• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Can anyone guess who's the next Tanzania's President?

M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
6,096
Points
2,000
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
6,096 2,000
Kama tunataka viongozi wabunifu na wachapa kazi basi naona Makonda au Jaffo fits the bill.
Hivi huyu jamaa wa Dar anasifiwaga sana, kabuni nini hasa ambacho ni remarkable?
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
925
Points
1,000
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
925 1,000
Sijui nani atakayekuwa Mhe. Rais afuataye, lakini napenda awe Mhe. Mama Samia Suluhu:

1. Kuimarisha muungano wa Tanganyika na Zanzibar (kufikia 2025 itakuwa miaka 30 toka Jamhuri iongozwe na Rais Mzanzibari).
2. Anatokea Pwani ya Bahari (Nyerere (katokea bara); Mwinyi (pwani); Mkapa (bara); Kikwete (pwani): Magufuli (bara); Suluhu (pwani).
3. Ataendeleza mzunguko wa Rais mkali kufuatiwa na mpole. (Nyerere (mkali); Mwinyi (mpole); Mkapa (mkali); Kikwete (mpole): Magufuli (mkali); Suluhu (mpole). Mzunguko wa ukali na upole unawezesha wananchi kutulia na kufurahia maisha.
Of course, 'ukali' na 'upole' ni vitu subjective.
 
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Messages
3,086
Points
2,000
Avriel

Avriel

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2017
3,086 2,000
Profesa Makame Mbalawa
Kasim Majaliwa
Dr.Hussein Ally Mwinyi
Jafo
Samiha Suluhu Anaweza kuwa rais wa Zanzibar huyu 2020
January Makamba
 
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2017
Messages
853
Points
2,000
teledam

teledam

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2017
853 2,000
kwa upinzani mie natamani sana kumuona Prof Jay analiongoza hili taifa. Siku akigombea nitampigia bure debe wa mitulinga namkubali mbaya kabisa
2090645_images204.jpeg

ila namuona J Makamba upande wa kijani
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
4,288
Points
2,000
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
4,288 2,000
I'd like to see how many Tanzanians are foreseers and trend readers!😂
2025 bado mbali muno. Subiri kwanza ifike angalau 2022 ndiyo watu ambao wako intuitive wanaweza kukupa picha nzuri!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
19,499
Points
2,000
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
19,499 2,000
Ndani ya miaka sita ijayo tunaona mengi mno.
 

Forum statistics

Threads 1,403,480
Members 531,219
Posts 34,424,476
Top