CCM ilivyomfanyia unyama Mbunge Rose Kamili Iringa

CCM ilivyomfanyia unyama Mbunge Rose Kamili Iringa

Ni vema upumb.avu wako ukauweka pembeni NYAU we!! 350,000/- na pound 500 ndio alizokuwa akitoa rushwa? dhambi hii mnayoifanya haita waacha na malipo yatatokea soon libunge lenu limoja lazima life tena.

Mkuu kazi ya kichwa sio kufugia nywele tu, fikirisha ubongo wako....nimesema nimesikitishwa sana kwa kichapo alichopewa huyu mtoa rushwa!! ila, liwe fundisho kwa wabunge wengine wenye lengo kama hili, kwa nini uwanunue watu kwa vijipesa vyako? 350,000 ni pesa nyingi sana kwa vijijini.
 
laki tatu unusu utawapa watu wangapi ? Kwa faida yako tu ni kwamba kila ubaya utalipwa ! Maana tunayo majina na anuani za wahusika wote .

350,000 ni pesa nyingi sana vijijini! Kuwen Fair kwa nini mnamtetea Muhalifu? yaani mtu atoe rushwa achekewe? Kha!!
 
Mkuu kazi ya kichwa sio kufugia nywele tu, fikirisha ubongo wako....nimesema nimesikitishwa sana kwa kichapo alichopewa huyu mtoa rushwa!! ila, liwe fundisho kwa wabunge wengine wenye lengo kama hili, kwa nini uwanunue watu kwa vijipesa vyako? 350,000 ni pesa nyingi sana kwa vijijini.

Bado haipelekei Mtu yoyote kuwa na nguvu zaidi ya sheria zilizopo.Hakuna mtu mwenye haki ya kumdhuru mtu mwingine kwa kisingizio cha rushwa u kitu chochote.Je,hao wanaotuibia na kupeleka pesa zao USWIS na kwingineko mmewadhalilisha?Je,wauza unga mmshawafanyia kitendo mlichowafanyia huyu?Kuwa binadamu na si mnyama aweza hata kuwa MAMA yako huyu Mama.Unaisikitisha na kuudhi.
 
Mamlaka toka hata kabla ya 2010 ni kutaka Jeshi la Polisi kutoa msaada kwa Dola kuua upinzania alianza Mahita kule Pemba 2001, Mwema kule Arusha January 2011 na Iringa Mwangosi acha Igunga, Busanda, Tarime, Shinyanga Mjini na kwingineko kwingi. CCM bila msaada kwenye "tuta" (Polisi na Green Guards/Thugs) itakufa ndiyo maana Ole Sendeka aliangusha chozi la mamba kuhusu kura ya wazi majuzi. Masele alishindwa na muuza kuku Shinyanga Mjini. Maovu ni mengi naomba niishie hapa. Those who are ruining the World will be ruined during Judgement Day. Amen
 
ccm watekaje na walaaani mashetani wakubwa....
 
Hawa siyo watu wa kuaminika;
Wanayaanza wenyewe halafu wanabaki kulia lia tu;

Ni kwa vipi aliweza kujitenga na wenzie,
Kuna mengine ambayo hapendi kuyaweka wazi.

umezidi ushabiki kuliko utu aisee to much kwa binadamu mwinzie kisa una benefiti hafu kwa mwan... ni kitendo cha kulaniwa na yeyote mpenda amani
 
Kuna siku tutalipiza kisasi, Ipo siku inakuja, uvumilivu una mipaka yake mbona.......
 
Tumefikia hatua mbaya, huu unyanyasaji wanaofanyiwa watu nasi tunaufurahia. Unajenga chuki miongoni mwa watu najamii matokeo yake si mazuri. Enyi watanzania acheni tamaa za madaraka vizazi vyetu vipone.
 
Kuna siku tutalipiza kisasi, Ipo siku inakuja, uvumilivu una mipaka yake mbona.......

Fungua uzi hapa mjikusanye muende Chalinze mkamteke Riz1 nae mmkanyage sehemu za siri.
Tunajua Chadema sera zao ni kujiteka wenyewe na kujiripua ili kupata umaarufu.
 
Hawa siyo watu wa kuaminika;
Wanayaanza wenyewe halafu wanabaki kulia lia tu;

Ni kwa vipi aliweza kujitenga na wenzie,
Kuna mengine ambayo hapendi kuyaweka wazi.
Mamndenyi una roho ngumu sana dada yangu, humuonei huruma mwanamke mwenzio? Wanawake mna safari ndefu sana katika nchi hii. Sikutegemea kabisa
 
Last edited by a moderator:
Hawa siyo watu wa kuaminika;
Wanayaanza wenyewe halafu wanabaki kulia lia tu;

Ni kwa vipi aliweza kujitenga na wenzie,
Kuna mengine ambayo hapendi kuyaweka wazi.


Nilidhani una akili timamu kumbe na wewe ni mweu kama Mwigulu,Subili tu haya yote yana mwisho.Gadaff hakuwahi fikiri kama angekufa kifo kama kile
 
Hawa siyo watu wa kuaminika;
Wanayaanza wenyewe halafu wanabaki kulia lia tu;

Ni kwa vipi aliweza kujitenga na wenzie,
Kuna mengine ambayo hapendi kuyaweka wazi.
Ngoja wakukanyage na wewe lakini kwa maumbile yako buti litazama
 
Pole sana Rose, siku nyingine usiende pekee sehemu usiyojua au ulidhani upo Manyara ambapo unaweza kuongea ki-Iraq ukasikilizwa? N a acheni kutoa rushwa kwenye chaguzi watu hawataki. Ona sasa hela wamechukua na cdm imeshindwa kwa aibu
 
Hata wewe mwanamke unakubali mwanamke mwenzio adhalilishwe hivyo bila ya kutia huruma? Mimi kama mwanaume kuona kitendo cha kukanyaga mwanamke sehemu za siri kimeniuma lakini mwanamke umekifurahia. sometimes ndiyo maana wanawake japo mnataka haki zenu lakini nyie wenyewe hampendani na mnakosa umoja

Hawa siyo watu wa kuaminika;
Wanayaanza wenyewe halafu wanabaki kulia lia tu;

Ni kwa vipi aliweza kujitenga na wenzie,
Kuna mengine ambayo hapendi kuyaweka wazi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom