Campain John Magufuli let pregnant student complete their educatin

Campain John Magufuli let pregnant student complete their educatin

Hivi Hii Nchi Nani Kashikilia Akili Na Upeo Wetu Kwa Hiyo Mnataka Kuhalalisha Wanafunzi Kubeba Mimba Wakiwa Shuleni Iwe Ruksa Au Mbona Nashindwa Kuelewa?

JE unataka kuhalalisha kubaka, Kisha aliyebaka aachiwe na aliyebakwa afukuzwe shule?
 
JE unataka kuhalalisha kubaka, Kisha aliyebaka aachiwe na aliyebakwa afukuzwe shule?
si halali na niujinga ,kuruhusu haya unayoyataka,je ni wangapi wanaobakwa? bogus wewe umeenda shule ila haujaelimika mnashikwa akiki na watu,bila kufikiria malengo yao,
 
si halali na niujinga ,kuruhusu haya unayoyataka,je ni wangapi wanaobakwa? bogus wewe umeenda shule ila haujaelimika mnashikwa akiki na watu,bila kufikiria malengo yao,

Wewe unaujinga mkubwa. Sasa usipowaruhusu hawa watoto wasiendelee na masomo, na ni wengi sana watakwenda wapi na watoto wao? Kama wewe una watoto mala ya mwisho ni lini ulikaa na watoto wako ukasikiliza matatizo wanayowakabili? Ama wewe katika maisha yako una kumbuka lini ulikaa na mzazi wako ukafunguka na kumuekezea baba ama mama yako changamoto zinazokukabili? Hiyo siyo kacha yetu, na matokeo yake mtoto akibakwa hasemi kwa woga. Tafuteni sababu ni kitu gani haswa na kwa nini kuna idadi kubwa ya watoto Tanzania wanapata ujauzito kuliko jirani zetu. Jawabu elimu, wazazi wengi, na watu kama nyinyi elimu yetu ya kufikilia ni ndogo sana. Mmanachukuwa njia ya mkato kuwafukuza watoto hawa shule kuongeza ujinga Tanzania. Elimu gani unayo wewe bila ya kupiga hesabu. Kila watoto 100, Tanzania 30 wanapata ujauzito, kutowaruhusu waendelee na elimu. Wajinga wangapi unaongezea Tanzania watoto hawa na watoto wao.
 
Wewe unaujinga mkubwa. Sasa usipowaruhusu hawa watoto wasiendelee na masomo, na ni wengi sana watakwenda wapi na watoto wao? Kama wewe una watoto mala ya mwisho ni lini ulikaa na watoto wako ukasikiliza matatizo wanayowakabili? Ama wewe katika maisha yako una kumbuka lini ulikaa na mzazi wako ukafunguka na kumuekezea baba ama mama yako changamoto zinazokukabili? Hiyo siyo kacha yetu, na matokeo yake mtoto akibakwa hasemi kwa woga. Tafuteni sababu ni kitu gani haswa na kwa nini kuna idadi kubwa ya watoto Tanzania wanapata ujauzito kuliko jirani zetu. Jawabu elimu, wazazi wengi, na watu kama nyinyi elimu yetu ya kufikilia ni ndogo sana. Mmanachukuwa njia ya mkato kuwafukuza watoto hawa shule kuongeza ujinga Tanzania. Elimu gani unayo wewe bila ya kupiga hesabu. Kila watoto 100, Tanzania 30 wanapata ujauzito, kutowaruhusu waendelee na elimu. Wajinga wangapi unaongezea Tanzania watoto hawa na watoto wao.
Hao 30 wakajiunge veta. Tuwaache 70 wamalize masomo.
Tamaa ya mwili. Usizini.
 
JE unataka kuhalalisha kubaka, Kisha aliyebaka aachiwe na aliyebakwa afukuzwe shule?

we mama obama kwani siku hizi wanaobaka wanaachwa Huru???? nilidhani wanafungwa 30yrs

umequote sheria za nchi gani

cheki vzr na obama akufafanulie
 
Hao 30 wakajiunge veta. Tuwaache 70 wamalize masomo.
Tamaa ya mwili. Usizini.

Unaweza kuzini peke yako? JE wanaonabakwa na Ndiyo wengi. Tanzania ina record mbaya ya kubaka Watoto. Watoto wanabakwa mpaka na baba zao, lakini mnaona haya kujilaumu, mnalaumu watoto. Wanaume wakiweka heshima zao kibindoni watoto hawatapata ujauzito. Mnaunaviki sana.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
we mama obama kwani siku hizi wanaobaka wanaachwa Huru???? nilidhani wanafungwa 30yrs

umequote sheria za nchi gani

cheki vzr na obama akufafanulie

Tanzania haswa ya Kikwete Mwenye pesa anafungwa? Tangu lini? Mtoto mwenye wazazi masikini polisi gani atamsikiliza, mahakamani gani inamfunga Mwenye pesa, kushindana na aliyemubaka Mwenye pesa. Chunguza wangapi waliofungwa miaka 30? Utakuta ni masikini. Kuna Wakati Tanzania unauwa, ukiwa na pesa kesi anageuziwa maiti. Amekufa hawezi kujitetea. Sasa Viongozi waneshindwa kuwakinga hawa watoto wamewageuzia kesi. Haya ndiyo maisha ya masikini wengi wanapambana nayo. Viongozi hawana habari, wenyewe wanalindwa na watoto wao. Magufuli tuliokuwa tunamtegenea kusaidia haki za masikini ameungana na Manma Kikwete tajiri mme wake aliyesaidia kuwaletea hawa watoto ufukara na ukosefu wa sheria ya kuwatetea hawa watoto.
 
Acheni ujinga nyinyi, shule ni sehemu ya kusoma ni si kulea wazazi na kuhalalisha huu ujinga ni sawa na kuruhusu ngono mashuleni. mbona ampigi kampeni ya wanaowapa mimba wanafunzi wakamatwe
 
Acheni ujinga nyinyi, shule ni sehemu ya kusoma ni si kulea wazazi na kuhalalisha huu ujinga ni sawa na kuruhusu ngono mashuleni. mbona ampigi kampeni ya wanaowapa mimba wanafunzi wakamatwe

Wanaowapa watoto mimba ni mchanganyiko, wengine wako serikalini hawashikiki, wengine ni waalimu wao nakadhalika. Serikali haitaki kuongelea hili jambo, wanataka kuonyesha Tanzania ni nchi ya amani na Hakuna vitu kama hivyo vinatendeka, bali ni watoto wenyewe ndiyo wenye hatia. Wamechukuwa njia ya mkato kuwakosesha elimu watoto hawa. Kila kitu kibaya kina uzuri ndani yake. Uzuri dunia imejuwa vile wakinamama na watoto wanavyoteseka na wanavyokanyangwa na kudharauliwa Tanzania. MARAIS wa Tanzania walikuwa wakitembelea nchi za nje na kupokelewa kwa heshima, heshima hiyo imekwisha. Ulimwengu unaelewa elimu ya Viongozi wetu na watu wanaotetea kutokuendelea na masomo hawa watoto wameonyesha Tanzania iko nyuma sana kimawazo. Ulimwengu umejuwa Tanzania sio piecefu, bali ni uvumilivu na ukosefu wa elimu, na kutojuwa haki zetu. Mtu mmoja tuliyempa kazi atuongoze kwa hili anatupoteza . Hana haki ya kusema hawasomeshi hawa watoto, hatowi pesa mfukoni mwake kuwasomesha, wanasomeshwa na serikali, serikali ni watu, ikiwa pamoja na watoto hawa.
 
toa ujinga wako hapa?
Wewe mtoto wako uko tayari ajifungue akiwa bado mwanafunzi wa shule ya msingi au shule ya upilli?
Hakuna mtu anayetaka mtoto/mwanafunzi apate ujauzito ila kinachoongelewa hapa ni ile adhabu anayopewa b

aada ya kosa la kitoto.
 
toa ujinga wako hapa?
Wewe mtoto wako uko tayari ajifungue akiwa bado mwanafunzi wa shule ya msingi au shule ya upilli?
Siko tayari ajifungue ila akijifungua asipewe adhabu ya kunywimwa elimu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Hii itapelekea watoto wengi wahanga wa huu mkasa kuhatarisha maisha yao kwa kujaribu kutoa mimba hali inayoweza kuchangia wengine kupoteza maisha.

Elimu ni haki ya msingi ya kila mtu na swala la mimba haifai kutumiwa kama kisingizio na baadhi ya watu kuwanyima wengine haki yao hiyo muhimu.

Pia sio rais anayesomesha watu ktk nchi hii bali ni pesa za watanzania wote walipa kodi, wakiwemo wazazi wa hao wahanga wa mimba.

Umefika muda sasa rais aache kuingilia kila kitu na kujiamulia tu anavyoona yeye inafaa, taasisi zipo nyingi tu, ziachwe na zenyewe zifanye kazi, hii hali tunayoendelea nayo haiakisi misingi kamili ya demokrasia.

Maamuzi mengine kabla hayajafikiwa inahitajika "wide consultation" ili kupata "consensus". Mwenendo huu wa sasa unazalisha wanafiki wengi wanaounga mkono hoja kama hii kiwaziwazi lakini kwa dhamira ya ndani wanakiri wanaburuzwa. Hii haifai kabisa waache watoto wa watu wasome kwani pesa ni zao sii za mtu yeyote.
 
Back
Top Bottom