Castle lite | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Castle lite

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by fabinyo, Jan 23, 2012.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wadau,kwa wale ambao ni watumiaji wa vinywaji jamii ya bia,hivi ni kweli aina hiyo ya bia inapunguza nguvu za kiume?maana nimekuwa nikisikia sana,wababa watumiao hii hawawezi kazi na kila nikaapo baa,takwimu nizifanyazo,bia hiyo inanyweka haswaaaa!!!!!Najua humu JF wanywaji tupo wengi hivi sitakosa neno juu ya hili.
    Asalaamu
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 689
    Trophy Points: 280
    kwani wewe 'mbaba' wako anakunywa nini?
    Tuanzie hapo kwanza...........yani ipunguze uwezo wa kazi, halafu waendelee kunywa? labda sio 'wababa'
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,986
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mi natumia Castle lite, nitafurahi sana kama ni kweli inapunguza nguvu za kiume niondokane na usumbufu wa kuchomeka chomeka!
    lakini nasikia Reds ndiyo inayopunguza nguvu za kiume, tatizo ni tamu na mimi siwezi kunywa!
     
  4. p

    pilu JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itasaidia kupunguza ufuska katika bar! Safi!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    job true true..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    larger_lite_2009-09-29.jpg

    ni kweli hayo maneno cheki kwanza kilivyosimama..
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    ukiwa na mawazo hayo kweli nguvu zitapungua kimawazo ila wengine wanakunywa na goti wanayoosha kisawasawa
     
  8. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo nikutaka kuiua kibishara maana sasa hivi kuna bia hata watu hawanywi..kama chui chui...eeeh kwa hiyo ili kuua soko la Caste lite lazima upitie njia kama hizo za kiftina.Na ili uweze kumaliza kazi lazima uwataje wanaume...maana ndo wannywaji sana wa bia.
     
  9. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    weee,mimi mwenyewe mbaba,ila mimi natumia yule kaka yake,kesto lager
     
  10. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeh?kama ni hivyo mbona mbinu chafu sana?ila wanywaji wa hiyo wapo,watasema tu,tungoje!!
     
  11. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jitahidi tu kunywa ili uweze kuchomoa chomoa,aisee nilikuwa sijui kuwa Redds nayo imo,basi tutajua na zingine nyingi tu
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    POPOOOOO! anapita.
     
  13. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    tena ukikuta kanatoka jasho,baridiiiiiiiiiiiiiii!!!!!kanavutia kwakweli
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haujadanganya
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Karibuni kwa NDOVU kwa waliokumbana na matatizo ya Castle lite
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kitu ni castle milk stout. mimi penda sana yeye.
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeh,sijakusoma!na wewe unajua huyu jamaa ni mchomekaji?
     
  18. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hii ilinishindaga kabisa!!
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    naona hata avator yako,thanks
     
  20. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,608
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimewahi kusikia na ndovu ina fanya hivyo hivyo...!!!!
     
Loading...