CCM ilivyomfanyia unyama Mbunge Rose Kamili Iringa

CCM ilivyomfanyia unyama Mbunge Rose Kamili Iringa

I wouldn't put this past ccm. It is not beyond them.

Mwenyekiti wao kasema wazi kwamba Kamati Kuu ya ccm ilizungumzia swala la fujo na wakaamua kuwahimiza vijana wao wawapige wapinzani.

Watu wenye historia ya kutoa watu meno bila ganzi, na hata kucha, wenye Waziri Mkuu anayehimiza "wapigwe tu", watashindwa kuteka, kupiga na kudhalilisha wapinzani wao wakati wa uchaguzi? Jibu ni hapana!

Just imagine: polisi wamesema walipokea malalamiko ya mbunge kutoa rushwa, na malalamiko ya mbunge kutekwa na kuteswa wakati huo huo, na wakatajiwa watekaji, kisha wakamkamata tu mbunge na kuwaacha watekaji wake huru.

We are being governed by criminals.
 
Green guard sijui kuna mwisho wenu na utakua mbaya saana....BELIEVE ME malipo ni hapahapa..tusubiri tu 2015 mtaiona nguvu ya umma hata polisi wanavyowasaidia hawatatosha..tumeichoka CCM so Don't change what you ca't change
 
Hawa siyo watu wa kuaminika;
Wanayaanza wenyewe halafu wanabaki kulia lia tu;

Ni kwa vipi aliweza kujitenga na wenzie,
Kuna mengine ambayo hapendi kuyaweka wazi.

kwahiyo kujitenga ni kosa linalostahili adhabu iyo?
 
Usipe daraja la heshima kumwita huyo mama huyo ni jinga jike linatumiwa bila kujijua. Anafikiri kwa kuwa kimegeo cha padri slaa watu watamuogopa. Rushwa ni adui wa haki wangemwadhib tuu ili nxt tym asirudie

Join Date : 5th February 2014
Posts : 10
Rep Power : 309
Likes Received1
Likes Given0​
 
Join Date : 5th February 2014
Posts : 10
Rep Power : 309
Likes Received1
Likes Given0​

Ha ha ha ha kimyaaaaaaaaa.....kama...umempa chake kaingia juzi tu maneno kibao afu ya unafki
 
Ungesoma tu huu uzi hapo juu usingetokwa na povu hivyo. Kipimo cha nini kwani yeye hajui sehemu zake za siri zipo wapi?

kipimo au maelezo/uthibitisho wa daktari ndio nilikuwa na maanisha....
inaonekana ww ndio unatokwa na mapovu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom