GE2025 CCM inaangamia kutokana na viburi vya watawala

GE2025 CCM inaangamia kutokana na viburi vya watawala

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,768
Reaction score
165,392
CCM hii sijui viongozi wake wana upeo wa aina gani!

1.Mtu kama Harbinder Seth unamuwalikaje achangie kampeni ukijua record yake ni chafu? Akili gani ilitumika hapa?

2. Unawezaje kukubali kuchangiwa na club ya soka ambayo sio tu ina mashabiki wasio wana CCM, bali unahatarijsha club yenyewe kwa kukiuka sheria na Kanuni za Shirikisho la Soka Duniani (FIFA)

3. Yanga yenye wapenzi wengi ikifungiwa, SAMIA na CCM watakuwa na hali gani kisiasa kwa kuiponza Yanga?

HIiki ni kiburi tu au ndio sasa wamekataa tamaa jumla kuwa hawakubaliki hivyo ni bora tu wafanye wanavyotaka?

Mshauri wa CCM na Serikali, ni nani huyo?
 
Hapa ni waaaapi ???!
Ngoja Tusubiri tuone karma labda itafanyaje 😳 !
But otherwise hamuna kitu Bandugu !
Na Polepole analijua hilo vizuri sana ! 😄😅🙌
 
Sasa nimeanza kuwaelewa wale ndugu wachache wanaotaka kifo cha Rais aliyepita kichunguzwe! Haya matukio ya kisiasa yanayotokea kipindi hiki, hakika yanatafakarisha sana.
Nadhani wana hoja.
 
Back
Top Bottom