CANADA : Watu wanne wauawa kwa kupigwa risasi msikitini

CANADA : Watu wanne wauawa kwa kupigwa risasi msikitini

Acha uwongo kwa Mungu ndo hakuna kinacho shindikana ila kwa Allah ye mwenyewe yamemshinda. Soma Almilal Wannhij .1 uk141, inasema wakati mmoja Macho ya Allah yalikua yanauma na malaika walikwenda kumuona ...... Sasa Mungu wenu anaumwa kama kashindwa kujizuia maradhi yake yako atayalindaje? Maradhi ni kwa viumbe na si Mungu [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12] [emoji12]
Nitafutie Aya inayosema hivyo, sio kucopy na kupaste kutoka kwenye simulizi ya kitabu kisicho cha Allah. (Al-Milal wa al-Nihal - Wikipedia)
 
Mtakapoacha chuki zenu dhidi ya uislamu, ndio Dunia hii itakuwa na aman. Uzuri wa hii dini nikuwa inamfanya binaadamu atambue wajibu wake hapa Duniani na kwa Mwa Muumba wake. Ni dini ambayo haina unafiki ndani yake, ni Dini ambaoyo imesimama kwenye ukweli na uaminifu. NI Dini ambayo iko kama ilivyoanzishwa na Allah, haina longolongo wala unafiki. Mungu hapendi watu wanafiki na Ushirikina. Kumbuka alichokifanya Mungu kwa kizazi cha Nuhu, kilichowasababishia ile adhabu ni Unafiki na ushirikina.
Alishatuambia tusiabudu Sanamu, Nanyi ndio kwnza mnayaweka mpaka vitandani na kulala nayo.
Alishatuambia Yeye ni mmoja, hajazaa na wala hajawahi kwenda haja kubwa, nyie ndio kwanza mnamsingizia Issa Bin Mariam(yesu) kuwa ndio ndiye Mungu aliyetuumba sisi.
Sasa Nyie mna akili kweli? Nauliza tena Mnaakili kweli?

Soma hapa Kidogo:-

Yohana 17:1-26:

"Baba saa imefika! Mtukuze mwanao ili naye akutukuze. Maana ulimpa Mwanao mamlaka juu ya watu wote ili awape uzima wa milele wote hao uliompa. Na uzima wa milele ndio huu, kukujua wewe uliye peke yako Mungu wa kweli na kumjua Yesu Kristo uliyemtuma

Sasa kwa hali kama hiyo mkiachiwa dunia hii peke yenu si ni kesho tu Mungu anawashushia dhoruba kama ile ya Nuhu. Mshukuru uwepo wa Waislamu na Uislamu ndio ambao unatufanya tuvutevute siku Kidogo.
Wewe hakuna kitu unajua. YESU KRISTO sio mtoto wa MUNGU kwa kuzaliwa kama vile wanadamu wanavyozaliwa. YESU ni Mwana wa MUNGU sababu YESU ndiyo wa KWANZA kabisa KUUMBWA na MUNGU. Kabla ya MUNGU kuumba kiumbe chochote kile, wa kwanza kumuumba alikuwa ni YESU.

Soma hapa:

UFUNUO 3:14
"Haya ndiyo anenayo yeye aliye Amina, Shahidi aliye mwaminifu na wa kweli, mwanzo wa kuumba kwa MUNGU".

YOHANA 8:58
"Ibrahimu baba yenu alishangilia kwa vile atakavyoiona siku yangu; naye akaiona, akafurahi. Basi Wayahudi wakamwambia, Wewe hujapata bado miaka hamsini, nawe umemwona Ibrahimu? Yesu akawaambia, Amin, amin, nawaambia, Yeye Ibrahimu asijakuwako, mimi niko.

Hivyo tunamwita YESU Mwana wa MUNGU kwa sababu alikuja duniani kutoka kwa MUNGU na tena Yeye ndiyo wa mwanzo kuumbwa na MUNGU. Hata wewe pia ukimwamini YESU na kuyapokea mafundisho yake na kuyashika na kuyafanya, basi atakufanya kuwa wewe pia kuwa Mwana wa MUNGU, kama Yeye alivyo. Mimi tayari YESU KRISTO ameshanifanya kuwa MWANA wa MUNGU

Lakini kwasababu mpaka leo hii unamwamini muhamad, ambaye aliwaletea mafundisho(quran) kutoka kwa ibilisi(lucifer), basi wewe ni Mwana wa Ibilisi, wewe ni Mwana wa Shetani.

Tena ni MUNGU Mwenyewe aliyemfanya YESU awe juu ya vyote na atawale kila kitu. MUNGU Mwenyewe amempatia YESU KRISTO mamlaka yote, Mbinguni na Duniani.

Soma hapa:
MATHAYO 28: 18-20
YESU akaja kwao akasema nao akawaambia, Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani. Basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu; na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.

Ndugu jipange vizuri maana zimebakia siku chache sana utamwona MWANA wa MUNGU, YESU KRISTO akishuka kutoka Mbinguni na siku hiyo atamfufua nabii wako muhamad kutoka kaburini na kumtupa kwenye Jehanum ya moto. Siku hiyo ndiyo utalia na kusaga meno.

Nakuomba kuanzia leo, tubu maovu yako, na umpokee YESU KRISTO sababu nafasi ya kufanya hivyo bado unayo. Usisubiri siku ya hukumu na aibu ikukute. Shauri yako lakini kama hutaki kusikia, mimi nimekwisha kuonya.
 
Wewe hakuna kitu unajua. YESU KRISTO sio mtoto wa MUNGU kwa kuzaliwa kama vile wanadamu wanavyozaliwa. YESU ni Mwana wa MUNGU sababu YESU ndiyo wa KWANZA kabisa KUUMBWA na MUNGU. Kabla ya MUNGU kuumba kiumbe chochote kile, wa kwanza kumuumba alikuwa ni YESU.

Soma hapa:

UFUNUO 3:14
"Haya ndiyo anenayo yeye aliye Amina, Shahidi aliye mwaminifu na wa kweli, mwanzo wa kuumba kwa MUNGU".

YOHANA 8:58
"Ibrahimu baba yenu alishangilia kwa vile atakavyoiona siku yangu; naye akaiona, akafurahi. Basi Wayahudi wakamwambia, Wewe hujapata bado miaka hamsini, nawe umemwona Ibrahimu? Yesu akawaambia, Amin, amin, nawaambia, Yeye Ibrahimu asijakuwako, mimi niko.

Hivyo tunamwita YESU Mwana wa MUNGU kwa sababu alikuja duniani kutoka kwa MUNGU na tena Yeye ndiyo wa mwanzo kuumbwa na MUNGU. Hata wewe pia ukimwamini YESU na kuyapokea mafundisho yake na kuyashika na kuyafanya, basi atakufanya kuwa wewe pia kuwa Mwana wa MUNGU, kama Yeye alivyo. Mimi tayari YESU KRISTO ameshanifanya kuwa MWANA wa MUNGU

Lakini kwasababu mpaka leo hii unamwamini muhamad, ambaye aliwaletea mafundisho(quran) kutoka kwa ibilisi(lucifer), basi wewe ni Mwana wa Ibilisi, wewe ni Mwana wa Shetani.

Tena ni MUNGU Mwenyewe aliyemfanya YESU awe juu ya vyote na atawale kila kitu. MUNGU Mwenyewe amempatia YESU KRISTO mamlaka yote, Mbinguni na Duniani.

Soma hapa:
MATHAYO 28: 18-20
YESU akaja kwao akasema nao akawaambia, Nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani. Basi enendeni mkawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi, mkiwabatiza kwa jina la Baba, na Mwana, na Roho Mtakatifu; na kuwafundisha kuyashika yote niliyowaamuru ninyi; na tazama mimi nipo pamoja nanyi siku zote, hata ukamilifu wa dahari.

Ndugu jipange vizuri maana zimebakia siku chache sana utamwona MWANA wa MUNGU, YESU KRISTO akishuka kutoka Mbinguni na siku hiyo atamfufua nabii wako muhamad kutoka kaburini na kumtupa kwenye Jehanum ya moto. Siku hiyo ndiyo utalia na kusaga meno.

Nakuomba kuanzia leo, tubu maovu yako, na umpokee YESU KRISTO sababu nafasi ya kufanya hivyo bado unayo. Usisubiri siku ya hukumu na aibu ikukute. Shauri yako lakini kama hutaki kusikia, mimi nimekwisha kuonya.
ama kweli mjinga huwa hajitambui, ila akikubali kuelimishwa atakuwa ameelimika.
Ndio maana tunasema akili zenu hazina tofauti na matope, hata kitu kidogo tu huwa mnashindwa kutambua.
Kati ya Yesu na Adam nani aliumbwa kwanza?

Kati ya Yesu na Bikira Maria nani aliumbwa kwanza?

Kati ya wewe na mama yako nani aliumbwa kwanza?
 
Kila mauaji ni ugaidi?

Wamepigana wenyewe kwa wenyewe huko wakigombania uraisi wa msikiti.

Hawa watu ni wabaya kuliko shetani. Kila sehemu wakienda wanapeleka laana.
Muuwaji ni kijana wa kikristo,mzungu ameshakamatwa.
 
ama kweli mjinga huwa hajitambui, ila akikubali kuelimishwa atakuwa ameelimika.
Ndio maana tunasema akili zenu hazina tofauti na matope, hata kitu kidogo tu huwa mnashindwa kutambua.
Kati ya Yesu na Adam nani aliumbwa kwanza?

Kati ya Yesu na Bikira Maria nani aliumbwa kwanza?

Kati ya wewe na mama yako nani aliumbwa kwanza?
Sikia wewe mpumbavu, kabla YESU hajaja duniani na kuzaliwa na Mwanamke Bikira, alikuwa tayari anaishi Mbinguni.

Wewe ni mwana wa Ibilisi, hata nikikufafanulia namna gani huwezi kuelewa, lakini wale ambao ni Wana wa MUNGU wamenielewa vizuri.

Bakia na upumbavu wako na UISLAMU wako. Lakini ile siku ikifika ndiyo utaelewa nilikuwa nakuambia nini. Mkuu bado kitambo kidogo tu, tutaonana uso kwa uso na mimi nitakuwa nimesimama upande wa mkono wa kulia wa YESU KRISTO na wewe utakuwa upande wa kushoto.

Kisha utamsikia YESU KRISTO akisema "wale wote waliosimama upande wa kushoto, watupwe Jehanum", hapo ndipo utakapokumbuka haya maneno yangu.

Kaa na upumbavu wako mkuu!
 
Sikia wewe mpumbavu, kabla YESU hajaja duniani na kuzaliwa na Mwanamke Bikira, alikuwa tayari anaishi Mbinguni.

Wewe ni mwana wa Ibilisi, hata nikikufafanulia namna gani huwezi kuelewa, lakini wale ambao ni Wana wa MUNGU wamenielewa vizuri.

Bakia na upumbavu wako na UISLAMU wako. Lakini ile siku ikifika ndiyo utaelewa nilikuwa nakuambia nini. Mkuu bado kitambo kidogo tu, tutaonana uso kwa uso na mimi nitakuwa nimesimama upande wa mkono wa kulia wa YESU KRISTO na wewe utakuwa upande wa kushoto.

Kisha utamsikia YESU KRISTO akisema "wale wote waliosimama upande wa kushoto, watupwe Jehanum", hapo ndipo utakapokumbuka haya maneno yangu.

Kaa na upumbavu wako mkuu!

Povu la nini mrembo?

Jibu maswali kwanza wewe punguani, kisha ndo ulete maelezo yako:-
(Na jibu yote matatu kwa ufasaha)

Kati ya Yesu na Adam nani aliumbwa kwanza?

Kati ya Yesu na Bikira Maria nani aliumbwa kwanza?

Kati ya wewe na mama yako nani aliumbwa kwanza?


Wewe unafikiri PEPONI wataenda washirikina na maabudu masanamu na waabudu wanadamu na mijitu mijinga kama wewe na wenzako kama wewe?

Kule wanafika wachamungu, wakweli, waaminifu na wafuasi wa kweli wa Mungu.

Wewe na akili yako kabisa, unashindwa kutafakari kwa kina kwenye haya:-

Kwamba, je mungu anaweza kubebwa tumboni kwa binadamu kwa muda wa miezi tisa?
Je, Mungu anaweza kuzaliwa na mwanamke kwa kupitia njia ya Uke(papuchi)?
Je, Mungu anawaza kuja duniani na kisha kusikia nja, kunya, kujamba, kukojoa?
Je, Mungu anaweza kuwa yuko tayari kukamatwa na binadamu (aliyemuumba yeye), na kisha binadamu huyohuyo apate uwezo wa kumtesa, kumsulubu, kumzihaki, na hata kumtemea mate Mungu aliyemuumba?
Je, kuna uwezekano Mungu huyo huyo akizidiwa kupigwa magumi, mateko, na mijeredi ya miba kisha kuomba msaada kutoka kwa Mungu mwingine?

WEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE, sio Mungu aliyeniumba mimi na Waislamu wengine huyo.

Msome Mungu wetu (Allah) anavyotakiwa kuwa hapa chini:-
-------------------------------------------------------------------------------------
SURA 1. SURAT AL-FAATIH'A
1. KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA MWENYE KUREHEMU.
2. Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu, Mola Mlezi wa viumbe vyote;
3. Mwingi wa Rehema Mwenye Kurehemu;
4. Mwenye Kumiliki Siku ya Malipo.
5. Wewe tu tunakuabudu, na Wewe tu tunakuomba msaada.
6. Tuongoe njia iliyo nyooka,
7. Njia ya ulio waneemesha, siyo ya walio kasirikiwa, wala walio potea.

--------------------------------------------------------------------------------------------

SURA 112. SURAT AL-IKHLAS'
KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA MWENYE KUREHEMU
1. Sema: Yeye Mwenyezi Mungu ni wa pekee.
2. Mwenyezi Mungu Mkusudiwa.
3. Hakuzaa wala hakuzaliwa.
4. Wala hana anaye fanana naye hata mmoja.


 
Povu la nini mrembo?

Jibu maswali kwanza wewe punguani, kisha ndo ulete maelezo yako:-
(Na jibu yote matatu kwa ufasaha)

Kati ya Yesu na Adam nani aliumbwa kwanza?

Kati ya Yesu na Bikira Maria nani aliumbwa kwanza?

Kati ya wewe na mama yako nani aliumbwa kwanza?


Wewe unafikiri PEPONI wataenda washirikina na maabudu masanamu na waabudu wanadamu na mijitu mijinga kama wewe na wenzako kama wewe?

Kule wanafika wachamungu, wakweli, waaminifu na wafuasi wa kweli wa Mungu.

Wewe na akili yako kabisa, unashindwa kutafakari kwa kina kwenye haya:-

Kwamba, je mungu anaweza kubebwa tumboni kwa binadamu kwa muda wa miezi tisa?
Je, Mungu anaweza kuzaliwa na mwanamke kwa kupitia njia ya Uke(papuchi)?
Je, Mungu anawaza kuja duniani na kisha kusikia nja, kunya, kujamba, kukojoa?
Je, Mungu anaweza kuwa yuko tayari kukamatwa na binadamu (aliyemuumba yeye), na kisha binadamu huyohuyo apate uwezo wa kumtesa, kumsulubu, kumzihaki, na hata kumtemea mate Mungu aliyemuumba?
Je, kuna uwezekano Mungu huyo huyo akizidiwa kupigwa magumi, mateko, na mijeredi ya miba kisha kuomba msaada kutoka kwa Mungu mwingine?

WEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE, sio Mungu aliyeniumba mimi na Waislamu wengine huyo.

Msome Mungu wetu (Allah) anavyotakiwa kuwa hapa chini:-
-------------------------------------------------------------------------------------
SURA 1. SURAT AL-FAATIH'A
1. KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA MWENYE KUREHEMU.
2. Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu, Mola Mlezi wa viumbe vyote;
3. Mwingi wa Rehema Mwenye Kurehemu;
4. Mwenye Kumiliki Siku ya Malipo.
5. Wewe tu tunakuabudu, na Wewe tu tunakuomba msaada.
6. Tuongoe njia iliyo nyooka,
7. Njia ya ulio waneemesha, siyo ya walio kasirikiwa, wala walio potea.

--------------------------------------------------------------------------------------------

SURA 112. SURAT AL-IKHLAS'
KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA MWENYE KUREHEMU
1. Sema: Yeye Mwenyezi Mungu ni wa pekee.
2. Mwenyezi Mungu Mkusudiwa.
3. Hakuzaa wala hakuzaliwa.
4. Wala hana anaye fanana naye hata mmoja.

Povu la nini mrembo?

Jibu maswali kwanza wewe punguani, kisha ndo ulete maelezo yako:-
(Na jibu yote matatu kwa ufasaha)

Kati ya Yesu na Adam nani aliumbwa kwanza?

Kati ya Yesu na Bikira Maria nani aliumbwa kwanza?

Kati ya wewe na mama yako nani aliumbwa kwanza?


Wewe unafikiri PEPONI wataenda washirikina na maabudu masanamu na waabudu wanadamu na mijitu mijinga kama wewe na wenzako kama wewe?

Kule wanafika wachamungu, wakweli, waaminifu na wafuasi wa kweli wa Mungu.

Wewe na akili yako kabisa, unashindwa kutafakari kwa kina kwenye haya:-

Kwamba, je mungu anaweza kubebwa tumboni kwa binadamu kwa muda wa miezi tisa?
Je, Mungu anaweza kuzaliwa na mwanamke kwa kupitia njia ya Uke(papuchi)?
Je, Mungu anawaza kuja duniani na kisha kusikia nja, kunya, kujamba, kukojoa?
Je, Mungu anaweza kuwa yuko tayari kukamatwa na binadamu (aliyemuumba yeye), na kisha binadamu huyohuyo apate uwezo wa kumtesa, kumsulubu, kumzihaki, na hata kumtemea mate Mungu aliyemuumba?
Je, kuna uwezekano Mungu huyo huyo akizidiwa kupigwa magumi, mateko, na mijeredi ya miba kisha kuomba msaada kutoka kwa Mungu mwingine?

WEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE, sio Mungu aliyeniumba mimi na Waislamu wengine huyo.

Msome Mungu wetu (Allah) anavyotakiwa kuwa hapa chini:-
-------------------------------------------------------------------------------------
SURA 1. SURAT AL-FAATIH'A
1. KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA MWENYE KUREHEMU.
2. Sifa njema zote ni za Mwenyezi Mungu, Mola Mlezi wa viumbe vyote;
3. Mwingi wa Rehema Mwenye Kurehemu;
4. Mwenye Kumiliki Siku ya Malipo.
5. Wewe tu tunakuabudu, na Wewe tu tunakuomba msaada.
6. Tuongoe njia iliyo nyooka,
7. Njia ya ulio waneemesha, siyo ya walio kasirikiwa, wala walio potea.

--------------------------------------------------------------------------------------------

SURA 112. SURAT AL-IKHLAS'
KWA JINA LA MWENYEZI MUNGU MWINGI WA REHEMA MWENYE KUREHEMU
1. Sema: Yeye Mwenyezi Mungu ni wa pekee.
2. Mwenyezi Mungu Mkusudiwa.
3. Hakuzaa wala hakuzaliwa.
4. Wala hana anaye fanana naye hata mmoja.

Sasa nimekuandikia uozo wa Quran kutoka kwenye Verses 10 chafu kabisa. Hebu soma hivi vifungu kumi hapa chini:-

(1) “Fight against those who do not obey Allah and do not believe in Allah or the Last Day and do not forbid what has been forbidden by Allah and His messenger even if they are of the People of the Book until they pay the Jizya with willing submission and feel themselves subdued.” 9:29

(2) “When the sacred months have passed, then kill the Mushrikin wherever you find them. Capture them. Besiege them. Lie in wait for them in each and every ambush but if they repent, and perform the prayers, and give zacat then leave their way free.” 9:5

(3) “They ask you about fighting during the sacred months. Tell them, fighting therein is a great sin but a greater sin is to prevent mankind from following the way of Allah, to disbelieve in him.” 2:217

(4) “Kill them wherever you find them and drive them out from where they drove you out. Persecution is
worse than slaughter.” 2:191

(5) “When you meet the unbelievers, smite their necks.” 47:4

(6) “When your Lord revealed to the angels, ‘Truly I am with you. So, keep firm those who have believed. I will strike terror into the hearts of those who have disbelieved. So, strike them at the necks and cut off their fingers.’” 8:12

(7) “Men are the protectors and maintainers of women because Allah has made one superior to the other and because they spend to support them from their means. Therefore, righteous women are obedient and they guard in the husband’s absence what Allah orders them to guard. And, as to those women from whom you fear disobedience, give them a warning, send them to separate beds, and beat them.” 4:34

(8) “Oh you who believe, fight those of the disbelievers who are close to you and let them find harshness in you.” 9:123

(9) “Muhammad is the apostle of Allah. Those who follow Him are merciful to one another but harsh to the disbeliever.” 48:29

(10) “They wish that you would reject faith as they have rejected faith unless that you would all be equal. So, don’t take protectors from them unless they emigrate in the way of Allah but if they turn back, then seize them and kill them wherever you find them.” 4:89

Ukisoma huo uchafu hapo juu utagundua kuwa Quran ni mafundisho ya KISHETANI.


BIBLIA inatufundisha hivi:-

Mmesikia watu wa kale walivyoambiwa, USIUE, na mtu akiua, itampasa hukumu. Bali mimi(YESU)nawaambieni, kila amwoneaye ndugu yake hasira itampasa hukumu; na mtu akimfyolea ndugu yake, itampasa baraza; na mtu akimwapiza, itampasa Jehanum ya moto. MATHAYO 5:21-22

Mmesikia kwamba imenenwa, Umpende jirani yako na Umchukie adui yako; lakini mimi(YESU) nawaambia, Wapendeni adui zenu, waombeeni wanaowaudhi, ili mpate kuwa wana wa BABA yenu aliye mbinguni; maana yeye huwaangazia jua lake waovu na wema, huwanyeshea mvua wenye haki na wasio haki. MATHAYO 5:43-45

Mmesikia kwamba imenenwa, Jicho kwa jicho, na jino kwa jino; Lakini mimi(YESU)nawaambia, msishindane na mtu mwovu; lakini mtu akupigaye shavu la kuume, mgeuzie na la pili. Na mtu atakaye kukushitaki na kuitwaa kanzu yako, mwachie na joho pia. Na mtu atakaye kulazimisha mwendo wa maili moja, nenda naye mbili. MATHAYO 5:38-41

Kwa maana mkiwasamehe watu makosa yao, na BABA yenu wa mbinguni atawasamehe ninyi. Bali msipowasamehe watu makosa yao, wala BABA yenu hatawasamehe ninyi makosa yenu. MATHAYO 6:14-15


Tena kwa kukusaidia neno NDUGU YAKO kwenye BIBLIA lina maana ya kila Binadamu unayekutana naye ni ndugu yako. Tena Biblia imetufundisha UPENDO. BWANA YESUamesema, "Mpende jirani yako kama nafsi yako mwenyewe".

Hakika BWANA YESU ametufundisha maneno mazuri sana ya UPENDO na AMANI kwa kila MWANADAMU. Hakika YESU KRISTO ni UPENDO uliotoka kwa MUNGU BABA YETU.

Muhamad amewafundisha ninyi Waislamu chuki, uuaji, ulipizaji visasi, Ushirikina, dharau na ubinafsi.

UISLAMU ni DINI ya SHETANI.
 
Sasa nimekuandikia uozo wa Quran kutoka kwenye Verses 10 chafu kabisa. Hebu soma hivi vifungu kumi hapa chini:-

(1) “Fight against those who do not obey Allah and do not believe in Allah or the Last Day and do not forbid what has been forbidden by Allah and His messenger even if they are of the People of the Book until they pay the Jizya with willing submission and feel themselves subdued.” 9:29

(2) “When the sacred months have passed, then kill the Mushrikin wherever you find them. Capture them. Besiege them. Lie in wait for them in each and every ambush but if they repent, and perform the prayers, and give zacat then leave their way free.” 9:5

(3) “They ask you about fighting during the sacred months. Tell them, fighting therein is a great sin but a greater sin is to prevent mankind from following the way of Allah, to disbelieve in him.” 2:217

(4) “Kill them wherever you find them and drive them out from where they drove you out. Persecution is
worse than slaughter.” 2:191

(5) “When you meet the unbelievers, smite their necks.” 47:4

(6) “When your Lord revealed to the angels, ‘Truly I am with you. So, keep firm those who have believed. I will strike terror into the hearts of those who have disbelieved. So, strike them at the necks and cut off their fingers.’” 8:12

(7) “Men are the protectors and maintainers of women because Allah has made one superior to the other and because they spend to support them from their means. Therefore, righteous women are obedient and they guard in the husband’s absence what Allah orders them to guard. And, as to those women from whom you fear disobedience, give them a warning, send them to separate beds, and beat them.” 4:34

(8) “Oh you who believe, fight those of the disbelievers who are close to you and let them find harshness in you.” 9:123

(9) “Muhammad is the apostle of Allah. Those who follow Him are merciful to one another but harsh to the disbeliever.” 48:29

(10) “They wish that you would reject faith as they have rejected faith unless that you would all be equal. So, don’t take protectors from them unless they emigrate in the way of Allah but if they turn back, then seize them and kill them wherever you find them.” 4:89

Ukisoma huo uchafu hapo juu utagundua kuwa Quran ni mafundisho ya KISHETANI.


BIBLIA inatufundisha hivi:-

Mmesikia watu wa kale walivyoambiwa, USIUE, na mtu akiua, itampasa hukumu. Bali mimi(YESU)nawaambieni, kila amwoneaye ndugu yake hasira itampasa hukumu; na mtu akimfyolea ndugu yake, itampasa baraza; na mtu akimwapiza, itampasa Jehanum ya moto. MATHAYO 5:21-22

Mmesikia kwamba imenenwa, Umpende jirani yako na Umchukie adui yako; lakini mimi(YESU) nawaambia, Wapendeni adui zenu, waombeeni wanaowaudhi, ili mpate kuwa wana wa BABA yenu aliye mbinguni; maana yeye huwaangazia jua lake waovu na wema, huwanyeshea mvua wenye haki na wasio haki. MATHAYO 5:43-45

Mmesikia kwamba imenenwa, Jicho kwa jicho, na jino kwa jino; Lakini mimi(YESU)nawaambia, msishindane na mtu mwovu; lakini mtu akupigaye shavu la kuume, mgeuzie na la pili. Na mtu atakaye kukushitaki na kuitwaa kanzu yako, mwachie na joho pia. Na mtu atakaye kulazimisha mwendo wa maili moja, nenda naye mbili. MATHAYO 5:38-41

Kwa maana mkiwasamehe watu makosa yao, na BABA yenu wa mbinguni atawasamehe ninyi. Bali msipowasamehe watu makosa yao, wala BABA yenu hatawasamehe ninyi makosa yenu. MATHAYO 6:14-15


Tena kwa kukusaidia neno NDUGU YAKO kwenye BIBLIA lina maana ya kila Binadamu unayekutana naye ni ndugu yako. Tena Biblia imetufundisha UPENDO. BWANA YESUamesema, "Mpende jirani yako kama nafsi yako mwenyewe".

Hakika BWANA YESU ametufundisha maneno mazuri sana ya UPENDO na AMANI kwa kila MWANADAMU. Hakika YESU KRISTO ni UPENDO uliotoka kwa MUNGU BABA YETU.

Muhamad amewafundisha ninyi Waislamu chuki, uuaji, ulipizaji visasi, Ushirikina, dharau na ubinafsi.
UISLAMU ni DINI ya SHETANI.

Hivi nani kakudanganya kuwa kuua kwenye masuala ya iman ni dhambi, inaruhusiwa. La msingi tu ni kuwa ni lazima unayemuua awe kafiri, ambaye amekuanza. Na ndio maana hata Mungu aliwaua wale wote ambao walimfanyia ukafiri uliopitiiza, eg FIRAUNI.
Na ndio maana Mungu alileta dhoroba kwa watu wa Nuhu na kuwaua baada ya Kuona kuwa hawasikii ya Nuhu na wala hawamtii.
Na ndio maana hata wale makafiri waliokuwa wanamfukuzia Mussa na wana wa Israel, waliuawa pia. (kwa nguvu za Mungu)
Kafiri ameshalaaniwa na Mungu, na ni haki yake kuondolewa Duniani.

Yesu mwenyewe anafahamu umuhimu wa Jambia na hasa kwa ajili ya kujitetea. Kasome Luka 22:36 pale alipowaambia wafuasi wake kuwa yeyote asije na jambia basi na auze mavazi yake ili akanunue. We unafikiri aliwaambia kwa sababu gani, kwenda kukatia majani. Ni kwa ajili ya kujitetea pale hali inapokuwa mbaya.

Soma hapa chini uone pia jinsi kuua kulivyoruhusiwa even ndani ya Biblia yako:_

Justified Killing in the Bible

The Bible provides many circumstances under which the taking of a life is legally allowed by Scripture. Killing another person in an act of self defense (Exodus 22:2) was permitted with no consequences. There are examples of God calling the people to war against other nations to punish them for their sins. When Joshua led the children of Israel into the Promised Land, God commanded the Israelites to utterly destroy the idolatrous peoples who inhabited the land (Deuteronomy 20:16–17). A list of their sins can be found inLeviticus 18, including incest, murdering children, and so on. When God called Israel to war against those in the Promised Land, then He was permitting the killing in this situation, making men His agents of justice, as in the case with capital punishment.

The killing of Goliath by the young David was, likewise, justified in the eyes of God. In fact, David was angered by the way that Goliath blasphemed God and met him in battle. David did not trust in himself, but in the Lord to deliver Goliath into his hands. This is an example of continuance of the war the Israelites had been engaged in with the inhabitants of the Promised Land, as directed by God.

God repeatedly chose war and capital punishment as a way to bring judgment on peoples and individuals who were acting in defiance of His will by doing great sin. He ordained the killing as a punishment to accomplish His purposes in the world.

1. Gen 9:6

2. Num 35:19-31

3. Rom 13:4

4. Ex 21:29

5. Killing in defense of one’s home is justified in the eyes of God.
(Ex 22:2)

6. Jesus Himself told his disciples to buy swords.
He that hath no sword, let him sell his garment and buy one.
(Luke 22:36

Na ndio maana wenye kufahamu ukweli huo, basi pale wanachokozwa, huwa wakali.
 
Trump akiwapiga ban mnatoa mapovu...What the hell is this?...huruma zingine ni shida tuu
Wewe chizi hao wamevamiwa ndani ya jengo lao la ibada,tatizo lao ni nn hapo? Mbona unatoka povu kijana au chuki ndio zinaendesha akili yako?
 
Wewe chizi hao wamevamiwa ndani ya jengo lao la ibada,tatizo lao ni nn hapo? Mbona unatoka povu kijana au chuki ndio zinaendesha akili yako?

Mara ngapi wanavamiwagwa ibadani kwao hata saudi arabia? Hayo ni mambo ya imani yenu. Labda hallah kawaambia waue wanafiki kama kule uarabuni walivyofanywa.

Sulluh ni waislam kubadili itikadi yao juu ya mauaji ya watu kwa sababu inaonekana umwagaji damu ndiyo ibada yenyewe na itaendelea kuwatesa hata mkibaki duniani peke yenu. Nini mnafanya huko Arabuni sasa hadi mnakimbia kiasi cha kulazimisha kwenda America ambako kwa imani yenu mnapaona hapafai kwa dini yenu?
 
Tupendane,tusaidiane wala tusichukiane,Mwenyezi Mungu ni mmoja,tusidhrumu nafsi za binadam wetu kwani wote tuliumbwa na wote tutakufa ili tuwe wakamilifu

In Allah, alhamdlilah
 
Hahaaa tukisema nyie wagomvi na washari mnakasirika nyumba za ibada mnazifanyia sehemu za judo na kungfu sasa ukitoka hapo utaenda kujaribia wapi kama si kwa wakristo
 
Mara ngapi wanavamiwagwa ibadani kwao hata saudi arabia? Hayo ni mambo ya imani yenu. Labda hallah kawaambia waue wanafiki kama kule uarabuni walivyofanywa.

Sulluh ni waislam kubadili itikadi yao juu ya mauaji ya watu kwa sababu inaonekana umwagaji damu ndiyo ibada yenyewe na itaendelea kuwatesa hata mkibaki duniani peke yenu. Nini mnafanya huko Arabuni sasa hadi mnakimbia kiasi cha kulazimisha kwenda America ambako kwa imani yenu mnapaona hapafai kwa dini yenu?
Kaka ibada ya shetani ili itimie ni lazima damu imwagike ndo maana hawa wenzetu wana sikukuu ya kuchinja kama sikulisha majini wanayo sema yamesilimu ninini? Yaani unaambiwa hiyo ndo sikukuu kubwa kuliko zote maskini hawajui kama wanafanya kafara
 
Hivi nani kakudanganya kuwa kuua kwenye masuala ya iman ni dhambi, inaruhusiwa. La msingi tu ni kuwa ni lazima unayemuua awe kafiri, ambaye amekuanza. Na ndio maana hata Mungu aliwaua wale wote ambao walimfanyia ukafiri uliopitiiza, eg FIRAUNI.
Na ndio maana Mungu alileta dhoroba kwa watu wa Nuhu na kuwaua baada ya Kuona kuwa hawasikii ya Nuhu na wala hawamtii.
Na ndio maana hata wale makafiri waliokuwa wanamfukuzia Mussa na wana wa Israel, waliuawa pia. (kwa nguvu za Mungu)
Kafiri ameshalaaniwa na Mungu, na ni haki yake kuondolewa Duniani.

Yesu mwenyewe anafahamu umuhimu wa Jambia na hasa kwa ajili ya kujitetea. Kasome Luka 22:36 pale alipowaambia wafuasi wake kuwa yeyote asije na jambia basi na auze mavazi yake ili akanunue. We unafikiri aliwaambia kwa sababu gani, kwenda kukatia majani. Ni kwa ajili ya kujitetea pale hali inapokuwa mbaya.

Soma hapa chini uone pia jinsi kuua kulivyoruhusiwa even ndani ya Biblia yako:_

Justified Killing in the Bible

The Bible provides many circumstances under which the taking of a life is legally allowed by Scripture. Killing another person in an act of self defense (Exodus 22:2) was permitted with no consequences. There are examples of God calling the people to war against other nations to punish them for their sins. When Joshua led the children of Israel into the Promised Land, God commanded the Israelites to utterly destroy the idolatrous peoples who inhabited the land (Deuteronomy 20:16–17). A list of their sins can be found inLeviticus 18, including incest, murdering children, and so on. When God called Israel to war against those in the Promised Land, then He was permitting the killing in this situation, making men His agents of justice, as in the case with capital punishment.

The killing of Goliath by the young David was, likewise, justified in the eyes of God. In fact, David was angered by the way that Goliath blasphemed God and met him in battle. David did not trust in himself, but in the Lord to deliver Goliath into his hands. This is an example of continuance of the war the Israelites had been engaged in with the inhabitants of the Promised Land, as directed by God.

God repeatedly chose war and capital punishment as a way to bring judgment on peoples and individuals who were acting in defiance of His will by doing great sin. He ordained the killing as a punishment to accomplish His purposes in the world.

1. Gen 9:6

2. Num 35:19-31

3. Rom 13:4

4. Ex 21:29

5. Killing in defense of one’s home is justified in the eyes of God.
(Ex 22:2)

6. Jesus Himself told his disciples to buy swords.
He that hath no sword, let him sell his garment and buy one.
(Luke 22:36

Na ndio maana wenye kufahamu ukweli huo, basi pale wanachokozwa, huwa wakali.
Acha kupotosha watu kwa maandiko usiyojua maana yake. Sisi Wakristo wa Kweli tupo chini ya "INJILI", Agano Jipya, ambalo ndani yake haturuhusiwi kufuata baadhi ya mambo yaliyoamuriwa kwenye Torati. Mfano mdogo BWANA YESU alisema hivi; "Mmesikia watu wa kale waliambiwa Jino kwa Jino na jicho kwa jicho, lakini mimi (YESU) nawaambia akupigaye shavu la kulia mgeuzie na la pili..."

Yapo mengi sana aliyoagiza BWANA YESU KRISTO na sisi tunafanya kama alivyoagiza. BWANA YESU alitufundisha upendo, tena akasema wapendeni adui zenu. Ndiyo maana siku ile Wayahudi walipokuwa wanamsulubisha msalabani, yeye alisema "BABA uwasamehe hawa maana hawajui walifanyalo"

Tena ule usiku walipokuwa wanamkamata BWANA YESU, Petro alipotoa upanga wake na kumkata askari mmoja sikio, BWANA YESU pale pale alimponya yule askari sikio lake na kumwambia Petro kuwa; "Rudisha upanga wako mahali pake, maana wote waushikao upanga, wataangamia kwa upanga."

Ukitaka kujua kuwa kweli YESU NI MWANA WA MUNGU, angalia maneno yake yanavyotimia sasa hivi; tazama jinsi MAGAIDI yanayoua watu na yenyewe yanauawa.

UISLAMU ni USHETANI.
 
Back
Top Bottom