CANADA : Watu wanne wauawa kwa kupigwa risasi msikitini

CANADA : Watu wanne wauawa kwa kupigwa risasi msikitini

Media zinaweza sana kuendesha na kutawala akili za mwanadamu... Alafu mbaya sasa... Wanajua nini mnachotaka kusikia na kupandikiza chuki...
 
Mwanadamu + Uislamu = UGAIDI

Mwanadamu - Uislamu = Amani na utulivu

Mimi natamani sana atokee mtu atakayeufutilia mbali kabisa Uislamu katika uso wa dunia. Uislamu umeleta madhara makubwa sana kwa wanadamu. Hakuna ubishi katika hili, hii dini siyo dini ya amani kabisa.
Amini nawaambia, siku Uislamu utakapofutiliwa mbali, dunia itakuwa ni sehemu bora sana ya kuishi.

Mimi siwachukii WAISLAMU, lakini bila unafiki wala kumung'unya maneno, nasema wazi kabisa nauchukia sana UISLAMU (Islamic Ideology).

Ni heri mara elfu kuishi na "mpagani" kuliko kuishi na Waislamu.
 
Mwanadamu + Uislamu = UGAIDI

Mwanadamu - Uislamu = Amani na utulivu

Mimi natamani sana atokee mtu atakayeufutilia mbali kabisa Uislamu katika uso wa dunia. Uislamu umeleta madhara makubwa sana kwa wanadamu. Hakuna ubishi katika hili, hii dini siyo dini ya amani kabisa.
Amini nawaambia, siku Uislamu utakapofutiliwa mbali, dunia itakuwa ni sehemu bora sana ya kuishi.

Mimi siwachukii WAISLAMU, lakini bila unafiki wala kumung'unya maneno, nasema wazi kabisa nauchukia sana UISLAMU (Islamic Ideology).

Ni heri mara elfu kuishi na "mpagani" kuliko kuishi na Waislamu.
Mexico na China wanaishi kipagani pagani lakini hakuna ugomvi wala bughudha ni amani amani lakini hawa ndugu wakifia tu asilimia 10 ya watu kwenye nchi basi pamechafuka nakuunga mkono hoja yako
 
Vita ya Suun na Shia ni vita vya marekani na Mrusi, si vya waislam. Wenye akili wanalijua hilo.

ILa tuaache kwenye hali hii?
images-1-jpeg.465311
images-1-jpeg.465311

images-6-jpeg.465303

gay-church-marriage-jpg.465312

maxresdefault-1-jpg.465305

maxresdefault-jpg.465309

texas-gay-marriage-proposal-church-receives-standing-ovation-heartwarming-video-jpg.465307

Sio Mzima wewe, lazima utakuwa unafunza kichwani kwako.
Hahahahahahaha hao ma Gay hawaniumizi kichwa, Maana hata kwenye Agano jipya imeandika Mlawiti Apigwe mawe na ni dhambi isiyo na msamaha......hao wanajiita wakristo Ila hawafuati biblia inasemaje kwahiyo hawaniumizi kichwa.... Alafu uwepo wao ndo unanifanya nii amini zaidi na zaidi biblia maana hayo maovu yao yameandikwa humo
 
Hiyo haiwezi kumaliza uislamu, sana sana itaupandisha chati. Hii ni Dini ya Allah, jinsi inavyochukiwa ndivyo jinsi watu wanvyozidi kuikimbilia na kuisoma ili wajue kwa nini inachukiwa. Wakishaisoma, wana silimu wenyewe. Na ndio maana ukuaji wake kwa namba ya watu wanaojiunga nao, hauna mfanowe.
Hapo sijapinga mkuu na ndo nyie mtakuja kuitawala dunia na wakristo watauliwa sana kwa ajili ya Imani yao, biblia ishaandika tayari kila kitu....its a matter of time tu
 
Kama ni wa kwao watamuita mwendawazimu lakini kama ni wa nje ama ana asilimia za nje watasema ni gaidi!
 
Hapo sijapinga mkuu na ndo nyie mtakuja kuitawala dunia na wakristo watauliwa sana kwa ajili ya Imani yao, biblia ishaandika tayari kila kitu....its a matter of time tu
HAkuna sehemu nimetaja waislamu kutawala Dunia, hakuna. Kama uamini soma tena. Ila kwa sababu hii ni dini ya Allah, ukileta ufirauni wako, ushirikina wako, ndoa zako za wanaume kwa wanaume, kuabudu kwako masanamu Mungu hatokuacha, atakuadhibu kama alivyomuadhibu FIRAUN. Kwake(Allah) hakuna kinachoshindikana.
 
Mwanadamu + Uislamu = UGAIDI

Mwanadamu - Uislamu = Amani na utulivu

Mimi natamani sana atokee mtu atakayeufutilia mbali kabisa Uislamu katika uso wa dunia. Uislamu umeleta madhara makubwa sana kwa wanadamu. Hakuna ubishi katika hili, hii dini siyo dini ya amani kabisa.
Amini nawaambia, siku Uislamu utakapofutiliwa mbali, dunia itakuwa ni sehemu bora sana ya kuishi.

Mimi siwachukii WAISLAMU, lakini bila unafiki wala kumung'unya maneno, nasema wazi kabisa nauchukia sana UISLAMU (Islamic Ideology).

Ni heri mara elfu kuishi na "mpagani" kuliko kuishi na Waislamu.
Mtakapoacha chuki zenu dhidi ya uislamu, ndio Dunia hii itakuwa na aman. Uzuri wa hii dini nikuwa inamfanya binaadamu atambue wajibu wake hapa Duniani na kwa Mwa Muumba wake. Ni dini ambayo haina unafiki ndani yake, ni Dini ambaoyo imesimama kwenye ukweli na uaminifu. NI Dini ambayo iko kama ilivyoanzishwa na Allah, haina longolongo wala unafiki. Mungu hapendi watu wanafiki na Ushirikina. Kumbuka alichokifanya Mungu kwa kizazi cha Nuhu, kilichowasababishia ile adhabu ni Unafiki na ushirikina.
Alishatuambia tusiabudu Sanamu, Nanyi ndio kwnza mnayaweka mpaka vitandani na kulala nayo.
Alishatuambia Yeye ni mmoja, hajazaa na wala hajawahi kwenda haja kubwa, nyie ndio kwanza mnamsingizia Issa Bin Mariam(yesu) kuwa ndio ndiye Mungu aliyetuumba sisi.
Sasa Nyie mna akili kweli? Nauliza tena Mnaakili kweli?

Soma hapa Kidogo:-

Yohana 17:1-26:

"Baba saa imefika! Mtukuze mwanao ili naye akutukuze. Maana ulimpa Mwanao mamlaka juu ya watu wote ili awape uzima wa milele wote hao uliompa. Na uzima wa milele ndio huu, kukujua wewe uliye peke yako Mungu wa kweli na kumjua Yesu Kristo uliyemtuma

Sasa kwa hali kama hiyo mkiachiwa dunia hii peke yenu si ni kesho tu Mungu anawashushia dhoruba kama ile ya Nuhu. Mshukuru uwepo wa Waislamu na Uislamu ndio ambao unatufanya tuvutevute siku Kidogo.
 
HAkuna sehemu nimetaja waislamu kutawala Dunia, hakuna. Kama uamini soma tena. Ila kwa sababu hii ni dini ya Allah, ukileta ufirauni wako, ushirikina wako, ndoa zako za wanaume kwa wanaume, kuabudu kwako masanamu Mungu hatokuacha, atakuadhibu kama alivyomuadhibu FIRAUN. Kwake(Allah) hakuna kinachoshindikana.
Acha uwongo kwa Mungu ndo hakuna kinacho shindikana ila kwa Allah ye mwenyewe yamemshinda. Soma Almilal Wannhij .1 uk141, inasema wakati mmoja Macho ya Allah yalikua yanauma na malaika walikwenda kumuona ...... Sasa Mungu wenu anaumwa kama kashindwa kujizuia maradhi yake yako atayalindaje? Maradhi ni kwa viumbe na si Mungu [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
EHH Mwenye Enzi Mungu MOLA WANGU RHABUKA TUONGOZE MILELE yote. ..na utuepushe na majanga haya. ..uwìiiiii.
Hizi picha ni hatari sana. ..
Tuwaombee kwa Allah, awaongoze kwenye njia iliyo sahii. Amein
 
Back
Top Bottom