CCM ni waongo kupindukia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM ni waongo kupindukia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja, Sep 16, 2012.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimeshindwa kutoa Hilo picha , ila tazama blog ya Ccm utaona wameweke picha mbili za ridhiwani Akita kwenye Kikao Kimoja ila kavaa nguo tofauti moja kavaa Shati la kijani wanasema alikuwa anachangia , ila ukiangalia picha ya tatu utamuona kavaa Shati lenye weupe wakati amekaa Akita anaongea Michael uledi .

    Wataalamu wa it nenda www.ccmblog.com utaona na ziwekeni hapa hiyo picha , hii ni dalili ya wazi kuwa Ccm kila kits hata kwenye blog Yao wenyewe wan.achakachua ? Kwa masilagi ya nani.

    Angalia picha ya tatu na ya tano , Wenye mautundu ziwekeni
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145

    It is very UNFAIR sikuona hiyo PICHA... but we gave the hit that damn website [www.ccmblog.com]

    Inasikitisha watu kuweka habari nusu...
     
  3. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    WEWE ULIKUWA HAUJUI KUWA NI WAONGO MPAKA LEO HII!! HEBU NENDA KAONE MAISHA YA WANGONI NA JINSI WALIVYOKUWA HAWANA KAZI, NDIPO UTAJUA NINI MAANA YA AHADI ZA UONGO! miaka 50 baada ya uhuru hapo songea hapana hata day worker! lakini wangoni wanombwa kuimbia chama tuu na ahadi nyingi za hewa!!!!!!!!
     
  4. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,601
    Likes Received: 4,652
    Trophy Points: 280
    Picha hizo mbili unazozitaja ni hizi hapa, duh! CCM kwa kuchakachua!

    [​IMG]






     

    Attached Files:

  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    Sina hakika kama picha ya pili aliyevaa shati jeupe ni Ridhiwani, na hata kama ni yeye tujue vikao hufanyika muda mrefu na huwa na mapumziko, inawezakana kuvadili nguo kwa ajili ya kujinafsi.
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hujui hata watu wako ama kweli mfu hajiombei utakaso
     
  7. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mlioziweka, mkutano ni huo huo , sasa kila akichangia ananda kubadi nguo? AMA ankl kova kasha wapa maujanja ya mkenya aka ulimboka?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa waongo waongo sana, wamezoea kudanganya danganya tu.
     
  9. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umekosea, blog ya ccm ni: ccmchama.blogspot.com
     
Loading...