• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Can anyone guess who's the next Tanzania's President?

superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
3,988
Points
2,000
superbug

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
3,988 2,000
Huu uzi umeanzishwa na majasusi wa kenya kwa lengo mahsusi watanzania acheni kujifunua sana huu uzi umeanzishwa na idara ya ujasusi ya Kenya kitengo cha nchi za maziwa makuu

kenyans we watch you closely !!!
 
Salange

Salange

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Messages
600
Points
1,000
Salange

Salange

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2018
600 1,000
Yeyote kati ya wagombea waislamu ndiye atakayekuwa rais. Muungano umeshaiharibu Tanzania. Piga ua, hakuna jina la mkrisro litakalopita uchaguzi huu. Maana yake, hakuna tume huru ya uchaguzi na CCM hawatakuwa na ubavu wa kumweka mkristo!¡

Sent using Jamii Forums mobile app
 
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
3,198
Points
2,000
KYALOSANGI

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
3,198 2,000
Yeyote kati ya wagombea waislamu ndiye atakayekuwa rais. Muungano umeshaiharibu Tanzania. Piga ua, hakuna jina la mkrisro litakalopita uchaguzi huu. Maana yake, hakuna tume huru ya uchaguzi na CCM hawatakuwa na ubavu wa kumweka mkristo!¡

Sent using Jamii Forums mobile app
JANUARY MAKAMBA
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,633
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,633 2,000
Tanganyika hayuko ndani ya cabinet, itakuwaje hii?
Mkuu kuwa katibu mkuu wa chama ni zaidi ya kuwa waziri.

Sio lazima kila rais awe waziri, kama walivyotaka kujiaminisha kuwa ukiwa waziri wa mambo ya nje wewe ni rais. Ilianza kwa Mkapa, Kikwete kisha Membe nae akadhani itakuwa.

Kuna mtu nyuma ya pazia ni mwanafunzi wa Nyerere aliyeiva.

Muda utaongea, ila Bashiru mtamsikia tu 2025.
 
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
969
Points
1,000
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
969 1,000
Mkuu kuwa katibu mkuu wa chama ni zaidi ya kuwa waziri.

Sio lazima kila rais awe waziri, kama walivyotaka kujiaminisha kuwa ukiwa waziri wa mambo ya nje wewe ni rais. Ilianza kwa Mkapa, Kikwete kisha Membe nae akadhani itakuwa.

Kuna mtu nyuma ya pazia ni mwanafunzi wa Nyerere aliyeiva.

Muda utaongea, ila Bashiru mtamsikia tu 2025.
Wananzengo watakubali kiti kirudi kanda ya ziwa mfululizo..?




Sent from my iPhone using Tapatalk
 
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
4,353
Points
2,000
Somoche

Somoche

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
4,353 2,000
Atashika Mtu ambaye hata hamjamtaja hapo nae ni Kamanda Mkuu wa Vita Mmoja yuko kwenye Shirika Moja la Umma kijana anaingia kwenye siasa next year
 

Forum statistics

Threads 1,403,505
Members 531,248
Posts 34,425,302
Top