CCM ilivyomfanyia unyama Mbunge Rose Kamili Iringa

CCM ilivyomfanyia unyama Mbunge Rose Kamili Iringa

Mkuu acha kutetea uozo, yaani Mtunga sheria anakuwa Mtoa rushwa achekewe? walimpiga kutokana na hasira tu na si vinginevyo.

laki tatu unusu utawapa watu wangapi ? Kwa faida yako tu ni kwamba kila ubaya utalipwa ! Maana tunayo majina na anuani za wahusika wote .
 
KIKWETE NA HUYO MWENYEKITI WAKE WA CCM WAPELEKWE MAHAKAMANI WAKAJIBU..Inasikitisha sna ccm ni zaidi ya shetani mlawatu

Du nahisi hujui ulijualo kati ya JK na MWenyekiti wa CCM.
 
Umeniuma sana, kumtanua miguu na kuanza kumkanyaga kisa siasa tu.!!

Machozi yamenilengalenga......
 
huuu ni unyama usiokubalika hata kidogo....nadiriki kusema 2015 watu watauana in the name of politics..haya yote kayaleta kikwete na goons wenzake hapo cccm.
mbona nziza Ben siasa zilikuwa za kiistaharabu sana u..huu kikwete and his fellow junks wameiingiza nchi kwenye siasa za kifedhuli sana.
 
CCM alikulia kule, akahamia CDM, wakamtumia kufungua kesi uchwara!!! Iliposhindikana wakamshikisha adabu!!!! CCM wanaamini kwa "wapigwe tu".
 
Nampa pole ila atambue kuwa Mtoa rushwa ni adui mkubwa sana tusiwaonee huruma hata kidogo!

Ni vema upumb.avu wako ukauweka pembeni NYAU we!! 350,000/- na pound 500 ndio alizokuwa akitoa rushwa? dhambi hii mnayoifanya haita waacha na malipo yatatokea soon libunge lenu limoja lazima life tena.
 
Nalaani kitendo cha kumkanyaga bibi wa watu sehemu za siri hasa ukizingatia sehemu hizo alikuwa anapumzika padre Slaa.

Haaa! Haaah! Haaah! Mkuu noma wamekanyaga sehemu watu huwa wanagharamia?!.
 
Nakumbuka wakati ule CHADEMA walopomdhalilisha yule mama DC wa Igunga niliandika haya mambo ya kuvamia vikao vya watu na kuwadhalilisha yatakuja kuwarudia CHADEMA. Hivi kuna ubaya gani mtu kufanya vikao vya ndani vya kampeni? Kama kuna tatizo basi polisi wajulishwe na sio hii ya vikundi vya vyama kuanza kukamata watu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom