CCM Mambo Yanaenda Vibaya. Tusijidanganye

CCM Mambo Yanaenda Vibaya. Tusijidanganye

Mbona umechelewa sana ! Mwenzio Mange kalianzisha kitambo sana .
Bavicha mmeshindwa kabisa kuitikisa ccm sasa mnaamua kumsapoti huyo mwanamke? Aka kweli ccm noma, safari hii lazima mtage...tena mayai viza
 
Daàaah vijana wa kitanzania tumekuwa malimbukeni sana wa mitandao. Mtu makini hawezi kuandika vitu vya kipuuzi kama hivyo. Siasa za uchochoroni
 
Kuna vitu hapa nahisi vinanisukuma kuona kuna jambo haliko sawa
-Mkuu huyu ni mwanaCCM aliyekipigania chama kwa mtazamo wake ila kakosa uteuzi hilo ni mosi.
-Pili mke wake alikua anamsubiri ili amuonyeshe kadi halafu aitie mafuta mumewe akimuangalia kisha akaichoma moto (huyu sio mwanaume wa Afrika hii na sio mwanachama kwa aina ya ya wanachama niwajuao huku Afrika)
-Tatu mkewe kamtishia nafikiri labda hii ndio habari kwamba akimuona na watu wa CCM atamuachia Mji, Nina mashaka na aina ya huyu mwanaume ni kweli huyu ni mwanaume wa kiafrika au amekua imported kutoka mahala flani.
Kama hii stori hujatunga jitizame upya uanaume wako huwezi kuimudu familia yako kiasi mke anatenda atakavyo kwavitisho.
Sijawahi kuwa mwanachama wa chama cha siasa ila kwa kua nawajua wanavyama wa vyama vya siasa na uumini wao mke ajaribu kuchoma kadi ya mwanachama wa CCM, CUF au CHADEMA nafikiri atakua anatafuta mauti.
 
Kuna vitu hapa nahisi vinanisukuma kuona kuna jambo haliko sawa
-Mkuu huyu ni mwanaCCM aliyekipigania chama kwa mtazamo wake ila kakosa uteuzi hilo ni mosi.
-Pili mke wake alikua anamsubiri ili amuonyeshe kadi halafu aitie mafuta mumewe akimuangalia kisha akaichoma moto (huyu sio mwanaume wa Afrika hii na sio mwanachama kwa aina ya ya wanachama niwajuao huku Afrika)
-Tatu mkewe kamtishia nafikiri labda hii ndio habari kwamba akimuona na watu wa CCM atamuachia Mji, Nina mashaka na aina ya huyu mwanaume ni kweli huyu ni mwanaume wa kiafrika au amekua imported kutoka mahala flani.
Kama hii stori hujatunga jitizame upya uanaume wako huwezi kuimudu familia yako kiasi mke anatenda atakavyo kwavitisho.
Sijawahi kuwa mwanachama wa chama cha siasa ila kwa kua nawajua wanavyama wa vyama vya siasa na uumini wao mke ajaribu kuchoma kadi ya mwanachama wa CCM, CUF au CHADEMA nafikiri atakua anatafuta mauti.
 
Watoe ushuhuda duh!! Ha haa haa!!. Waliokatwa mikia?
Ilikuwa kali!
 
Mkuu kama wewe ni Kada wa CCM na umekipigania chama chako cha CCM tangu 89 na unaona kuna UDIKITETA ndani ya chama cha CCM si UTOKE kimya kimya?

Kuzichoma,
Kuzitafuna ama
Kuzitupa kadi za CCM za familia yako ni UAMUZI wako mwenyewe na familia yako na haimaanishi watanzania wote walio chama hicho watachoma zao.
Kumbuka demokrasia ni haki yako ya kuhamia chama chochote ili mradi hujavunja sheria!
Si lazima UPIGE MBIU!!!
Tangu lini kigodoro kikachezwa kimyakimya,bila shamra shamra?

Hasa hasa kigodoro cha mwajuma ndala ndefu na asha bonge kilichoandaliwa maalum kuisuta lumumba!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom