Uchaguzi 2020 CCM na kampeni chafu dhidi ya Mbowe jimboni Hai

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
11,759
2,000
Nimefuatilia Kampeni za Rais Magufuli Jimbo la Hai kwa Mhe. Mbowe Hakika ni Propaganda, uongo, Siasa maji taka kumchafua Mhe. Mbowe.

Magufuli amesema kwa miaka yote 5 Mhe. Mbowe hakuna alichochangia katika maendeleo ya wana Hai. Kwamba Mbowe alikuwa akitoka nje wakti wa Bajeti na alikuwa haongei na Mawaziri wa Miundombinu, Afya na Elimu ndiyo maana Hai imechelewa Sana!!! Msikilize Mhe. Mbowe akiwa Bungeni:


Wakti Magufuli anasema maendeleo hayana CHAMA bado ameonekana kujipinga mwenyewe kwa kudai hakuwa na Connection ya kufanya kazi na Halmshauri ya Hai kwa vile Mbunge ni wa CHADEMA!
WHAT A CONTRADICTION?

Rais Magufuli anaonekana ni mwongo, mnafiki na MBAGUZI kwa kuyatenga majimbo yanayoongozwa na Upinzani waziwazi. Hii nchi Ni ya mfumo wa Vyama vingi hivo Rais anayechaguliwa hawezi kukataa kupeleka maendeleo ya jimbo fulani kwa vile tu wamechagua Wabunge na Madiwani toka
Chama Cha Upinzani!
Amebaki kutumia taasisi za serikali kujaza watu kwenye mikutano
IMG-20201022-WA0003.jpeg
 

Kapwil

JF-Expert Member
Sep 5, 2018
2,083
2,000
Chadema mlizaliwa na matusi ?
Hivi huoni aibu kuwasemea mambulula kama hawa kichwani mbona unaonekana uko smart lakini umeamua kuiwekeza akili yako tumboni?matusi ni ninyi mnaojitukana ulishawahi ona wapi mgombea wa chadema anafanya hivi?
IMG_20201022_230227.jpeg
IMG_20201022_230224.jpeg
 

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
6,084
2,000
Mtukufu magufuli kaanza kampeni tokea 2016 anazunguka Nchi nzima akigawa pesa mpaka juzi juzi siku chache kabla ya kampeni kuanza alinunua jogoo kwa Tshs laki moja kule Rufiji na kumwahidia mzee mmiliki wa jogoo kumsajili kuwa baba yake wa hiali

Mzee hamnaxo huyo!
 

Attachments

  • images (4).jpeg
    File size
    53.1 KB
    Views
    0

zandrano

JF-Expert Member
Jan 24, 2017
1,490
2,000
Mbowe kwisha habari yake trh. 28/, lkn pia akiwa nje ya bunge itamsaidia sana kupata muda wa kuimarisha chama
 

msnajo

JF-Expert Member
Jan 20, 2011
3,024
2,000
ni sehem moja yapo ya kuonyesha nyie sio mazima, pale ambapo mnaonekana sio wazima lazima tuseme
Changia mada acha mahaba, hizo ni tabia za kimalaya!! We ndo mzima wakati huelewi hata unachoandika??
 

Mzalendo2015

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
6,084
2,000
Naomba kujuzwa. yeye alifanya nini Chato ktk kipindi chake cha ubunge miaka 15?

Hakuna Lolote alilofanya miaka yote 15. Hakuna maji, hakuna barabara, Hakuna shule, Hakuna Zahanati hakuna what you name it!
Mambo yote yanayoonekana Chato kwa sasa ni yale ameyafanya baada ya kuingia kwene Urahisi:
1...Uwanja wa Ndege Chattle(Ufisadi)...!
2....Mbuga ya Wanyama Burigi(Ufisadi)
3.....Taa za barabarani(Ufisadi).
4......Barabara za Lami.
Bado hajafanya mpaka Sasa:
1......Maji bado tatizo Chattle.
2......Huduma za Afya bado.
3......etc!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom