• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Can anyone guess who's the next Tanzania's President?

James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
5,068
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
5,068 2,000
Ukiniuliza baada ya Magufuli naweza kusema
Ccm itakuwa na any of these;
Hussein Mwinyi
William Lukuvi
Majaliwa Kassim
Suilemani Jaffo

Upinzani namuona
Zitto Zuberi Kabwe chini ya mwamvuli wa upinzani
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
15,293
Points
2,000
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
15,293 2,000
Wa Mambo ya nje
 
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
598
Points
1,000
nadry

nadry

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2017
598 1,000
Tunajipa kazi za utabiri,tuwaachie wakina sheikh yahya.hakuna anayeijua kesho
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,965
Points
2,000
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,965 2,000
Kama tunataka viongozi wabunifu na wachapa kazi basi naona Makonda au Jaffo fits the bill.
 

Forum statistics

Threads 1,403,500
Members 531,248
Posts 34,425,020
Top