ya nchi inayosema usipokuwa mwanaCCM unavunja sheria ya nchi.

Wote tukubali UKWELI MCHUNGU kwamba nchi yetu sasa ni ya siasa ya vyama vingi,na kuwa mpinzani siyo kuwa adui.CCM amkeni sasa watazania tunahaki sawa za kufuata na kuamini chama chochote cha siasa.Acheni propoganda za kijinga.CCM mlianza na CUF chama cha kidini,oh wameleta majambia,mkaja na NCCR na sasa CDM amkeni jamani asubuhi hii,jifunzeni upinzani kuwa ni kawaida tu kama Yanga na Simba
 
Back
Top Bottom