CCM waacheni watoto wetu wasome... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM waacheni watoto wetu wasome...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Aug 3, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    chipukizi.jpg Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Profesa Peter Msolla akikagua gwaride la watoto walioachishwa masome kwa takribani mwezi mzima kujiandaa ujio wa mjumbe huyo. swali langu kwa wana-JF je chadema, CUF, UDP,NCCR Manunuzi, Sau nk nao wana ruhusiwa kuwatumikisha watoto wadogo namna hii kwenye maswala ya kisiasa.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,301
    Likes Received: 2,330
    Trophy Points: 280
    wazazi wanaoruhusu watoto wao kulipokea hilo galasa ndio wana mtindio wa akili..
     
  3. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Poleni watoto
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,779
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 280
    mapenzi hayalazimishwi. ccm wanalazimisha watu kuwapenda.
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,113
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Na hawa wakikuwa tu na kujitambua wanawageuka !
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Msiumize vichwa hata sisi hao Chipukizi tunao!
    [​IMG]
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mkuu hao inaonekana ni familia tofauti kabisa na mada ambao kimsingi waliacha masomo yao kwa muda mrefu kila siku wakijiandaa kumpokea mjumbe huyo wa CCM.. mjumbe wa kamati kuu ya CHadema anaweza kufanya haya kwenye shule yoyote ya msingi, je kisho yake hatuta sikia matamko makali kutka kwenye serikali, mbona haya wameyazuia hata kwenye vyuo ambao ni watu wazima...
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Ukiwaangalia hapo unaona watoto wame vaa sare za shuleni kabisa....
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Hivi unajua kua vijiji mwalimu mkuu ni mtu mkubwa sana, akisema kesho wanafunzi wote mje na sado ya mahindi wazazi watatii.. sasa hapa mwalimu mkuu aliamulishwa na akina Nape akikataa ajira ataikosa utafikiri shule ya baba yao.
     
  10. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maarifa ndio chakula cha akili...
     
Loading...