Camouflagers na informers


ferg

ferg

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2015
Messages
915
Likes
1,004
Points
180
ferg

ferg

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2015
915 1,004 180
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2013
Messages
1,048
Likes
392
Points
180
Mkweli77

Mkweli77

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2013
1,048 392 180
Hebu Angalia ulinzi WA Mzee wetu ulivyomkubwa vile, ndio anaweza kunywa Dafu LA mtu Asiemfahamu? Acheni utani, Yule muuzaji Na mnunuzi walijipanga kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
Mimi pia nililishangaa saanaa aiseee!!! Bado natafakarii kuhusu muuza madafu,
 
captain sparrow339

captain sparrow339

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
250
Likes
294
Points
80
captain sparrow339

captain sparrow339

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
250 294 80
Hebu Angalia ulinzi WA Mzee wetu ulivyomkubwa vile, ndio anaweza kunywa Dafu LA mtu Asiemfahamu? Acheni utani, Yule muuzaji Na mnunuzi walijipanga kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
JF tunawazaga kwa fujooo mno.
Sio tabu ferg sura imebaki maktaba tayariiiiii kwa matumizi ya baadae
 
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
1,575
Likes
1,399
Points
280
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
1,575 1,399 280
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
1,379
Likes
638
Points
280
T

tikakami wa lopelope

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2017
1,379 638 280
Hapana hajaandaliwa mkuu..

Sent using Jamii Forums mobile app
Muuza dafu alijipeleka mnyewe wanauwezo wa kunusa wateja wao walipo hasa wakiwa ni watu mashuhuri! Yule aliyempokea Mh Mkt bilauri ya dafu baada ya kulinywa anaweza kufananishwa na mwandishi gani hapa nchini?
 
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
1,575
Likes
1,399
Points
280
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
1,575 1,399 280
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2017
Messages
1,230
Likes
993
Points
280
morgan fisherman

morgan fisherman

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2017
1,230 993 280
Leo hii si jambo la ajabu kwa mtu ambaye wewe unaamini kuwa ni smart (kitengo, akili kubwa)Ukamuuliza swali lisemalo kuwa Tanzania ilipata Uhuru mwaka gani?Jibu atakalolitoa litakuwa hivi"Tanzania ilipata Uhuru tarehe 9/12/1961" Hii si kweli,na haya ni mfano wa maswali yaulizwayo nchini Marekani ili kupima IQ yako kwa njia ya mazungumzo, ingawa pia wanapima IQ kwa njia ya mashine.Sasa jibu la swali hili ni kwamba;Tanzania haijawahi kukosa uhuru,kutokana na Tanzania ni muunganiko wa Tanganyika na Zanzibar.Bali Tanganyika ndiyo iliyopata Uhuru mwaka huo.
kuna maswal ya kupima iq sio km hayo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,466
Members 485,588
Posts 30,123,046