CCM: Serikali iifute kodi ya Sh 1,000 kwa simcards!

CCM: Serikali iifute kodi ya Sh 1,000 kwa simcards!

Kodi hii ya line ni muhimu sana kutozwa ila si kwa kiwango hicho kwani ni kikubwa na sio kila mwezi,na kama itasimamiwa vizuri inauwezo wa kulifikisha taifa mbali zaid;maana hayo ni makusanyo makubwa sana wala hajawahi tokea kwa sababu kodi haiangalii km ww ni mlemavu au laa.Na watukusanya kwa zaidi ya 65%ya watanzania wapatao milion 50.Huu ni mtazamo wangu tu!
 
Jk na serikali yako mmetupatia watanzania ugonjwa wa kulalamika lalamika tu... kwanini hamfanyi maamuzi?
 
Huu ni usaliti, uzandiki, na unafiki mkubwa tena kuwahi kufanywa na CCM. Nape bila ya kuwa na soni anasimama hadharani na kusema SIYO, ili hali Wabunge wote wa CCM walisema NDIOOOO!!!
Huu ni miongoni mwa maamuzi ya kolevi yanayofanywa na CCM, mara baada ya kuona upepo unawapeleka siko. Ndio maana hata Serikali ya JK huwa inatoa kauli tofauti juu ya tukio moja, huku kila mmoja akisema yeye ndiye msemaji.
Nape na chama chako cha kijani kinadharaulika sana. Hizi ni siasa za miaka kabla ya 1960. Je kuna tofauti gani baina ya CCM na upinzani!
 
CCM wanadhani kuwa watanzania hawana akili? Mlipa kodi ya mshahara ni huyo huyo, line za simu ndiyo huyo huyo, huyu ng'ombe anayekamuliwa kila kitu itakuwaje?

Watu wamechoka na maisha haya, badilikeni.
 
Kodi hii ya line ni muhimu sana kutozwa ila si kwa kiwango hicho kwani ni kikubwa na sio kila mwezi,na kama itasimamiwa vizuri inauwezo wa kulifikisha taifa mbali zaid;maana hayo ni makusanyo makubwa sana wala hajawahi tokea kwa sababu kodi haiangalii km ww ni mlemavu au laa.Na watukusanya kwa zaidi ya 65%ya watanzania wapatao milion 50.Huu ni mtazamo wangu tu!

Ni kwa nini wabuni njia ya kujipatia kipato kwa kuwanyonya masikini tu?hao mapapa wenye mitandao,migodi nk wao kwa nini wahurumiwe?
 
Wakati Brazil wanaingia mitaani na mabango kwa hasira kuitamkia serikali kwamba wamechoka na wafute madudu yao,
SISI TUNASHINDA JF kulalamika,wacha watunyonye tuh,tumezid kuwa malofa sisi...
 
waandishi wa habari bongo wapo cheap sana, vyombo vyao vimetekwa na mafisadi....ccm wasizani tumelala, tunaelewa kila kitu sio mjini wala vijijini....chama gani kinacho dharau wanachi izi ni dhahiri zarau tena kubwa.
 
Unahitaji kuwa na akili sana ili kukosa jibu la swali, maana mjinga hujibu chochote. NAPE ULIKUWA WAPI, WABUNGE WA CCM WAKATI Wanapitisha upuuzi huo?
 
Hakuna tija kwa maslahi ya taifa kujaza wabunge wa chama kimoja bungeni.

Haya ndio matokeo yake, na Watanzania tusilalamike, tumejenga ushabiki wa chama, sasa tuvumilie mizigo tunayobeba kwa maamuzi yetu.

Ila tuna nafasi ya kubadili 2015.
 
Wanasiasa ni watu wa hovyo kabisa tena ni popo. Ili nchi kama Tanzania ipate maendeleo ya kweli ni bora wanasiasa wapigwe marufuku tu nchi ikabidhiwe kwa JWTZ.
 
watufafanulie utozaji wake kama kwa siku watachukua shs 33/- kwa kila line kwa siku sioni ubaya wake pia matumizi ya hovyo ya simu yatapungua.pia ni mfumo wa serikali nyingi duniani
 
CCM ni wanafiki. Wanajibadili kama kinyonga ili WaTZ tudanganyike. Haki ya kweli kwa hili hatudanganyiki.
 
Huo ndio unafiki dhahiri wa CCM!tarehe 19th august tuzizime simu zetu zote kwa saa 24,wape ujumbe na wengine

Hii ni nzuri, naomba tuendelee kuhamasishana, Nalipa kodi kwa kasalari kangu zaidi ya Tsh. laki 6 kwa mwezi, bado wanakaba buku kwa simu yangu, na nina sim card 7, tigo 2, voda 2, air tel 2 na zantel 1, kwa majukumu yangu siwezi kukwepa kutumia hizo simcard, ni wazi huu ni unyonyaji wa wazi
 
Hii ni nzuri, naomba tuendelee kuhamasishana, Nalipa kodi kwa kasalari kangu zaidi ya Tsh. laki 6 kwa mwezi, bado wanakaba buku kwa simu yangu, na nina sim card 7, tigo 2, voda 2, air tel 2 na zantel 1, kwa majukumu yangu siwezi kukwepa kutumia hizo simcard, ni wazi huu ni unyonyaji wa wazi

wewe una afford kabisa. Kama kodi yako ni laki sita kwa mwezi maana yake una take home 10M+ kwa mwezi, sasa huoni hiyo elf saba kwa sim card 7 ni negligible, lipa bana acha ubahili au na wewe ni wakutoka kule milimani kwa wabahili?
 
Hawa watu huwa hawana kumbukumbu na sijui inawezekanaje chama kimoja kinachoongoza serikali moja kikawa na maamuzi yanayojipinga na bado kikajiona kiko salama!

Soma na haya matamko: Mwigulu Nchemba: Tunaupinga uamuzi wa Waziri Kagasheki kuhusu Loliondo na nyingine CCM Ngorongoro kuipinga Serikali kutwaa ardhi
Observation yako ni ya muhimu sana mkuu.
Mwigulu et al wanapigania kujenga majina yao na maslahi yao ndani ya chama, hako hapo kwa maslahi mapana ya taifa, ndio sababu pale maslahi yao yanapoguswa wanapiga kelele, ila yasipoguswa wanapongezana.
Hilo la Loliondo ni kwamba Mwigulu alibwagiwa kadi za chama chake (wanachama walijivua gamba), kwamba arudi nazo kadi hizo Dodoma makao makuu, kwa sababu serikali inawapokonya ardhi wanachama wa chama chake. Hapo maslahi ya chama chake yaliguswa na serikali na alionja machungu ya wananchi. Hili na Nape kupinga tozo kwenye simcard nalo lazima litakuwa na impact kwenye maslahi ya chama chao somewhere, ndio sababu wanapiga kelele. Wapinzani wakipiga kelele inaonekana walalamishi, now kibao kimehamia chama tawala kulalamika.
 
Ccm ni maarufu sana kwa kudandia hoja za upinzani! Mlikua wapi kupinga kwenye kamati za Bunge?
 
Back
Top Bottom