CCM hawana ubavu huu... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM hawana ubavu huu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    Si CCM wala kiongozi wake hata mmoja mwenye ubavu huu.Ubavu wa kuruhusu au kutoruhusu mjadala wa Mgombea binafsi.Suala hilo ni la kikatiba;si la kichama.Watanzania watajiamulia kuwepo ama la.Tena wachunge sana vinywa vyao wanapojadili nini kiwemo na nini kisiwemo kwenye Katiba mpya. Je,tuamini kuwa Katiba mpya imeshaandikwa tayari? CCM watatuletea mapigano makali wasipochunga midomo yao...
     
  2. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umenena.
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    well said!thats is the fact.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,937
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    kumbe bado hamjui mbinu za CCM, wametoa tamko ili ionekane ni agenda yao.
     
  5. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama cha mapinduzi kinatakiwa kiwaachie wananchi waamue katiba itakayo wafaa waachane na siasa za maji taka
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,020
    Likes Received: 1,897
    Trophy Points: 280
    Great Thinker umesomeka,Nape ni mpuuzi sana ananikera kwa upayukaji wake.
     
  7. M

    Mercyless JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 652
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kweli wana nia hiyo mbona wana rufaa wamekata mahakamani wakipinga kurihusiwa uwepo wa mgombea binafsi? Tena wamekata rufani mara mbili na Mch. Mtikila ameshinda kesi hiyo mara mbili. Hawa jamaa hawajui hata wao wenyewe wanataka nini, wamebaki kutapatapa tu!!!
     
  8. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    nazani nape kasikia kwani anayoyasemaga sijui anatumwaga na nani? , safi.
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,949
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    CCM is an old Cow,She can not find her way back home alone.
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Ccm wanajitekenya halafu wanacheka, wajifinya halafu wanalia.
     
  11. N

    Nabwada Senior Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimeipenda hii
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    hawa wanafiki sana,katiba ya sasa inaruhusu wametumia mbinu chafu mpaka mahakama ikakosa uhuru wa kuamua sasa wanaongea nini kuhusu katiba ijayo?
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siku zote huwa nasema CDM mna walakini kwenye vichwa vyenu. Hakuna chama kilicho zuiwa kutoa maoni yake, wao wametoa km chama na nyie toeni nani amewakataza? kuweni na fikra pana acheni fikra za maziwa mgando
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    nape anasema wanataka mgombea binafsi ili watakao toka ccm wasiende upinzani!hiyo tabia ya kusema bora tukose wote
     
Loading...