Can you inform your in laws that you are pregnant?

Can you inform your in laws that you are pregnant?

Vituka

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Posts
2,269
Reaction score
1,269
Mdada alipojifungua alimtaarifu mama mkwe kuwa kajifungua baby boy, akampa hongera kisha akakata simu. Toka siku iyo mama mkwe has never asked anything about that little boy as if he doesnt exist huu mwaka wa 3 hamjui mtoto, na last year christmas walienda mkoa kusalimia ila walipofika home hawakumkuta mama mkwe alikuwa amesafiri. Baadae anapata habari kuwa mama mkwe alikasirika kwa nini hakupewa taarifa kuhusu habari za ujauzito anakuja kuambiwa wakati mtoto kazaliwa? Je, ni kweli mdada kafanya vibaya? Huyo ni mtoto wa 3, hawa wawili alishakuja na kumkuta mdada mjamzito ila huyu wa mwisho ndo ivyo tena.
 
Alitaka kupewa taarifa kabla ili iweje? Kwani kuna procedure alitakiwa kuifanya kabla mtoto hajazaliwa? Wamama wakwe wengine wanakera!
 
Alitaka kupewa taarifa kabla ili iweje? Kwani kuna procedure alitakiwa kuifanya kabla mtoto hajazaliwa? Wamama wakwe wengine wanakera!
ukimiss period umwambie baba mkwe mapema....
baba sijaona siku zangu mmmeku
 
Mdada alipojifungua alimtaarifu mama mkwe kuwa kajifungua baby boy, akampa hongera kisha akakata simu. Toka siku iyo mama mkwe has never asked anything about that little boy as if he doesnt exist huu mwaka wa 3 hamjui mtoto, na last year christmas walienda mkoa kusalimia ila walipofika home hawakumkuta mama mkwe alikuwa amesafiri. Baadae anapata habari kuwa mama mkwe alikasirika kwa nini hakupewa taarifa kuhusu habari za ujauzito anakuja kuambiwa wakati mtoto kazaliwa? Je, ni kweli mdada kafanya vibaya? Huyo ni mtoto wa 3, hawa wawili alishakuja na kumkuta mdada mjamzito ila huyu wa mwisho ndo ivyo tena.

Mume wa huyo dada huwa hawasiliani na ndugu zake pamoja na wazazi wake?Huyo mama mkwe ana matatizo,hayo maneno yote aongee na kijana wake na sio huyo bibie,Mimi naamini huyo dada alimtaarifu mama yake mzazi na ndugu zake kuhusu hali ya ujauzito wake.
Huyo dada amuulize mume wake kwa nini imetokea hali hiyo,na kama kuna miiko yoyote ya familia yao basi aiweke wazi,la sivyo amweleze mume wake atangulie kwenda kuomba msamaha then na yeye dada afuatie kuomba msamaha:Kama mume atagoma kufanya hivyo huyo dada ampotezee tu huyo mama mkwe.
 
kufanya afanye yeye

mimba abebe yeye

taarifa apewe mwengine....
 
ana lake jambo huyo! sasa aambiwe yeye ili iweje?
 
ukimiss period umwambie baba mkwe mapema....
baba sijaona siku zangu mmmeku
Sasa hapo si utakuwa unajiweka kwenye hatari ya kukaguliwa na baba mkwe! Khaaaaaa!
 
Sasa hapo si utakuwa unajiweka kwenye hatari ya kukaguliwa na baba mkwe! Khaaaaaa!
ha haaaa,
mimi naona ndo nilikuwa na tabia mbaya square.....
maana hata wazazi wangu walikuwa wanasikia kwa ndugu zangu ambao tunaonana nao, lol!
uzuri wakwe zangu nilikuwa naishi nao mkoa mmoja, kila wiki twaonana, kwa hiyo walikuwa wanajionea wenyewe
 
Alitaka kupewa taarifa kabla ili iweje? Kwani kuna procedure alitakiwa kuifanya kabla mtoto hajazaliwa? Wamama wakwe wengine wanakera!

Wa Kwangu nimemchoka Mpaka I avoid her phones ,wajukuu ruksa any time .i can't stand her at all.
 
Ha ha Ha, napenda kuwatengenezea mafuta

Ila kuwauliza wamejazana lini mimba hapana, mwishowe nitukanwe nataka kuwashkia miguu bure au niitwe mchawi.

ha haaa, hii inabidi aione Kongosho ambaye ana mpango wa kuanza kutengeneza mafuta ya kupaka wajukuu...
chezeya mama mkwe wewe!
 
Last edited by a moderator:
Ha ha Ha, napenda kuwatengenezea mafuta

Ila kuwauliza wamejazana lini mimba hapana, mwishowe nitukanwe nataka kuwashkia miguu bure au niitwe mchawi.
binti yako mwenyewe huwezi kumuuliza sembuse mtoto wa watu?
 
best mimi sipendi kila siku unaiba mawazo yangu........ lol!
ahahaaaa...umeona eeh maana mama mke akiwa na kero tunasema mama mkwe mwenyewe mswahiliii anapenda mambo ya kiswahili sasa huuyu wa kithungu vipi tenaa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom