CCM Waanza Kutekeleza Agizo la JK Kalenga

CCM Waanza Kutekeleza Agizo la JK Kalenga


Mtatunga mengi na kupanga njama nyingi ovu ili ku buy sympathy ya watu hamtafanikiwa...

Ila nawaonea huruma wananchi wanaokuwa sehemu ya wahusika wa maigizo yenu maana inawagharimu sana na itawachukua muda kutambua udhalimu wenu...

Ni wakati muafaka kwa watanzania kukaa kando na siasa za CHADEMA maana mipango yao inawagharimu sana wananchi wasio na hatia..

Ipo siku unyama huu utawarudia hata kama watoto wa viongozi wa CDM wamekimbiziwa nje ya nchi..

Lusungo, mama aluyekuzaa wewe ahesabu ni hasara tu. Ni vile tu hajuoi ujinga wako mitandaoni. Namhurumia.
 
Lusungo, mama aluyekuzaa wewe ahesabu ni hasara tu. Ni vile tu hajuoi ujinga wako mitandaoni. Namhurumia.


Pole kama yanakuchoma..

Nitasema kweli daima fitina kwangu mwiko...

Hasara aipate kwa mimi kujitambua?
Acheni kugeuza miili ya watanzania wasio na hatia kuwa uwanja wa kufanyia mipango yenu miovu na dhalimu...
 
Naona umetafuta namna zote za kucritisize story, ukakwama, halafu ndio ukaja na kosa hilo la uandishi !.

Anyway jeraha kifuani, tumboni, kwenye kichwa etc.....ukweli ni kwamba Mungu ameanza kuwaumbua CCM live ! CDM siku zote wamekuwa wanasema CCM ndio wenye vurugu mara nyingi watu wamekuwa wana-waignore.....Sasa mambo yanakuwa wazi kabisa mbele ya macho ya kila mmoja:

- Juzi wamempiga padri bila sababu na padri anawafahamu waliompiga na ni maCCM...

- Hapa dogo kachomwa kisu ambacho inaelekea lengo ilikuwa ni kumuua na kama angekufa pale pale kabla ya kupata msaada probabaly ingekuwa ngumu kujua wahusika, lakini Mungu ni mkubwa, dogo anawajua watu wanne waliomshambulia kwa sura na majina na ni maCCM.

Utasema nini kama wewe ni mtu mwenye akili angalau kidogo na wakati huo huo una chuki na CDM ? Sana sana utaona hayo makosa ya uandishi na ofcourse huwezi hata kusikitika kwamba kuna mtu karibia angepoteza maisha bila kosa lolote !

Inasikitisha !

lakini picha inaonyesha jeraha lipo maeneo ya kifuani!! Anyaway, siasa za vurugu ccm na chaedema wote mnahusika.
 
Sahihi kabisa kutumia hiyo picha !

Hawa wa-pumba-vu wa CCM hawaachi kusema hakuna jeraha hapo ni maigizo tu....kwa hiyo ni sawa kutumia picha kama hiyo katika mazingira kama haya !

Kurugenzi ya Habari

Picha mliyotumia siyo ya ki weledi. Ingekuwa vyema kutoa picha baada ya kuwa amepewa matibabu na siyo hii!
 
Yaani hata vitu obvious namna hii, bado unaandika upuuzi huu ! Kwa faida ya nani ?

Jana kuna post moja nilikuita M-PUMBA-VU yaani mtu asiyeelewa hata akielimishwa sana !

Ukajibu kwamba wewe haujibu matusi ila unajibu hoja tu. Nikashangaa kwani mimi nimekuwekea neno na maana yake kutoka kwenye kamusi lakini bado hukuelewa na kuliita tusi ! Nikaona nisijibu hiyo post yako kwa sababu nilijua kwa u-pumba-vu ulionao bado usingeelewa !

Sasa itabidi nitafute neno lingine la kukuelezea vizuri, kwani naona hili halikufai tena, kwa sababu u-pumba-vu wako umevuka mipaka.....


Mtatunga mengi na kupanga njama nyingi ovu ili ku buy sympathy ya watu hamtafanikiwa...

Ila nawaonea huruma wananchi wanaokuwa sehemu ya wahusika wa maigizo yenu maana inawagharimu sana na itawachukua muda kutambua udhalimu wenu...

Ni wakati muafaka kwa watanzania kukaa kando na siasa za CHADEMA maana mipango yao inawagharimu sana wananchi wasio na hatia..

Ipo siku unyama huu utawarudia hata kama watoto wa viongozi wa CDM wamekimbiziwa nje ya nchi..
 
Yaani hata vitu obvious namna hii, bado unaandika upuuzi huu ! Kwa faida ya nani ?

Jana kuna post moja nilikuita M-PUMBA-VU yaani mtu asiyeelewa hata akielimishwa sana !

Ukajibu kwamba wewe haujibu matusi ila unajibu hoja tu. Nikashangaa kwani mimi nimekuwekea neno na maana yake kutoka kwenye kamusi lakini bado hukuelewa na kuliita tusi ! Nikaona nisijibu hiyo post yako kwa sababu nilijua kwa u-pumba-vu ulionao bado usingeelewa !

Sasa itabidi nitafute neno lingine la kukuelezea vizuri, kwani naona hili halikufai tena, yaani umezidisha ujuha zaidi.....


Ndo umeandika nini sasa? Waambie viongozi wako waache kuumiza watu wasio na hatia....

Miili ya watu si ya kufanyia propaganda Leo unashangilia ipo siku chambo utakua wewe ndipo utakapolia na kusaga meno..
 
Statement yako hainishangazi sana hasa nikizingatia upuuzi ambao umekuwa ukiauandika humu !

Kinachonishangaza ni kile ambacho akili yako inategemea ku-achieve kwa kupindisha hadharani kitu ambacho mtu yeyote mwenye uelewa wa kiwango cha chini kabisa anajua kwamba umepindisha !

Seriously, ninafikiria sana hili and I am trying hard to understand what is going on in your mind.....Naomba nisaidie ndugu yangu.....Hivi kweli unaamini kabisa kabisa, kwamba kwa mtu aliyesoma original post hapo juu na kuona hiyo picha atakuwa conviced na ulichoandika ?!.

Yaani madhumuni ya wewe kuandika haya ni nini ? Kuandika tu for the sake ya kuandika hata kama unajidhalilisha, au kuandika ili kuweka bayana maovu ya CDM kwani inaonyesha ndio nia ya post yako ! Kwa sababu kama nia yako hapa ni kuweka bayana maovu ya CDM, tafuta post nyingine kwa sababu hapa ni obvious kwamba unajidhalilisha kwani kila kitu kipo obvious for everyone to see !


Chadema ndio mnaotekeleza matukio haya, ndio mnaoratibu, ndio mnaopanga, ndio mnaoongoza, acheni kuuwa watu, acheni kujeruhi watu, mungu anawaona hata pale ambapo binadamu hawaoni. Tusameheni tafadhali...
 
Ni muda mrefu umepita ccm na viongozi wake wakiendelea kuwaona watanzania kama vile ni masokwe ambao hatujui chochote. Tabia hiyo wameendelea nayo hadi leo chadema imejaribu kuwaelimisha sana watanzania kuhusu uongo wa ccm baadhi wameelewa lakini kuna baadhi wamejifanya hawasikii hivyo kuendelea kudanganya na ccm. Tuangalie mfano mdogo wa kampeni za hapa kalenga leo ccm wameiongoza kalenga kwa zaidi ya miaka hamsini lakini ukisikiliza kampeni zao utachoka juzi mgimwa mtoto anatuambia atajua tuna tatizo la maji la muda mrefu hivyo tukimcha gua atahakikisha tatizo hilo linakwisha sasa atuambie ni kwanini ccm hiyohiyo imeongoza jimbo miaka hamsini hawakuliona tatizo hilo waje walione leo ??baba yake alituambia maneno hayohayo wakati anagombea ubunge na baada ya kupata hakufanya lolote leo hadithi ni ileile na wanataka wana kalenga tuwaelewe haiwezekani nimesikia maelezo ya kiongozi mmaja wa ccm anatuambia eti chadema wakija na chopa tusiende kwenye mikutano yao maana moshi wa chopa unasababisha kansa hayo ni maneno ya kiongozi mkubwa tu ccm anaona kama wana kalenga wote hatukwenda shule anaweza kutudanganya atakavyo sasa kama hata hivi tunavyovijua wanatudanganya je, hivyo ambavyo hatuvijui watatuambiaje ??kama tunaambiwa moshi wa edkopta unaleta kansa na tunakubali kwanini tusidanganywe wataleta maendeleo yaliyowashinda kwa miaka hamsini. Wanakalenga tuache ushabiki ccm wameshindwa na wanatudanganya .
 
Ni muda mrefu umepita ccm na viongozi wake wakiendelea kuwaona watanzania kama vile ni masokwe ambao hatujui chochote. Tabia hiyo wameendelea nayo hadi leo chadema imejaribu kuwaelimisha sana watanzania kuhusu uongo wa ccm baadhi wameelewa lakini kuna baadhi wamejifanya hawasikii hivyo kuendelea kudanganya na ccm. Tuangalie mfano mdogo wa kampeni za hapa kalenga leo ccm wameiongoza kalenga kwa zaidi ya miaka hamsini lakini ukisikiliza kampeni zao utachoka juzi mgimwa mtoto anatuambia atajua tuna tatizo la maji la muda mrefu hivyo tukimcha gua atahakikisha tatizo hilo linakwisha sasa atuambie ni kwanini ccm hiyohiyo imeongoza jimbo miaka hamsini hawakuliona tatizo hilo waje walione leo ??baba yake alituambia maneno hayohayo wakati anagombea ubunge na baada ya kupata hakufanya lolote leo hadithi ni ileile na wanataka wana kalenga tuwaelewe haiwezekani nimesikia maelezo ya kiongozi mmaja wa ccm anatuambia eti chadema wakija na chopa tusiende kwenye mikutano yao maana moshi wa chopa unasababisha kansa hayo ni maneno ya kiongozi mkubwa tu ccm anaona kama wana kalenga wote hatukwenda shule anaweza kutudanganya atakavyo sasa kama hata hivi tunavyovijua wanatudanganya je, hivyo ambavyo hatuvijui watatuambiaje ??kama tunaambiwa moshi wa edkopta unaleta kansa na tunakubali kwanini tusidanganywe wataleta maendeleo yaliyowashinda kwa miaka hamsini. Wanakalenga tuache ushabiki ccm wameshindwa na wanatudanganya .

Mtaji wa CCM ni ujinga na umaskini wa WATANZANIA
 
tanzania hakuna demokrasia hata kidogo...inauma na ina sikitisha....
 
naona wana-kalenga wanatekeleza maagizo ya CcM,.


Itawagharimu siku moja!
 
Walaaniwe chadema wanaouwa, wanaomwagia watu tindikali, wanaolisha watu sumu, wanaolipua watu kwa mabomu, wanaokata watu kwa mapanga. Walaaniwe chadema wanaochochea vurugu hapa nchini. Watanzania wamezidi kuwajua na kuwafahamu kuwa hawa ni magaidi manyang'au

Hii ni ahadi ambayo viongozi wa chadema waliitoa pale waliposema watahakikisha nchi haitawaliki
 
sumaye alitabiri kweli kwamba kikwete atatawala kwa mtutu wa bunduki na mkono wa damu
Hii ni ahadi ambayo viongozi wa chadema waliitoa pale waliposema watahakikisha nchi haitawaliki
 
tanzania hakuna demokrasia hata kidogo...inauma na ina sikitisha....
Hii ni ahadi ambayo viongozi wa chadema waliitoa pale waliposema watahakikisha nchi haitawaliki
 
Back
Top Bottom