CANADA : Watu wanne wauawa kwa kupigwa risasi msikitini

CANADA : Watu wanne wauawa kwa kupigwa risasi msikitini

Hao maafisa wa police waliokua na silaha kali walio onekana wakiingia ndani ya msikiti huo.... Je, walivua viatu..?
 
kaka we elimu yako ndogo sana kwangu. siku zote mtenda dhambi humrudia mwenyew, aya makundi ya kiislam imewawia vigumu sana kwao kuweza kuwafikia wakristo ili watekeleze maagizo yao ya mtume muhamad hivyo wanajaribu kutumia mbinu za kila namna ili kufanikisha azima yao ya kuichafu dunia ili hata wale waislam wasioamini mauaji ya kiimani wawaunge mkono ndio maana wanawaua waislam wenzao ili kuwajaza chuki za kidini ili wao watekeleze malengo yao, jua kua awa waislam wa aya makundi hata wakimuona mkristo mmoja katika kundi la waislam 30 wao wako radhi wawalipue wote na kisha ujipongeza kwa walichofanya kwa kumuua uyo mkristo mmoja huku wakisaau wameua na waislam wenzao 30 na haya yanatokea sana ktk hzo nchi za kiislam hasa zenye machafuko.
Duuuuh hivi huwa unatumia nn kufikiri???Makalio ,Tumbo,mgongo or Visigino??mana naamini kichwa hata kiwe na tope kiasi gani hakiwezi kuwaza hivi
 
Duuuuh hivi huwa unatumia nn kufikiri???Makalio ,Tumbo,mgongo or Visigino??mana naamini kichwa hata kiwe na tope kiasi gani hakiwezi kuwaza hivi
pinga hoja kwa hoja, hacha mihemko ya kike kike. toa points zako za kupinga unapoona nimekosea gaidi wewe
 
pinga hoja kwa hoja, hacha mihemko ya kike kike. toa points zako za kupinga unapoona nimekosea gaidi wewe
Ww ni chizi mwenzangu maana asilimia kubwa tu ya watanzania ni machizi kwa mujibu wao naamini ni kweli rabda hujui asilimia 35% ya watanzania bara ni waislam na asilimia 30% ni wakristo na kule Zanzibar asilimia 98% ni waislam hoja zako zingekua kweli ukristo usinge kuepo tanzania
 
Wameambiwa kuna magaidi wa kikristo MAPOVU yamewatoka hao duh. Haya bwana fanyeni mutakavyo coz dunia ni yenu pekee
 
Waislam wakaue watu airport..waislam wakaue hotelini. Waislam wakaue kanisani. Waislam wakaue mskitini duh hii sasa too much.bado ndugu zangu hamshtuki tu
 
embu jiulize hawa ISS, BOKOHARAM, ARQUIDA wanaotekeleza mauaji ktk nchi zao tena zilizo n waislam wng wanawaua wakna nani hasa?, hiv ukilipua katika soko au mji wa iraq au Libya unawaua wakna nani hasa waislam au wakristo?, na ukisema aya makundi si ya kislam nakupinga coz awa ni waislam hasa na wenyewe wanajitangaza hadharan kua ni waislam tena wanaotekeleza maagizo ya mtume ya kuua wale wote wasio waislam.
you have to think twice about islam
Siyo kweli ISIS Boko Haram alqaeda yote ni makundi yameanzishwa na marekani na washirika wake ili wapate sababu ya kuwapiga waislam .jumuiya zote za kiislamu duniani zinayapinga haya makundi kwa kuwa wanafanya mambo yasiyokubalika na uislam ila kwa kuwa vyombo vya habari vyote ni Mali yao au vipo mikononi mwao ndio wanatangaza yale wanataka na kusababisha watu hasa wenye nuovo za chuki kuelewa tofauti.waswahili w alisema UKITAKA kumuua mbwa mpe jina baya
 
Wewe hujui kama waprotestant na wakatoliki wanauwana Ireland ya kaskazini?Na kwingineko duniani,wakatoliki na waprotestant hawaelewani?
Walokole na wakatoliki pia hawelewani.Walokole wanawaitwa wakatoliki,waabudu sanamu.
Sudani ya kusini wanauwana wakristo kwa wakristo.Kongo wanauwana.Kaskazini ya Uganda wanauwana.
Wengine wanaoana wanaume kwa wanaume Tena viongozi na vyeti wanapeana tena ndio tuwape dunia waongoze?
 
Vita ya Suun na Shia ni vita vya marekani na Mrusi, si vya waislam. Wenye akili wanalijua hilo.

ILa tuaache kwenye hali hii?
images-1-jpeg.465311
images-1-jpeg.465311

images-6-jpeg.465303

gay-church-marriage-jpg.465312

maxresdefault-1-jpg.465305

maxresdefault-jpg.465309

texas-gay-marriage-proposal-church-receives-standing-ovation-heartwarming-video-jpg.465307

Sio Mzima wewe, lazima utakuwa unafunza kichwani kwako.
ASANTE sana Yani huo ndio ustaarabu wanaoutaka
 
Waislam waliopo Marekani na Ulaya wanaishi maisha ya amani kuliko wale wanaoishi nchi za Kiislam. Eti umeteleza kidogo umetembea na mtu asiye mke wako basi uchinjwe ufe??? Nchi zingine bana.
Huko marekani mtu mweusi tu haishi kwa amani ndiyo itakuwa waislamu!
 
Vita ya Suun na Shia ni vita vya marekani na Mrusi, si vya waislam. Wenye akili wanalijua hilo.

ILa tuaache kwenye hali hii?
images-1-jpeg.465311
images-1-jpeg.465311

images-6-jpeg.465303

gay-church-marriage-jpg.465312

maxresdefault-1-jpg.465305

maxresdefault-jpg.465309

texas-gay-marriage-proposal-church-receives-standing-ovation-heartwarming-video-jpg.465307

Sio Mzima wewe, lazima utakuwa unafunza kichwani kwako.
EHH Mwenye Enzi Mungu MOLA WANGU RHABUKA TUONGOZE MILELE yote. ..na utuepushe na majanga haya. ..uwìiiiii.
Hizi picha ni hatari sana. ..
 
Tatizo lenu mnahalalisha kuuana kwa msingi kuwa mnachochewa na mataifa ya Magharibi, hlf nyie watu kwanini mkubali kutumiwa na kuuana wenyewe kwa wenyewe?
We unafikiri wale wanaopuliziwa sumu ya mbu na kuambiwa wajichue kanisani na wanakubali unadhani wakiambiwa waue waislamu watakaa? mtu ana imani kiasi una mwambia ale majani na anakula unafikiri kwa imani hiyo ndiyo anauwezo wa kukataa kuua?
 
Back
Top Bottom