• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Can anyone guess who's the next Tanzania's President?

L

lolipo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2018
Messages
744
Points
1,000
L

lolipo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2018
744 1,000
I'd like to see how many Tanzanians are foreseers and trend readers!😂
what is the relationship between a foressers and trend readers VS the next president?
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
4,023
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
4,023 2,000
I am not interested
 
Nassibamry

Nassibamry

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
317
Points
500
Nassibamry

Nassibamry

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
317 500
Usiwaze sana whoever He is he will be better for us
 
ziloi

ziloi

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2018
Messages
674
Points
1,000
ziloi

ziloi

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2018
674 1,000
Kuna swala huwa sielew mbona hizi dini zinapokezana kwenye urais ndio kanuni au ni bahati na sibu.

Mwl jk nyerere - Christian
Mzee mwinyi- Muslims
Mzee mkapa - Christian
Mzee kikwete - Muslims
Magu pombe -Christian

Je ajaye ni lazima awe Muslims?

My expectation: S. Jafo
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
5,782
Points
2,000
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
5,782 2,000
Next CCM candidate bila hata kupingwa tena atapewa baraka za wananchi wengi, makanisa na misikiti na wananchi wengi sana.

Record this and save it .
 
M

mtanzania92

New Member
Joined
Nov 21, 2018
Messages
3
Points
20
M

mtanzania92

New Member
Joined Nov 21, 2018
3 20
Ukiniuliza baada ya Magufuli naweza kusema
Ccm itakuwa na any of these;
Hussein Mwinyi
William Lukuvi
Majaliwa Kassim
Suilemani Jaffo

Upinzani namuona
Zitto Zuberi Kabwe chini ya mwamvuli wa upinzani
Hussein mwinyi hata sio mtu wa siasa sana, sijui na sina hakika kama ataweza kuhimili siasa za majukwaani haswa Kwa ngazi kubwa kama unayiifikiria, nadhan yeye hapo tunaweza kumwondoa kwenye list
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
16,104
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
16,104 2,000
Kassim Majaliwa, bila chenga. Huyo jafo ana wake wanne. Sisi hatuwezi hudumia first ladies wanne.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,633
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,633 2,000
Aidha naingia msituni, au kwa kuwa naipenda sana nchi yangu na nisingependa iingie kwenye machafuko, basi naenda kuishi uhamishoni mpaka ufalme wake utakapomaliza muda wake.
Hakika mkuu. Nchi itaongozwa na kichaa anayedhan nchi inaongozwa kwa kupiga kelele. Hayupo kwenye uhalisia. Lissu rais Tanzania. Haitokaa itokeee
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,633
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,633 2,000
Kassim Majaliwa, bila chenga. Huyo jafo ana wake wanne. Sisi hatuwezi hudumia first ladies wanne.
Tuombe uzima
Zanzibar 2020 Hussein Mwinyi
Tanzania 2025 Bashiru Ally na VP Makame Mbarawa
 
B

Bambo Chiduli

Member
Joined
Nov 12, 2018
Messages
7
Points
45
B

Bambo Chiduli

Member
Joined Nov 12, 2018
7 45
Hussein mwinyi hata sio mtu wa siasa sana, sijui na sina hakika kama ataweza kuhimili siasa za majukwaani haswa Kwa ngazi kubwa kama unayiifikiria, nadhan yeye hapo tunaweza kumwondoa kwenye list
Jaffo au Lukuvi majembe hayaa
 

Forum statistics

Threads 1,403,500
Members 531,248
Posts 34,425,020
Top