CCM JUU: kwa mwendo huu tuambiane jamani?


Xuma

Xuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
639
Likes
31
Points
45
Xuma

Xuma

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
639 31 45


Inasemekana ni takrima kwenye kampeni huko Igunga jamani walio huko tupeni ukweli wenyewe wajameeni!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
kule ni maji ya utosi wamebaki kurusha risasi tu
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
View attachment 38071

Inasemekana ni takrima kwenye kampeni huko Igunga jamani walio huko tupeni ukweli wenyewe wajameeni!

Hii picha ilichakachuliwa pale Manzese na ni ya zamani ndio waileta leo humu jamvini, kweli uko mbali na matukio
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
View attachment 38071

Inasemekana ni takrima kwenye kampeni huko Igunga jamani walio huko tupeni ukweli wenyewe wajameeni!
Xuma hizi ni mada gani ? Mbona haya mambo mnarudia rudia kwani nayo hii wataka iwe thread mpya ?My foot watu wapya JF mh
 
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
538
Likes
161
Points
60
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
538 161 60

Hii picha ilichakachuliwa pale Manzese na ni ya zamani ndio waileta leo humu jamvini, kweli uko mbali na matukio
Usijiaibishe kwa kukosa uelewa. "Inasemekana" na "tupeni ukweli wenyewe" ni baadhi tu ya maneno yanayohitaji kuthibishwa kwa ndio au hapana. Hata kama ni Manzese zamani, unachothibitisha ni kwamba mambo ya namna hii yapo. Ulipaswa kusema tu kuwa haikutokea Igunda mwaka 2011 bali Manzese mwaka fulani. Tulia kabla hujatoa comments, tafadhali.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Usijiaibishe kwa kukosa uelewa. "Inasemekana" na "tupeni ukweli wenyewe" ni baadhi tu ya maneno yanayohitaji kuthibishwa kwa ndio au hapana. Hata kama ni Manzese zamani, unachothibitisha ni kwamba mambo ya namna hii yapo. Ulipaswa kusema tu kuwa haikutokea Igunda mwaka 2011 bali Manzese mwaka fulani. Tulia kabla hujatoa comments, tafadhali.
Mkuu tuliza munkari hii ndiyo JF!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
ID ya mleta mada ina utata kibao.
 
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
2,532
Likes
11
Points
135
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
2,532 11 135
nimecheka sana...! hiyo picha ya ubweche inanikumbushia wale wazee wa matamko!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,678
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,678 280
nimecheka sana...! hiyo picha ya ubweche inanikumbushia wale wazee wa matamko!
Nani Heche au Mbowe hawa ndio wazee wa matamko!
Heche taingia achaguliwe Bavicha mpaka leo kaishatoa matamko zaidi ya 100.

Vipi lile tamko la Mbowe kwenda kuvamia ofisi za Manispaa ya Arusha limeishia wapi?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
How can we avoid duplication of topic???. Hey! Mods futa hi mambo.
 
B

ben genious

Senior Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
176
Likes
0
Points
0
B

ben genious

Senior Member
Joined Jun 4, 2011
176 0 0
Nani Heche au Mbowe hawa ndio wazee wa matamko!
Heche taingia achaguliwe Bavicha mpaka leo kaishatoa matamko zaidi ya 100.

Vipi lile tamko la Mbowe kwenda kuvamia ofisi za Manispaa ya Arusha limeishia wapi?
hivi wewe kichwa nazi huwa sielewi unashabikia chama gani, mi mtu wa ajabu sana
 
T

tweve

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
695
Likes
4
Points
35
Age
46
T

tweve

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
695 4 35
wazee wa matamko ni ba............ta teh teh.maana wao ukiwapa ubwabwa tu hushusha hasira.
 
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
2,532
Likes
11
Points
135
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
2,532 11 135
hivi wewe kichwa nazi huwa sielewi unashabikia chama gani, mi mtu wa ajabu sana
kichwa nazi yeye anasema hana dini wala chama......ila yeye haipendi CHADEMA na UKRISTU. Ukichanganya na za kwako utajua yupo upande upi!
 
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
2,532
Likes
11
Points
135
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
2,532 11 135
Nani Heche au Mbowe hawa ndio wazee wa matamko!
Heche taingia achaguliwe Bavicha mpaka leo kaishatoa matamko zaidi ya 100.

Vipi lile tamko la Mbowe kwenda kuvamia ofisi za Manispaa ya Arusha limeishia wapi?
Heche&Mbowe hawana njaa kama wale wafuga ndevu!
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912